Kumbe kufanya Diet ni gharama kuliko Menu za KFC

Kumbe kufanya Diet ni gharama kuliko Menu za KFC

hapa mbezi tuu broccoli ni 1k , beetroot kariakoo ni 2000/ 1kg , wewe utakuwa unashop kiboss pale shoppers, pia hizo mboga mboga kama celery, beetroot,spinach,green beans,n.k unaweza kuzipanda nyumbani ukapunguza gharama
Nashukuru kwa ushauri ila mbezi ipi ya broccoli 1000 tu niichangamkia angalau nipate kama za 10k wiki nzima hiyo
 
Vingi huko downtown are contaminated mazingira yao hayalidhishi hawana cooling system wana rudika vya siku za nyuma ile freshness unaikosa......
hahah kweli mjini mipango ila wewe pesa ipo huna shida ndogo ndogo,sasa ukifika sokoni si unachukua namba ya muuzaji unamwambia akileta mboga fresh akucheki hutaki vilivyokaa zaidi ya siku moja kisha wewe utaenda tunza kwenye friji
 
hahah kweli mjini mipango ila wewe pesa ipo huna shida ndogo ndogo,sasa ukifika sokoni si unachukua namba ya muuzaji unamwambia akileta mboga fresh akucheki hutaki vilivyokaa zaidi ya siku moja kisha wewe utaenda tunza kwenye friji
Ahsante kwa ushauri mkuu, sema nimemaliza wiki hi diet nine fanya hivo kuna logic and saving pia ukifanya hivo.
 
Kama ulivyosema, wanga ndio tatizo. Mimi nafanya diet pia, Nina miezi kadhaa, sili wali, ugali, mkate chapati na maandazi na jamii hiyo.
Chakula kikubwa ni maboga, nikibadili na magimbi au ndizi tamu, hiyo ni kutokana na mapenzi yangu. Vitoweo vingine kama samaki au kuku, nakula kama kawaida japo si kwa wingi, mboga za majani na matunda kwa wingi, asali kunenepabadala ya sukari katika chai, sinywi soda yoyote, maji kwa wingi, juisi kidogo. Sifanyi zoezi lolote wala kutumia supplements, nimeshapungua kilo si chini ya 15.
Mimi sijawahi kunenepa , nazingati1 portion ninayo kula. Asubuhi natengeneza supu ya maboga au oats naweka korosho na tunda la anjari. Mchana nakula wanga kidogo sana. Jioni nakula mwisho saa mbili usiku portion ndogo. Nina 63 kg na nimekuwa hivyo miaka.
 
Mimi sijawahi kunenepa , nazingati1 portion ninayo kula. Asubuhi natengeneza supu ya maboga au oats naweka korosho na tunda la anjari. Mchana nakula wanga kidogo sana. Jioni nakula mwisho saa mbili usiku portion ndogo. Nina 63 kg na nimekuwa hivyo miaka.
How old are you?
 
Vingi huko downtown are contaminated mazingira yao hayalidhishi hawana cooling system wana rudika vya siku za nyuma ile freshness unaikosa......
Upo sahihi, ila kama ukiwahi alfajiri trust me unapata vitu fresh kabisa
 
63kg 44yrs old seems like under weight any way urefu wako siujui unaweza ukawa mfupi sana, hiyo 64kg nilikua nayo wakati namaliza form six 20yrs ago. Sijawahi kurudi hizo kilo nachezea 80 to90 ile mimi nimrefu kiasi na mzidi mkuu wa mkoa kwa urefu
 
63kg 44yrs old seems like under weight any way urefu wako hiyo 64 nilikua nayo wakati namaliza form six 20yrs ago. Sijawahi kurudi hizo kilo nachezea 80 to90 ile mimi nimrefu kiasi na mzidi mkuu wa mkoa kwa urefu
Mimi urefu ni 160cm, sitakiwi kuzidi 65 kg.
 
63kg 44yrs old seems like under weight any way urefu wako hiyo 64 nilikua nayo wakati namaliza form six 20yrs ago. Sijawahi kurudi hizo kilo nachezea 80 to90 ile mimi nimrefu kiasi na mzidi mkuu wa mkoa kwa urefu
Mimi urefu ni 160cm, sitakiwi kuzidi 65 kg
 
Mkuu yaani kweli Katika Uzi wako umeamua kumtolea mwalimu mfano.!!!!! Hawa walimu wamekosa Nini!! Bado Mpwayungu village hajausoma huu Uzi......
 
Mkuu yaani kweli Katika Uzi wako umeamua kumtolea mwalimu mfano.!!!!! Hawa walimu wamekosa Nini!! Bado Mpwayungu village hajausoma huu Uzi......
Hapana na lenga watumishi wote wenye mshahara usio zidi 1m waalimu ni mfano tu, kwasbb kukuta mualimu anae pokea take home inayo zidi 1m jua anakalibia kustaafu ana miaka 10 tena kazini,
 
Nashukuru kwa ushauri ila mbezi ipi ya broccoli 1000 tu niichangamkia angalau nipate kama za 10k wiki nzima hiyo
mbezi mwisho round about barabara ya goba pale shule ya msingi mbezi kuna soko humo sokoni kuna upande wanauza hizo mboga mboga japo green beans zipo kila sehemu
 
amani kama wewe ni mtumishi anaepokea hi mishahara yetu ya single digit, kama una uwezo wa kuzuia mwili kufumka fanya hivo mapema, kwasbb kuupunguza huko mbele ni gharama kweli kweli.

