Kumbe wadada wa Vyuo (WASOMI) wanauza miili!!!

Kumbe wadada wa Vyuo (WASOMI) wanauza miili!!!

kupenda vitu vilivyo juu ya uwezo wao......kushindana mavazi, simu kali...n.k

fikria hii...Boom kila baada ya miezi 3, matumizi kila siku, kwa siku Boom 10,000, Kokotoa, Dala dala 1,000 Chai ya maziwa 500, Bagia 200 x5, Maji uhai 700 x 2, Msosi wa mchana 4,500, Jioni 4,500, vocha 500 (Amejiunga na kifurushi), nywele hajasuka, kucha bado, hana kazi ya kumwingizia mshahara na vyuo vyote vipo mjini hawezi kwenda kwa shsngazi au mjomba kuchimba magimbi, unafikri iweje? Halafu idadi ya gegedu mjini imeongezeka, hata akipewa lifti ya boda boda ataishiwa kutongozwa! Taxi na wenye magari binafsi ndo kabisaa, sasa wafanyeje kujikimu! After all inawasaidia kupunguza stress za mjin
 
fikria hii...Boom kila baada ya miezi 3, matumizi kila siku, kwa siku Boom 10,000, Kokotoa, Dala dala 1,000 Chai ya maziwa 500, Bagia 200 x5, Maji uhai 700 x 2, Msosi wa mchana 4,500, Jioni 4,500, vocha 500 (Amejiunga na kifurushi), nywele hajasuka, kucha bado, hana kazi ya kumwingizia mshahara na vyuo vyote vipo mjini hawezi kwenda kwa shsngazi au mjomba kuchimba magimbi, unafikri iweje? Halafu idadi ya gegedu mjini imeongezeka, hata akipewa lifti ya boda boda ataishiwa kutongozwa! Taxi na wenye magari binafsi ndo kabisaa, sasa wafanyeje kujikimu! After all inawasaidia kupunguza stress za mjin

...... Umenena na utafiti umeufanya ni kweli kabisa ...
 
Haya yote .ni tamaa zao .za kutaka kuishi maisha ya juu ...
 
fikria hii...Boom kila baada ya miezi 3, matumizi kila siku, kwa siku Boom 10,000, Kokotoa, Dala dala 1,000 Chai ya maziwa 500, Bagia 200 x5, Maji uhai 700 x 2, Msosi wa mchana 4,500, Jioni 4,500, vocha 500 (Amejiunga na kifurushi), nywele hajasuka, kucha bado, hana kazi ya kumwingizia mshahara na vyuo vyote vipo mjini hawezi kwenda kwa shsngazi au mjomba kuchimba magimbi, unafikri iweje? Halafu idadi ya gegedu mjini imeongezeka, hata akipewa lifti ya boda boda ataishiwa kutongozwa! Taxi na wenye magari binafsi ndo kabisaa, sasa wafanyeje kujikimu! After all inawasaidia kupunguza stress za mjin

Hamna lolote...hizo ni tamaa zao...hilo boom lao ni mshshara wa mtu 10000×30= 300000 hiyo hela ndo baba yake katumia kumsomesha...iweje isimtoshe...wanataka kuishi kwa starehe ilhali shule si starehe...na ndio maana wanakosa kazi kwasababu ya GPA za kijinga...mda wa kusoma hana anawaza kustarehe na anasa....wajinga kabisa..me nakumbuka usemi wa ticha wangu ISHI KM MTUMWA ILI UJE UISHI KM MFALME BAADAE....Sasa hivi buuurdaaani kwa raha zangu..sasa wao wanataka ufalme sasa baadae unategemea nini km si utumwa
 

club wao
nguo kila fashion wao
gambe usipime,nywele mitindo yote
wanakufa na fashion
wasijiuze mchezo,faida za kupenda
maisha ya juu wakati uwezo hakuna!!
 
Back
Top Bottom