Kumbe ukiwa na stress "Jongoo hapandi mtungi"?

Kumbe ukiwa na stress "Jongoo hapandi mtungi"?

Hiyo hasara umeitia vipi.? Kama hujaikwapua weka namba hapa uombe tukuchangie, ili heshima irudi.
 
Nimetia kampuni hasara ya zaidi ya milioni tatu na natakiwa kuzilipa haraka iwezekanavyo.. Ukilinganisha na kipato changu nahisi labda baada ya miaka miwili ndo ntamaliza.

Nimerudi nyumbani nimepewa game nimeshindwa shindweeee kabisa.. daaaah

Maombi yenu tu kwakweli, laa sivyo jela, fedheha na kuchapiwa kutanihusu.

[emoji848]
Pole sana mkuu,

Mshirikishe Mungu, everything is going to be alright.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni watoto tuu. Sisi tuliopitia mengi hata kama nakufa kesho leo zigo litatembea kama kawaida.

Simply maisha ni vita, you will never have total peace. Detach yourself from your problems then kula mzigo.
Ngono ni starehe!! Unaachaje kusimamisha!!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
naanza kuamini kweli tumeumbwa tofauti.......wengine tukiwa na stress ndo tuna genye balaaaaa......kikubwa uwe unaye wako muhibu....sio LAGHAI....... hayo ni mapito...genye zipo milele.....anyway pole........ukishindwa kabisa jaribu NYETO.......ikigoma tafuta BASHA....
 
naanza kuamini kweli tumeumbwa tofauti.......wengine tukiwa na stress ndo tuna genye balaaaaa......kikubwa uwe unaye wako muhibu....sio LAGHAI....... hayo ni mapito...genye zipo milele.....anyway pole........ukishindwa kabisa jaribu NYETO.......ikigoma tafuta BASHA....
😁😁😁 dah eti tafuta basha
 
Back
Top Bottom