Huu ni mwezi wangu wa pili kwenye kufuata diet ya nutrients ili ni punguze mwili urudi kawaida yake I.e kabla ya kuuachia (70 to 85kg.) daily expenditure ku-mantain diet kwa ushauri wa mtaalamu ili ni sipate madhara mengine kama vidonda vya tumbo nk.

Kwa siku natumia kati ya 30k to 50k mtu moja.

Kuna boga boga zamani niliziona kwamba ni zawahindi na foreigners ila sasa zimekua menu ya kawaida kwangu fungu moja ni 7k natumia mafungu mawili kwa siku 14k green beans kilo 8k natumia nusu, 4k kuku ya wakienyeji au samaki kwa siku mbili mchemsho ila bila ngozi 25k, kipande cha gimbi 3k, parachichi 2k, apples kupozea njaa 3k. Bogaboga zingine na lemao 2k Average kwa siku natumia 30k to 50,000 kwa mwezi 900k hadi 1.5m.

Sasa niambie we mualimu mshahara wako ni 800k utaweza kweli kutoa hiyo obese au utasubilia pressure na kisukali vikusumbue wezeeni wako wote. Mda ndo sasa kuzuia mwili mkubwa.
Kwanza nitangulie kusema mimi sio mtaalamu wa lishe na sijasoma SUA ila nilibahatika kukutana na mtu aliyesomea mambo ya "nutritions" pale SUA na alinisaidia sana japo kwa sasa nimepotezana naye.

Ndugu nikupe pole kwa sababu una tatizo halafu umekumbana na matapeli. Tafuta mtaalamu halisi wa lishe utanishukuru kwani huyo uliyekutana naye ni "motivational speaker" anayetafuta pesa na atakukamua kweli kweli. Na hata kama ni mtaalamu atakuwa kaamua kuweka utaalamu pembeni ili akukamue vizuri pesa zako na hata hana huruma huyo.

Nawaonea huruma sana watu wanalishwa sijui vitunguu saumu, wanaambiwa sijui eti kula yai moja la kienyeji tu kwa wiki, mara sijui usile nyama nyekundu. Mbaya zaidi unalipishwa pesa kibao na wewe unaingia gharama kibao kununua sijui mboga mboga za bei mbaya. Poleni wote mnaopitia hali hii. Tafuteni watu waliosoma SUA mambo ya "nutritions" mtanishukuru kwa kuokoa afya zenu na pesa zenu. Utaendelea kula aina nyingi ya vyakula unavyovipenda ila uwe mvumilivu maana matokeo ya mwili kupungua utaanza kuyaona baada ya miezi miwili/mitatu na kuendelea. Na alinieleza kila kitu tunachokula kina faida mwilini sasa unapoambiwa eti acha hiki au kile maana yake kuna baadhi ya "nutrients" utazikosa mwilini.
 
Kwanza nitangulie kusema mimi sio mtaalamu wa lishe na sijasoma SUA ila nilibahatika kukutana na mtu aliyesomea mambo ya "nutritions" pale SUA na alinisaidia sana japo kwa sasa nimepotezana naye.

Ndugu nikupe pole kwa sababu una tatizo halafu umekumbana na matapeli. Tafuta mtaalamu halisi wa lishe utanishukuru kwani huyo uliyekutana naye ni "motivational speaker" anayetafuta pesa na atakukamua kweli kweli. Na hata kama ni mtaalamu atakuwa kaamua kuweka utaalamu pembeni ili akukamue vizuri pesa zako na hata hana huruma huyo.

Nawaonea huruma sana watu wanalishwa sijui vitunguu saumu, wanaambiwa sijui eti kula yai moja la kienyeji tu kwa wiki, mara sijui usile nyama nyekundu. Mbaya zaidi unalipishwa pesa kibao na wewe unaingia gharama kibao kununua sijui mboga mboga za bei mbaya. Poleni wote mnaopitia hali hii. Tafuteni watu waliosoma SUA mambo ya "nutritions" mtanishukuru kwa kuokoa afya zenu na pesa zenu. Utaendelea kula aina nyingi ya vyakula unavyovipenda ila uwe mvumilivu maana matokeo ya mwili kupungua utaanza kuyaona baada ya miezi miwili/mitatu na kuendelea. Na alinieleza kila kitu tunachokula kina faida mwilini sasa unapoambiwa eti acha hiki au kile maana yake kuna baadhi ya "nutrients" utazikosa mwilini.
Sasa wewe mtaalamu wa SUA umesha poteza number yake kwahiyo wewe utayusaidia je,? Na alicho kueleza ulisahao ungetueleza hichohicho ili tujengee kwenye hicho.
 
63kg 44yrs old seems like under weight any way urefu wako siujui unaweza ukawa mfupi sana, hiyo 64kg nilikua nayo wakati namaliza form six 20yrs ago. Sijawahi kurudi hizo kilo nachezea 80 to90 ile mimi nimrefu kiasi na mzidi mkuu wa mkoa kwa urefu
Kumbe we bonge aseeehhh
 
Kumbe we bonge aseeehhh
Ila sionakani mpaka nipime ndo nione uzito wangu kwamba ni mkubwa kwasbb kitambi sio cha ajabu ni kdgo uzito huo wa 90kg sijui unatoka wapi na mimi mpaka na shangaa.
 
Back
Top Bottom