Kumbe nimezaliwa leo


Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
Kama siyo ujumbe wa email kutoka JF walah leo ingepita bila kutambua kwamba nilizaliwa tarehe kama ya leo

Niashukuru wana JF wote kwa namna tunavyodumisha udugu, urafiki na ujamaa baina yetu. Najua kuna changamoto nyingi maishani, lakini changamoto kubwa ni ile inayotukabili wengi wetu hapa, nayo ni Kuzaliwa Tanzania anchi ambayo haithamini vipaji vya watu wake, nchi inayoamini ktk fursa za kisiasa kama fursa rasmi kwa rika linalocchipukia na kinga ka walio mawio.

Naamini katika ushirikiano, udugu na kujali wngine. Tamaa ni nguzo ya uoga ila ujasiri ndiyo mlango wa mafanikio. Unapothubutu kuvuka kizingiti ujue safari umeianza. Usirudi nyuma ila tunza kumbukumbu za awali kwa ajili ya uzoefu njiani.

Naweza kujilaumu kuzaliwa wakati huu, lakini nakubali kulaumiwa kwa sababu sijafanya lolote la maana.

Leo nazaliwa
Kesho napagawa

Leo Naangaza
Kesho Nashangaza

Leo nakunjuka
Kesho nainuka

Leo ni leo
Kesho si leo

#JustSaying
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
Hongera kwa kuzaliwa upya!
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,722
Likes
16,470
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,722 16,470 280
Hongera ndugu,Mungu akuzidishe sana na sana
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,425
Likes
498
Points
180
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,425 498 180
Happy birthday mtoto
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,860
Likes
16,298
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,860 16,298 280
Kama siyo ujumbe wa email kutoka JF walah leo ingepita bila kutambua kwamba nilizaliwa tarehe kama ya leo

Niashukuru wana JF wote kwa namna tunavyodumisha udugu, urafiki na ujamaa baina yetu. Najua kuna changamoto nyingi maishani, lakini changamoto kubwa ni ile inayotukabili wengi wetu hapa, nayo ni Kuzaliwa Tanzania anchi ambayo haithamini vipaji vya watu wake, nchi inayoamini ktk fursa za kisiasa kama fursa rasmi kwa rika linalocchipukia na kinga ka walio mawio.

Naamini katika ushirikiano, udugu na kujali wngine. Tamaa ni nguzo ya uoga ila ujasiri ndiyo mlango wa mafanikio. Unapothubutu kuvuka kizingiti ujue safari umeianza. Usirudi nyuma ila tunza kumbukumbu za awali kwa ajili ya uzoefu njiani.

Naweza kujilaumu kuzaliwa wakati huu, lakini nakubali kulaumiwa kwa sababu sijafanya lolote la maana.

Leo nazaliwa
Kesho napagawa

Leo Naangaza
Kesho Nashangaza

Leo nakunjuka
Kesho nainuka

Leo ni leo
Kesho si leo

#JustSaying
This is special for you.
Happy birthday to you.
Happy birthday to you.
Happy birthday dear Msanii
Happy birthdy to you.
 
Last edited by a moderator:
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160
Wishing you the best of luck.
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,146
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,146 280
Happy hapy hapy Bday toto!!una miaka ngapi vile ili nizime mishumaa for u!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,465
Likes
124,850
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,465 124,850 280
RIP ur old version, happy birthday new version
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
61
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 61 145
Happy hapy hapy Bday toto!!una miaka ngapi vile ili nizime mishumaa for u!
Na hivi Msanii,atataja umri feki.
Happy Birthday kijana wewe
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,390
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,390 280
Heri ya kumbukumbu ya kuzaliwa...
 
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
623
Likes
2
Points
35
Age
66
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
623 2 35
hongera JF kwa kukumbusha siku yako ya kuzaliwa, happy birthday to you Msanii
 
Last edited by a moderator:
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Happy birthday ndugu mungu akupe maisha marefu
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
Najua hii ningepost kwa ile ID yangu nyingine feki tungekuwa tushffika page ya 50...

MMU kwa ubaguzi siwawezi
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
336
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 336 180
Najua hii ningepost kwa ile ID yangu nyingine feki tungekuwa tushffika page ya 50...

MMU kwa ubaguzi siwawezi
Nimecheka mno! Hahahahahaaaa.... You made my day. Lol

Msanii... I wish you a wonderful and Lovely day. Happy Birthday :grouphug:

Tatizo hujatuma card za mwaliko bana. Hebu mention a few washtuke kidogo, maana hapa naona wadogo zangu kwa baba watoto Kaizer wana bidii na hawajatia mguu, si wachoyo wa salamu hawajaona tu. CC gfsonwin, DEMBA
 
Last edited by a moderator:
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,999
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,999 280
Happy birthday Msanii
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,280
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,280 280
Happy birthday msanii afu hiyo ujumbe wa jf unapokeaje?nielekeze nami niupokee
 

Forum statistics

Threads 1,250,632
Members 481,436
Posts 29,739,583