Kumbe wema sepetu ndio yupo hivi?

Kumbe wema sepetu ndio yupo hivi?

surgery ni nima wakuu huyo atakwenda kama michael jackson kifo chao ni kimoja hapo akibeba mimba atazaa pakashume
aiseee ila wadada wanahangaika na mavipodozi expensive tu bure
huyu wema akijisugua na pumba na nazi
then akajipaka mafuta ya nazi na asali angekuwaje mzurii
hata mimi ninamshinda aisee...ukitoa sura haingii kwangu hata moja ingawaje mimi sio miss
 
Watu wana roho mbaya! ukute yeye alimtumia "baby wake" kisha ikaenda from phone to phone hadi kujikuta kwenye mitandao ya jamii. Sijui kama yeye mwenyewe angewezakuiweka public maana hata it is not to her advantage!

wewe humjui Wema
she is a mental case
i am sure hizi ame post mwenyewe instagram
halafu eti amtumie babe wake
huyu ana wabebes tele....lol
 
but picha ya hivi kwenye public, naona kama si maadili

Public ni wapi?? Kwani kaiweka Mandela Rd?? Mwache aoneshe hayo mamilonjo yake. Wapo watakao yatamani lakini namwambia huyo aliyekuwa naye leo hatarudi na akirudi ajue kuna kitu anataka lakini sio hiyo milonjo...Labda awe "High" in the blues. Hope yu get me.[/QUOTE]

Mkuu!It seems you have a very narrow definition ya "Public Place".Kwa kifupi tu....siku hizi public place is "fuzzy concept "kama ilivyo 'soko' .Social media kama JF au Face book ni "Public Place'...In a way, huwezi kuweka picha yako ukiwa uchi kwa mfano, katika wall yako ya FB..ndio maana hata majina humu na picha kwenye avatar zetu sii halisi because this is also a public place!
 
wema.jpg


Miguu kama ya Manka halafu hiyo michirizi ya mapajani!!!!
Mwe! Manka ndio nani tena?
 
Huyu anahitaji mshauri..hajitambui hata thamani yake..
Ana mapepo huyu mtoto anahitaji maombi tena mazito. Aliye karibu naye amsaidie ampeleke kwa watumishi wa Mungu wamsaidie.
 
aiseee ila wadada wanahangaika na mavipodozi expensive tu bure
huyu wema akijisugua na pumba na nazi
then akajipaka mafuta ya nazi na asali angekuwaje mzurii
hata mimi ninamshinda aisee...ukitoa sura haingii kwangu hata moja ingawaje mimi sio miss

Si furaha yetu aangamie huyu binti. Wala tusimtamkie maneno haya mazito kwa sababu yatampata. Tumsaidie kwa kumwombea na rafiki zake wa karibu wamsaidie apate maombi ya nguvu afunguke atakuwa binti mzuri tu kwa sababu Mungu bado anampenda.
 
Hiyo picha kajiphotoa !! Nakatundika mwenyewe mtandaoni!! Ndo mastaa wetu hawa!
 
Uko sahihi kwa 50%. Hiyo 50% nyingine ni kwamba kuna wanaopenda manyo.nyo makubwa (kwetu wanaitwa Cowbell) na wengine vindimu au limao changa (nido). Ila hayo ya Sepeto yako katikati, ila yanavutia.


kwenye suala la nani anapenda nini hiyo wala sina tatizo, hoja yangu mie ni nyoyno livutialo macho kwa muangaliaji!!!
sasa imagine nyoyno nalo lina michirizi na mtu hapo hajanyonyesha............macho mbona yanakoma!!!
 
wewe humjui Wema
she is a mental case
i am sure hizi ame post mwenyewe instagram
halafu eti amtumie babe wake
huyu ana wabebes tele....lol
Unaongea kama unamjua vile!
na wewe ni mmoja wao nini? lol
 
but picha ya hivi kwenye public, naona kama si maadili

Public ni wapi?? Kwani kaiweka Mandela Rd?? Mwache aoneshe hayo mamilonjo yake. Wapo watakao yatamani lakini namwambia huyo aliyekuwa naye leo hatarudi na akirudi ajue kuna kitu anataka lakini sio hiyo milonjo...Labda awe "High" in the blues. Hope yu get me.[/QUOTE]

High in the blue!!??
Nimecheka saaaana, Lol...!!
 
Paja la kushoto lina manywele, anahitaji Brazilian wax maeneo yote nyeti!
 
Back
Top Bottom