Kumbe Kingunge alisema kweli CCM ilikata Pumzi!

  • Thread starter Allen Kilewella
  • Start date

Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,650
Points
2,000
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,650 2,000
Kitendo cha Sheikh Khalifa Khamisi kusema kwamba waislamu waliisaidia CCM kwenye uchaguzi wa Mwaka jana kwa kuitoa "ICU" kinafuta kebehi zote alizotupiwa mwanasiasa Pekee Mkongwe aliyepo hai mpaka sasa Mzee Kingunge Ngombare Mwiru, kwamba alikosea aliposema kwenye uchaguzi huo kuwa CCM imekata pumzi.

Kama Sheikh Khamis anaona kwamba CCM ilikuwa chumba cha wagonjwa mahututi kwenye uchaguzi wa Mwaka jana, basi ni lazima iwepo sababu iliyoiipeleka CCM "ICU". Bila ya shaka CCM ilipokata pumzi mojawapo ya hewa ya Oksejeni iliyowekewa ni msaada toka kwa viongozi wa dini ya Kiislamu iliyoisadia CCM kupata kura toka kwa waumini kwa kiislamu.

Ningeshangaa sana kama Mzee Kingunge na uzowefu wake wote wa kisiasa alio nao aseme kitu ambacho hakina ukweli ama mantiki. Kwa jicho la tatu Gwiji hilo la siasa liliona CCM imekata pumzi. Kumbe udhaifu ulikuwa ni kwa UKAWA kushindwa kuizuia CCM isipelekwe ICU kwenye kuwekewa Oksjeni na kina Sheikh Khalifa!!

Mzee Kingunge, Umetisha!!
 
number41

number41

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,450
Points
2,000
number41

number41

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,450 2,000
Kitendo cha Sheikh Khalifa Khamisi kusema kwamba waislamu waliisaidia CCM kwenye uchaguzi wa Mwaka jana kwa kuitoa "ICU" kinafuta kebehi zote alizotupiwa mwanasiasa Pekee Mkongwe aliyepo hai mpaka sasa Mzee Kingunge Ngombare Mwiru, kwamba alikosea aliposema kwenye uchaguzi huo kuwa CCM imekata pumzi.

Kama Sheikh Khamis anaona kwamba CCM ilikuwa chumba cha wagonjwa mahututi kwenye uchaguzi wa Mwaka jana, basi ni lazima iwepo sababu iliyoiipeleka CCM "ICU". Bila ya shaka CCM ilipokata pumzi mojawapo ya hewa ya Oksejeni iliyowekewa ni msaada toka kwa viongozi wa dini ya Kiislamu iliyoisadia CCM kupata kura toka kwa waumini kwa kiislamu.

Ningeshangaa sana kama Mzee Kingunge na uzowefu wake wote wa kisiasa alio nao aseme kitu ambacho hakina ukweli ama mantiki. Kwa jicho la tatu Gwiji hilo la siasa liliona CCM imekata pumzi. Kumbe udhaifu ulikuwa ni kwa UKAWA kushindwa kuizuia CCM isipelekwe ICU kwenye kuwekewa Oksjeni na kina Sheikh Khalifa!!

Mzee Kingunge, Umetisha!!
Ahahahahaha wanakuna vichwa ngoja waje wako njiani kutoka viwanja vya uhuru simu simekata chaji
 
