Kumbe kweli lisemwalo lipo

Kumbe kweli lisemwalo lipo

Deeboyfrexh

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Posts
3,422
Reaction score
5,597
Habari wana jukwaa,

Ni mda sasa tokea nimekuwa nikiskia habari za kwamba mtu flani katendwa na mpenzi wake, mara kasalitiwa, mara kaliwa hela na kutoka mswaki katika mission hasa wakiumeni wenzangu, hili janga ni la kusikitisha kwa kweli na ni jambo la aibu na la kuliepuka. Ni wazi kwamba wengi wetu tumepitiaga hilo hata mara moja maishani kabla hatujagundua tricks za kucheza na hawa wana wa mungu (wakike).

Juzi kati nimedhirisha jambo moja kwamba hawa wana ili kwenda nao mstari ni kujifanya huna mpango nao.Kwa wanaume mnaowapenda hawa kuwalegezea ni makosa ya jinai kabisa,wakijua wakaridhika kwamba wanapendwa ni mwendo wa kuchukuliana poa poa tu. Niliamua kumfanya sample space mmoja wao na kumtia kwenye maabara kwa week 3 sasa nikajikuta nmepata matokeo ambayo kweli yamenidhihirishia kwamba kweli lisemwalo lipo.

Inawezekana kumrekebisha tabia mpenzi wako anaekuzuzua na mapozi kibao baada ya kugundua unampenda kwa dhati,na hata anaekusaliti kabisa. We mpotezee tu halafu muongezee mwenzie kimya kimya, fanya kumringishia tu aone una mwingine hata kwa kupiga nae picha tu mi sikuamini kama naweza nikamfanya mtu alie usiku kucha for days na hata kuwaza kunywa sumu. Hii ni nzuri kwa wale wanaume ambao ni wageni kwenye tasnia ya "love is pain and vice versa".

Hope itawasaidia pia It worked for me also!

Kwa ma expert tips nyingine jamani, tuokoe wenzetu wanaolizwa na mapenzi kokote walipo!
 
Mi ukinifanyie hivo usigeuke nyuma...mapenzi gani ya kuringishiana hayo!
 
Unapima mapenzi??? Nikikugundua ndo mwisho wetu
 
Ukimpenda mtu muoneshe tu jinsi unavyompenda, unavyomuheshimu na kumthamini. Mfanyie chochote ambacho moyo wako unatamani kumfanyia. Kuna siku utabaki kuwish kuwa ungemuonesha ni kiasi gani alikuwa wa muhimu kwako, but ikawa too late.

Akichukulia advantage upendo wako wewe usijali, it's her problem not yours..Coz she isn't worth your love. Let her go, ataijua thamani yako mbele ya safari. But trust me hutoregret chochote, u did what your heart wanted
 
Mmmmhhhh hivi viumbe i mean "hawa" ukijifanya mtu wa kujishusha utaishia kuwa "cry me a river" pale unapopenda kama mlizaliwa pamoja..! Ishi kama upo nae but at the same time hauna time na mbshe zake(non backtailing) utamtengenezea scenarios kichwani na mapenzi yatakuwepo tuu
 
Do what your heart is telling you...
There is no universal law for love...
 
Mapenzi bana... mi hata huwa sina la kusema kuhusu mapenzi
 
People we r different.. Unaweza kumfanyia hvyo huyo akajirekebisha but..ukimfanyia mwngne ndo ukampoteza kabisaa halafu ukakuta ulpenda sana itakua Imekula kwako. Jibu ni kumkabidhi Mungu Mahusiano yenu tu.. Zaburi 127:1.. Bwana Asipoulinda Mji waulindao wafanya kazi bure.. Na Ujue ni sababu zipi zimemfanya akakuumiza? Yawezekana tatizo ni ww Mwnyw Unajitahidi pia kutumia hekima zaidi na Maarifa sahihi kumjenga na kufanya maamuzi Magumu inapobidi.
 
People we r different.. Unaweza kumfanyia hvyo huyo akajirekebisha but..ukimfanyia mwngne ndo ukampoteza kabisaa halafu ukakuta ulpenda sana itakua Imekula kwako. Jibu ni kumkabidhi Mungu Mahusiano yenu tu.. Zaburi 127:1.. Bwana Asipoulinda Mji waulindao wafanya kazi bure.. Na Ujue ni sababu zipi zimemfanya akakuumiza? Yawezekana tatizo ni ww Mwnyw Unajitahidi pia kutumia hekima zaidi na Maarifa sahihi kumjenga na kufanya maamuzi Magumu inapobidi.

Thats an amaizin quot "BWANA asipoulinda mji aliendae akesha bure na BWANA asipo jenga nyumba ajengae ajenga bure" wat a spectacular night biblical quotation....!thanks wise person
 
Mkuu mapenz hayana formula umefanya hvyo kwa hyo mdada ukapata matokeo chanya bt kwa mwngne unaweza jikuta unampoteza kabisa hal ya kuwa unampenda
 
Back
Top Bottom