Kumbe Rais Paul Kagame nae YANGA damu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Rais Paul Kagame nae YANGA damu!

Discussion in 'Sports' started by KIM KARDASH, Aug 25, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    KAGAME ASHEREHEKEA TAJI NA YANGA ikulu ya Rwanda

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG]

    Rais Kagame akizungumza na Mwenyekiti wa Yanga, Manji


    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"]
    [​IMG]

    Rais Kagame akizungumza na Yanga

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG]

    Sief Ahmad Magari akimkabidhi jezi ya Yanga Rais Kagame mbele ya Mama Fatma Karume

    [​IMG]

    Mwenyekiti wa Yanga, Yussufr Manji akizungumza kitu mbele ya rais Kagame


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Rais Kagame akisalimiana na Mjumbe wa Bodi ya Wadhamini ya Yanga, Mama Fatma Karume

    [​IMG]

    Nahodha wa Yanga, Nadir Haroub 'Cannavaro' akiwa na kocha Saintfiet, wakimkabidhi Kombe Rais Kagame

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais Kagame shabiki wa Yanga kama alivyo kwa Arsenal...??Subirini muanze kufungwa:Atawapendekezea kocha afukuzwe kama alivopata pendekeza Wenger aondolewel!ha
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,814
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    ulikuwa haujui au?
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,691
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Siku zote team makini hushabikiwa na watu makini!!
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 4,024
    Trophy Points: 280
    Kwa mtazamo wa kuipenda Yanga...JK na Kagame wanakuwa kundi moja ila si kwa utendaji wao maana Kagame hamkubali JK kabisa....anashangaa nchi yenye neema ya maziwa na asali anashinda ulaya kuomba omba...ana wish angekuwa yeye rais wa Tanzania atuonyeshe nini maana yake.......mialiko mingi ya kuja Tanzania anakuja Waziri Mkuu wake..yeye haji!!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    hata Obama Yanga damu
     
  7. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo hata Jacob Zuma ni Yanga damu siyo? ndio maana inaitwa Yanga Africa..ni Club ya Africa..hata Raila anaifagilia sana.
     
  8. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Rangi zake ni kijani na njano. sasa ulidhani atachagua timu za rangi gani??? Hata mkuu wa kaya na wateule wake wote ni rangi hiyo hiyo
     
  9. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Kweli .. list ya ''mashabiki makini'' ni ndefu. Manji (umakini ktk wizi & ufisadi), Kagame (umakini ktk ukandamizaji), JK (umakini ktk kuvumbua & kukwepa maamuzi magumu...) wote Y
     
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    rage , pinda na lowassa makini kwenye nini? Make hao ndo simba damu.
     
  11. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Swadakta!
     
  12. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    kama Ibrahim Akilimali?
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,681
    Likes Received: 8,243
    Trophy Points: 280
    Hata Matola ni Yanga damu lakini inabidi ufanyike mchakato wa kubadili hii mirangi ya kijana na njano, najisia hata kutapika, sivai kabisa mimi jezi za Yanga.
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Lowassa sifahamu lakini PINDA ni Yanga wa kulia machozi..



    [TABLE="class: cms_table_tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  15. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Acha kuchanganya kila kitu na siasa kijana
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Yanga ndio mpango mzima kama haujawa mwanachama usichelewe,jiunge sasa lakn tatizo zile rangi za Manjano ikibidi ufanyike mchakato wa kuziondoa
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    kwa kikosi cha simba nilicho kiona jana, Yanga pigeni makelele lakini tukikutana mtajuata 1. Kaseja 2. Cholo 3 Amiri 4.Keitta 5. Pascol 6.Kazimoto 7. Ngassa 8. Haruna 9. Daniel Akuffo 10. Sunzu 11. Okwi...
     
  18. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,691
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha,kabla ya Kagame mlikuwa mkitupangia list hivyohivyo sijui 1.Kaseja 2. Kapombe 3. Maftah 4. Nyoso 5. Lino Mosombo 6. Salim Kinje 7. Kazimoto 8. Kanu Mbiyavanga 9. Sunzu 10. Boban sijui Danny Mrwanda 11. Kigi sijui Mussa Mudde.
    Matokeo yake baada ya mashindano kuisha hao waliokuwa bolded mkawatimua licha ya kuwa tayari mlikuwa mmeshatumia pesa nyingi sana kwao....Akuffo mbele ya Twite unategemea nini,huyo Sunzu wenu mimi natabiri mwisho wake kuichezea Simba umeshawadia,dirisha dogo kwaheri.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,321
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Kama kawa...........
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,399
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    Obama yule muuza mitumba Karume au yule wa Yes We Can?
     
Loading...