S

Swelana

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
259
Points
1,000
Age
39
S

Swelana

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
259 1,000
Tatizo la viongozi wa dini nchini kwetu ni wanafiki sana,viongozi wa dini wa kiislam na kikristo wote kwa pamoja ni wanafiki wakubwa sana,hata huyu shekhe khalifa ni mnafiki pia.
Wote tunajua jinsi viongozi ea dini walivyotumika kuwalaghai waumini wasio jitambua kwenye misikiti na makanisani ili wampigie kura jini ccm,ukitaka kujua kwamba ni wanafiki hebu tujiulize huyu shekhe khalifa hakushiriki kuipigia jini ccm kura?inavyoonekana alishiriki lkn alitegemea mambo mazuri na matokeo yake kakosa ndio anajitokeza kuhadaa watu wakati naye unafiki umemjaa,watu kama hawa ni wa kuchoma moto kabisa,
Fikiria mtu kama lusekelo aka chapombe alivyojifanya kusifia pombe na akaponda sana upinzani lkn juzi baada ya kuumbuka kwamba ni mtumiaji wa pombe asiye na aibu akilitaja jina la muumba wetu kwa unafiki katoka mbele na kujifanya anampamba lowasa na kingunge ili tu asishambuliwe na upinzani kwa kitendo cha kulewa na kutishia mtu mauji huku akijiita mchangaji,unafiki ndio umewajaa viongozi wote wa dini.
Hii tanganyika yetu imedumaa hivi ilivyo kwa sababu ya unafiki wa viongozi wa dini zote,tufike mahali tuwakatae viongozi wa dini wanafiki kwa kuwanyima sadaka zetu.
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,146
Points
2,000
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,146 2,000
Tatizo la viongozi wa dini nchini kwetu ni wanafiki sana,viongozi wa dini wa kiislam na kikristo wote kwa pamoja ni wanafiki wakubwa sana,hata huyu shekhe khalifa ni mnafiki pia.
Wote tunajua jinsi viongozi ea dini walivyotumika kuwalaghai waumini wasio jitambua kwenye misikiti na makanisani ili wampigie kura jini ccm,ukitaka kujua kwamba ni wanafiki hebu tujiulize huyu shekhe khalifa hakushiriki kuipigia jini ccm kura?inavyoonekana alishiriki lkn alitegemea mambo mazuri na matokeo yake kakosa ndio anajitokeza kuhadaa watu wakati naye unafiki umemjaa,watu kama hawa ni wa kuchoma moto kabisa,
Fikiria mtu kama lusekelo aka chapombe alivyojifanya kusifia pombe na akaponda sana upinzani lkn juzi baada ya kuumbuka kwamba ni mtumiaji wa pombe asiye na aibu akilitaja jina la muumba wetu kwa unafiki katoka mbele na kujifanya anampamba lowasa na kingunge ili tu asishambuliwe na upinzani kwa kitendo cha kulewa na kutishia mtu mauji huku akijiita mchangaji,unafiki ndio umewajaa viongozi wote wa dini.
Hii tanganyika yetu imedumaa hivi ilivyo kwa sababu ya unafiki wa viongozi wa dini zote,tufike mahali tuwakatae viongozi wa dini wanafiki kwa kuwanyima sadaka zetu.
Msumari wa moto...
Asante sana Mkuu kwa kuwapa.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,369
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,369 2,000
Huyo Sheikh alitegemea nini alipoipigia kampeni CCM?

Apunguze kujipendekeza.
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,650
Points
2,000
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,650 2,000
Tatizo la viongozi wa dini nchini kwetu ni wanafiki sana,viongozi wa dini wa kiislam na kikristo wote kwa pamoja ni wanafiki wakubwa sana
Hoja yako hii inahitaji mjadala mkubwa sana tena wa wazi. Kama ulivyosema kina Lusekelo na wenzao walifanya bidii kubwa sana makanisani kuonesha kwamba Lowassa ni mtu hatari na mla Rushwa. Sasa kwa kuwa aliyeshinda mwanachama mwenzao wa CCM ni mkristo, wanachama wenzao wa dini ya Kiislamu wanadhani wao wanabaguliwa na mwana CCM mwenzao waliyemsaidia kuingia Ikulu!!
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,257
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,257 2,000
Tatizo la viongozi wa dini nchini kwetu ni wanafiki sana,viongozi wa dini wa kiislam na kikristo wote kwa pamoja ni wanafiki wakubwa sana,hata huyu shekhe khalifa ni mnafiki pia.
Wote tunajua jinsi viongozi ea dini walivyotumika kuwalaghai waumini wasio jitambua kwenye misikiti na makanisani ili wampigie kura jini ccm,ukitaka kujua kwamba ni wanafiki hebu tujiulize huyu shekhe khalifa hakushiriki kuipigia jini ccm kura?inavyoonekana alishiriki lkn alitegemea mambo mazuri na matokeo yake kakosa ndio anajitokeza kuhadaa watu wakati naye unafiki umemjaa,watu kama hawa ni wa kuchoma moto kabisa,
Fikiria mtu kama lusekelo aka chapombe alivyojifanya kusifia pombe na akaponda sana upinzani lkn juzi baada ya kuumbuka kwamba ni mtumiaji wa pombe asiye na aibu akilitaja jina la muumba wetu kwa unafiki katoka mbele na kujifanya anampamba lowasa na kingunge ili tu asishambuliwe na upinzani kwa kitendo cha kulewa na kutishia mtu mauji huku akijiita mchangaji,unafiki ndio umewajaa viongozi wote wa dini.
Hii tanganyika yetu imedumaa hivi ilivyo kwa sababu ya unafiki wa viongozi wa dini zote,tufike mahali tuwakatae viongozi wa dini wanafiki kwa kuwanyima sadaka zetu.
Hivi waliomba kwenda kunywa chai ikulu waliruhusiwa?
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
6,056
Points
2,000
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
6,056 2,000
Hawa kina Sheikh Khalifa Khamisi ni watu wanaotakiwa kunyongwa hadi kufa kwa kuwapotosha waumini wenzao. Waliwaaminisha wenzao kuwa huyo wanayempiga vita sasa hv kuwa ni chaguo sahihi. Leo hata mwaka haujaisha wameshaanza kumlalamikia. Wanataka watu wawaeleweje?
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,650
Points
2,000
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,650 2,000
Hawa kina Sheikh Khalifa Khamisi ni watu wanaotakiwa kunyongwa hadi kufa kwa kuwapotosha waumini wenzao.
Hizo za kichina china hazifai nchini kwetu!!
 
