Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,614
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kumbe bado unakumbuka nilivyotaka kujinyonga nilifikiri umesahau
Shoga Mungu anakuona aki vilee looh[emoji28]Ni nini jamani unataka tuue mtu
Kanywa uji na balimi huyu leo sio buree
Na kweli, ujue nakuaminia una hofu ya Mungu
Haleluyaaaaa[emoji119]Na kweli, ujue nakuaminia una hofu ya Mungu
Wa iringa shoo tutampoteza jamani jitahidi umjibu vizuri tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wa iringa eee
Jamani mimi nimependa simama[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mmmh[emoji125][emoji125]Kidogo kidogo tu utatuelewa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Uji wa chupa ya kijani uko apiii mpaka nikunywe wa balimi
Naanzaje
Na isingekuwa msaada wako nisingekuwa hapaSiwezi sahau ba mkwe nasahau vipi tukio kama hilo
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Nimekwambia acha kuzuga halafu refresh pm yako usome pm niliyokutumia na usisahau kunitumia mapicha
Shoga Mungu anakuona aki vilee looh[emoji28]
Ntajitahidi basi,ila me aaaahh[emoji22][emoji22]Wa iringa shoo tutampoteza jamani jitahidi umjibu vizuri tu
Usikimbie rudi nikung'ate sikioMmmh[emoji125][emoji125]
Haya nambie usije kufwa bure....mkwe wa shunieJamani mimi nimependa simama
Hapa niko taabani
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nalifahamu hilo ba mkwe wanguNa isingekuwa msaada wako nisingekuwa hapa
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mbona hujaniambia sasa kama una kiu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hata kama sina hela acha nibaki tu na kiu changu
Sasa kukwambia mbele za watu naona aibuHaya nambie usije kufwa bure....mkwe wa shunie