Hahah. Ngoja waje kina Kapeace
Bahati nzuri sina uhusiano na mkoa tajwa kuhusiana na urembo
Mkuu We Endelea Kuzunguka
Bahati nzuri sina uhusiano na mkoa tajwa kuhusiana na urembo
Kwani OSHA wameandaa maonyesho ya wanawake!Habari wa kuu nimekuja hapa mbeya kwenye maonyesho ya OSHA toka juzi nimefanikiwa kuzunguka mitaa tofauti tofauti nilichogundua ni Kwamba mbeya kuna uhaba wa wanawake unazunguka zaidi ya Saa nzima bila kuona binti mzuri
Kwa kweli wakuache huku kanda ya ziwa ufurahi..ila nikija mitaa yako naomba usinikumbie tafadhariBahati nzuri sina uhusiano na mkoa tajwa kuhusiana na urembo
Habari wa kuu nimekuja hapa mbeya kwenye maonyesho ya OSHA toka juzi nimefanikiwa kuzunguka mitaa tofauti tofauti nilichogundua ni Kwamba mbeya kuna uhaba wa wanawake unazunguka zaidi ya Saa nzima bila kuona binti mzuri
Hahahaha naona unajiwahiKwa kweli wakuache huku kanda ya ziwa ufurahi..ila nikija mitaa yako naomba usinikumbie tafadhari
Halafu huenda nae ni mdau wa masuala ya afya na usalama mahali pa kazi!Kwani OSHA wameandaa maonyesho ya wanawake!