M

mmmkme

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
244
Points
250
M

mmmkme

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
244 250
Kitendo cha Sheikh Khalifa Khamisi kusema kwamba waislamu waliisaidia CCM kwenye uchaguzi wa Mwaka jana kwa kuitoa "ICU" kinafuta kebehi zote alizotupiwa mwanasiasa Pekee Mkongwe aliyepo hai mpaka sasa Mzee Kingunge Ngombare Mwiru, kwamba alikosea aliposema kwenye uchaguzi huo kuwa CCM imekata pumzi.

Kama Sheikh Khamis anaona kwamba CCM ilikuwa chumba cha wagonjwa mahututi kwenye uchaguzi wa Mwaka jana, basi ni lazima iwepo sababu iliyoiipeleka CCM "ICU". Bila ya shaka CCM ilipokata pumzi mojawapo ya hewa ya Oksejeni iliyowekewa ni msaada toka kwa viongozi wa dini ya Kiislamu iliyoisadia CCM kupata kura toka kwa waumini kwa kiislamu.

Ningeshangaa sana kama Mzee Kingunge na uzowefu wake wote wa kisiasa alio nao aseme kitu ambacho hakina ukweli ama mantiki. Kwa jicho la tatu Gwiji hilo la siasa liliona CCM imekata pumzi. Kumbe udhaifu ulikuwa ni kwa UKAWA kushindwa kuizuia CCM isipelekwe ICU kwenye kuwekewa Oksjeni na kina Sheikh Khalifa!!

Mzee Kingunge, Umetisha!!
(A) Kiongozi wa dini akitumia madhabahu au misikiti kupiga kampeni kwa chama cha siasa linabaki yeye na Mungu kubadili matumizi ya Mungu kuwa kisiasa..Lakini angalau ana haki ya kutimia hiyo madhabat maana ni mhusika

(B) Kuna mmoja ambaye hakuwa na HAKI YOYOTE kutumia madhabahu maana ni MWANASIASA TYPICAL. ..pia alikuwa na uwezo wa kuongea dakika si zaidi ya TANO alikwenda Kanisani na kuomba kura kwa kudai NI HAKI YAO SASA NA WAO KAMA DHEHEBU KUMTOA RAIS WA NCHI hii...
My Take:-NI NANI KATI YA HAO WAWILI ALIYEKUWA ICU????? NANI ALIKATA PUMZI??????
Vitu vingine kabla ya kupost humu muwe mnafikiria au kuwa na record za nyuma za wale mnaowatetea!!!!!
Sorry nawaza kwa sauti tu!!!!!!!
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,650
Points
2,000
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,650 2,000
mmmkme wewe umesoma nani aliyesema kuwa CCM ilikuwa ICU? Au umekurupushwa kujibu bila ya kuwa na mantiki ya unachokiandika. Hata huo a mfano wako wala hauna mantiki. Lowassa siyo chama kwa ivo kumlinganisha na CCM unataka kutuambia kwamba Lowassa Peke yake ni sawa na CCM nzima?
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,527
Points
2,000
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,527 2,000
(A) Kiongozi wa dini akitumia madhabahu au misikiti kupiga kampeni kwa chama cha siasa linabaki yeye na Mungu kubadili matumizi ya Mungu kuwa kisiasa..Lakini angalau ana haki ya kutimia hiyo madhabat maana ni mhusika

