Kumbe kesi ya DOWANS nyanya tu !

Kumbe kesi ya DOWANS nyanya tu !

tarita

Senior Member
Joined
Feb 14, 2008
Posts
156
Reaction score
13
Nawaza hivi, kama anayetajwa kuwa mmiliki wa KAMPUNI YA KITAPELI ya RICHMOND, anashitakiwa na serikali kwa kuitapeli na kuisababishia hasara kubwa-Mohammed Gire, je imekuwaje Gire kusaini mkataba halali na Dowans uliyoiwezesha Dowans kuwa halali kibiashara hapa nchini?!!
Kumbe kweli serikali hii hatari. Aibu tupu.Hii kesi alishindaje DOWANS? Je mwanasheria Mkuu wa serikali anaelewa kwamba anamshitaki Mohammed Gire kwa utapeli? Sasa inakuwaje hata RICHMOND INA MGAO wa hizo fedha, je hizo fedha atapewa nani ? Je ni Mohammed Gire ndiye atakayelipwa?!
Nchi hii kweli ni ya wadanganyika. To hell with you Rostam.SIJAPATA KUJISIKIA VIBAYA KAMA LEO LILIPONIIJIA WAZO HILI.
 
Hawajali kwa sababu wana msemo ule kwamba watanzania ni watu wakusema sema sema tuu,watasema halafu watasahau,kwani wewe umeona kesi ya GIRE pale kisutu imetajwa tena jiulize mwenyewe na huku tunasema tunainvestigative journalist ni manyanya pia si mpaka sasa wangesha tafiti hiyo connection kinyaa kabisa puu nchi imeliwa hii
 
Mkuu pole sana, usiwaze sana. elewa hawa ndo aina ya viongozi tulionao, Kumbuka kwamba kwenye haya mambo, including lile sakata la radar, walitumiwa wanasheria wakuu hawa hawa ku-make sure kwamba iki-back fire, haiwezi kuwarudia, wanakuwa wamefanya utafiti wa kisheria na ku-analyze way out.......hata kama sio sahihi sana, kwa vile wapo kwenye power hiyo alternative route ndo inatumika.

Hili ndilo lililotokea kwa Richmond. Ndilo litakalotokea kwa Rdar as well. Hili Linchi ni muozo kabisa.
 
grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
 
Mkuu pole sana, usiwaze sana. elewa hawa ndo aina ya viongozi tulionao, Kumbuka kwamba kwenye haya mambo, including lile sakata la radar, walitumiwa wanasheria wakuu hawa hawa ku-make sure kwamba iki-back fire, haiwezi kuwarudia, wanakuwa wamefanya utafiti wa kisheria na ku-analyze way out.......hata kama sio sahihi sana, kwa vile wapo kwenye power hiyo alternative route ndo inatumika.

Hili ndilo lililotokea kwa Richmond. Ndilo litakalotokea kwa Rdar as well. Hili Linchi ni muozo kabisa.

Give me a break kiongozi anaonyesha njia hawa ni watawala wamepora dhamana ya wananchi kwa ajili ya maslahi yao. Labda tujichunguze; kweli hatuna uwezo wa kuzuia huu upumbavu?
 
Nawaza hivi, kama anayetajwa kuwa mmiliki wa KAMPUNI YA KITAPELI ya RICHMOND, anashitakiwa na serikali kwa kuitapeli na kuisababishia hasara kubwa-Mohammed Gire, je imekuwaje Gire kusaini mkataba halali na Dowans uliyoiwezesha Dowans kuwa halali kibiashara hapa nchini?!!
Kumbe kweli serikali hii hatari. Aibu tupu.Hii kesi alishindaje DOWANS? Je mwanasheria Mkuu wa serikali anaelewa kwamba anamshitaki Mohammed Gire kwa utapeli? Sasa inakuwaje hata RICHMOND INA MGAO wa hizo fedha, je hizo fedha atapewa nani ? Je ni Mohammed Gire ndiye atakayelipwa?!
Nchi hii kweli ni ya wadanganyika. To hell with you Rostam.SIJAPATA KUJISIKIA VIBAYA KAMA LEO LILIPONIIJIA WAZO HILI.
utakufa na pressure bure kaka angu, ukianza kufikiria uozo wa nchi hii. we tafuta chako kula n life goes on
 
Ni vyema umeamka ingawa na hasira zisizokuwa na muhimu hapa. Na sijui kwa nini tunahangaika na mjadala huu. Wenye dhamana ya serikali wakiamua kuliibia taifa, si rahisi kuwadhibiti kwa kutumia taratibu za kawaida - wao ndio wenye madaraka ya kutumia mifumo ya serikali, sheria na taratibu zake. Hili la Dowans, tunaibiwa na serikali yetu kwa dhamana tuliyowapa viongozi wetu - sio watu wa nje kama tunavyojidanganya. Sakata la rada, SFO walitufungua macho: serikali yetu haina maslahi na mkwanja BAE Systems waliokubali kuturudishia. Husikii (toka serikalini) mdadi wa kudai wala ahueni ya kurejeshewa chetu. Hata kwa Dowans unawaona wanavyohaha jinsi ya kujikabidhi mkwanja huo bila kulaumiwa. Tusipokuwa na namna ya kuwaondosha madarakani, tusipoteze muda kujadili wanavyojichana kwa rasilimali zetu bila hiyana.
 
