Kumbe upendo wa baba una thamani kuliko wa mama

Kumbe upendo wa baba una thamani kuliko wa mama

Upo sahihi k
Baba ana nguvu sana kuliko mama! Mama anaushawishi tu. Ukisoma biblia vizuri utakuta baraka za Mungu kwa watoto, zimepitia kwa baba zao na si mama. Hivyo basi kwa ufupi tu, hata laana, ya mama haipo kabisa. Laana baba ndie anaweza kutoa vile vile na baraka pia.
Siku hizi tunatishana sana eti laana ya mama mbaya sana [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]. Mama hana kitu zaid ya upendo tu kwa watoto. Baba anavyo vyoote.
Upo sahihi Kaka, hichi kizazi cha sasahivi nafikiri, ubishi unaweza kubadilisha nature..
 
Mleta mada mbishi sana..anapinga kitu chenye ukweli mtupu
Kwaiyo unataka nikubali niunge mkono kwa kuwa wewe umesema?

Baba ndio anayejua ni kwanini anampenda huyo mtoto
Upendo wa Mama hauna sababu ni nature/halisi

Baba anaweza kumpenda mtoto wake wa miaka2 na kumchukia wa miaka 14 kwa kugundua huyu mtoto alibambikiwa,kilaza,dhaifu zipo sababu nyingi kuhusu upendo wa Baba
 
Kuua ndugu yako kisa mzazi ana mapenzi kwake makubwa kuliko kwako ni uzwazwa

Binafsi naamini upendo wa baba angu kwangu na ndugu zangu wengine ni sawa..vivyo hivyo kwa Mama
 
Baba anapompenda mtoto anampenda sana kuliko mama anavyoweza kumpenda. Baba anakuwa tayari kutoa kila alichonacho kwa ajili ya mtoto wake. Kwenye sikukuu hata kama baba hana hela anajitahidi watoto wavae nguo mpya na wale vizuri siku hiyo. Ukiacha baadhi ya wazazi wa kizazi cha sasa ambacho hawakupata malezi sahihi, hata pale baba anapomwadhibu mtoto anafanya hivyo kwa sababu anampenda. Wakati mwingine unamkuta mama mpumbavu hataki mtoto atandikwe (eti asisikie uchungu wa kutandikwa) wakati mtoto mwenyewe anajua kwamba ni kweli kakosea anastahili adhabu ya kutandikwa. Ila sio kupewa hizi adhabu za kiajabu za kupigwa rungu n.k.
 
Hapo vip!!
Nimejaribu kuangalia katika watoto wa wafamilia moja, huwa wivu huinuka kwa watoto wanaopendwa kwa kiasi na Baba dhidi ya wale watoto wanaopendwa Sana na baba. Hii tofauti na upendo wa mama kwa baadhi ya watoto, huwa hakuna chuki na wivu.

Mfano tumuangalie Yusuph kwenye Biblia, angalia pia issue ya Kaani na Abel..
Hili lipo wazi pia katika familia za kawaida tu, juzi kule mara tumeshuhudia huko mkoa wa mara mtu akimuuwa mdogo wake wakiume kisa anapendwa na Baba.

Sijawahi kusikia mtoto amemuuwa mwenzake eti kwasababu mama anampenda Sana, hata katika vitabu takatifu hakuna. Nasio kama mama yupo neutral no, ni wazi kuna watoto mama anawapenda zaidi ya wengine.
Kwa sababu mama.ni upendo
.upendo wa mama.ni naturally.
 
Back
Top Bottom