(B) Kuna mmoja ambaye hakuwa na HAKI YOYOTE kutumia madhabahu maana ni MWANASIASA TYPICAL. ..pia alikuwa na uwezo wa kuongea dakika si zaidi ya TANO alikwenda Kanisani na kuomba kura kwa kudai NI HAKI YAO SASA NA WAO KAMA DHEHEBU KUMTOA RAIS WA NCHI hii...
My Take:-NI NANI KATI YA HAO WAWILI ALIYEKUWA ICU????? NANI ALIKATA PUMZI??????
Vitu vingine kabla ya kupost humu muwe mnafikiria au kuwa na record za nyuma za wale mnaowatetea!!!!!
Sorry nawaza kwa sauti tu!!!!!!!
wanajifanyaga hamna kitu kilichotokea ghafla mbatia akijiyokeza
 
kuwese

kuwese

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2015
Messages
821
Points
500
kuwese

kuwese

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2015
821 500
Najiuliza maswali Mengi tu sipati jibu,,,,,, hata wewe jaribu kujiuliza,,,, nchi nyingi za Africa zimepata Uhuru miaka mingi, nyingi zinaabudu dini kuu 2,,, ukristo na uislam,,,, lakini ni maskini wa kutupwa, nje ya Africa zipo nchi nyingi sana haziabudu dini hizi, cha ajabu zina uchumi wa kupigiwa mfano, mfano China,,, Korea. Japani,Taiwani, India,,,,,''''''''''''''’../ Je huyu Mungu wetu hapendi Utajiri? Tatizo ni unafki wa viongozi wetu wa dini, ,, hawatufundishi ujasiri wa kutafuta badala yake wanatufundisha kuomba, Mungu anafurahishwa na Shukrani na sio kuomba bila kushughulika, wengi wa viongozi wa dini wataangamia KWA unafki na uoga wa kusema na kutenda yaliyo kweli, wengi wanawaangamiza kondoo wa MUNGU KWA kutokujua haki na stahiku zao.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,875
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,875 2,000
Kumbe
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
20,047
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
20,047 2,000
Kitendo cha Sheikh Khalifa Khamisi kusema kwamba waislamu waliisaidia CCM kwenye uchaguzi wa Mwaka jana kwa kuitoa "ICU" kinafuta kebehi zote alizotupiwa mwanasiasa Pekee Mkongwe aliyepo hai mpaka sasa Mzee Kingunge Ngombare Mwiru, kwamba alikosea aliposema kwenye uchaguzi huo kuwa CCM imekata pumzi.

Kama Sheikh Khamis anaona kwamba CCM ilikuwa chumba cha wagonjwa mahututi kwenye uchaguzi wa Mwaka jana, basi ni lazima iwepo sababu iliyoiipeleka CCM "ICU". Bila ya shaka CCM ilipokata pumzi mojawapo ya hewa ya Oksejeni iliyowekewa ni msaada toka kwa viongozi wa dini ya Kiislamu iliyoisadia CCM kupata kura toka kwa waumini kwa kiislamu.

Ningeshangaa sana kama Mzee Kingunge na uzowefu wake wote wa kisiasa alio nao aseme kitu ambacho hakina ukweli ama mantiki. Kwa jicho la tatu Gwiji hilo la siasa liliona CCM imekata pumzi. Kumbe udhaifu ulikuwa ni kwa UKAWA kushindwa kuizuia CCM isipelekwe ICU kwenye kuwekewa Oksjeni na kina Sheikh Khalifa!!

Mzee Kingunge, Umetisha!!
 
redio

redio

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,525
Points
2,000
Age
51
redio

redio

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,525 2,000
Kwani kamtaja maMvi?
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,650
Points
2,000
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,650 2,000
kabombe hapo umeona kuna mfanano? Kingunge alisema chama chenu kimekata Pumzi. Nyie kumlinganisha Lowassa na chama chenu mnatupa hofu sana. Ina maana nguvu ya Lowassa ni sawa na chama chenu chote?
 

Forum statistics

Threads 1,283,726
Members 493,764
Posts 30,798,775
Top