utakufa na pressure bure kaka angu, ukianza kufikiria uozo wa nchi hii. we tafuta chako kula n life goes on

You are right Carmel. Lakini wakulu hawa wanapenda sana kuisikia kauli ya aina hiyo inayowatuliza wa-Tanzania wasidanganyike kufikiri kuna namna mbadala; wasisikilize mtu au chama chochote kinachowaambia kuna uwezekano wa kubadilisha hali toka kwenye uozo uliopo. Waendelee kuchangamkia fursa za kifisadi hata kama wanaambulia punje za karanga. Ndio maana Sophia Simba alidiriki kusema ndani ya CCM hakuna msafi. Lakini tusijidanganye, ipo siku tutalazimika kubadili hali hii hata kwa vilio kwa sababu si endelevu.
 
ukiwaza sana nguruwe kala nini au kafanyaje, amin huli kiti moto!

i will pretend nothing happened. god bless tanzania.
 
kesi ya Gire hata bado haijaisha lakini ya Dowans imepita kwa supersonic speed...
 
utakufa na pressure bure kaka angu, ukianza kufikiria uozo wa nchi hii. we tafuta chako kula n life goes on

Hufikirii kuhusu kizazi kijacho cha watanganyika? Wajukuu wako watarithi nini? "Tafuta chako kula"?? kipi hicho? kuna raha gani kushiba wakati mamilioni ya waliokuzunguka wanakufa njaa? "Life goes on"? What life? You mean this one without electricity,bidhaa bei juu, trafic jam,ufisadi na karaha zote hizi? Bora kufa kwa pressure lakini ufumbuzi upatikane kuliko kukubali kuwa mnyonge eti life goes on.
 
kesi ya Gire hata bado haijaisha lakini ya Dowans imepita kwa supersonic speed...
Bongo si mchezo, kwenye ulaji watu hawalazi damu, mabadiliko ni muhimu kabla hawajamaliza kila kitu!!!!!
 
utakufa na pressure bure kaka angu, ukianza kufikiria uozo wa nchi hii. we tafuta chako kula n life goes on

hizi ndo fikra chafu tusizozitaka...kama kila mmoja akiwa na dhamira kama yako kweli tutajikwamua kutoka kwa hawa mafisadi?
 
Nawaza hivi, kama anayetajwa kuwa mmiliki wa KAMPUNI YA KITAPELI ya RICHMOND, anashitakiwa na serikali kwa kuitapeli na kuisababishia hasara kubwa-Mohammed Gire, je imekuwaje Gire kusaini mkataba halali na Dowans uliyoiwezesha Dowans kuwa halali kibiashara hapa nchini?!!
Kumbe kweli serikali hii hatari. Aibu tupu.Hii kesi alishindaje DOWANS? Je mwanasheria Mkuu wa serikali anaelewa kwamba anamshitaki Mohammed Gire kwa utapeli? Sasa inakuwaje hata RICHMOND INA MGAO wa hizo fedha, je hizo fedha atapewa nani ? Je ni Mohammed Gire ndiye atakayelipwa?!
Nchi hii kweli ni ya wadanganyika. To hell with you Rostam.SIJAPATA KUJISIKIA VIBAYA KAMA LEO LILIPONIIJIA WAZO HILI.

Me natoa angalizo tuu kwa huyu RA kuwa na ulinzi la sivyo mtamkuta kalala kwa gari hapo kwa traffic Rights ipo siku na tunako kwenda au kuburuzwa kama wasomali walivyo watenda wa America kwa Somali land ndio itakvyotokea kwa RA siku za mbeleni wananchi watachoka sasa kwa hizi habari jinsi muda unavyo kwenda kwa kasi ndio serikali inachemka na kushindwa kuwawajibisha wahusika na kuiacha nchi ikiingia kwa janga la ajabu hii hali twaiongea sasa ni inakuja tena mbaya sana ila ikitufikia ndio tutaijua vyema na kuheshimu madaraka na utawala kwa wananchi tunao watawala na kuwa na machungu na nchi yetu

 


Me natoa angalizo tuu kwa huyu RA kuwa na ulinzi la sivyo mtamkuta kalala kwa gari hapo kwa traffic Rights ipo siku na tunako kwenda au kuburuzwa kama wasomali walivyo watenda wa America kwa Somali land ndio itakvyotokea kwa RA siku za mbeleni wananchi watachoka sasa kwa hizi habari jinsi muda unavyo kwenda kwa kasi ndio serikali inachemka na kushindwa kuwawajibisha wahusika na kuiacha nchi ikiingia kwa janga la ajabu hii hali twaiongea sasa ni inakuja tena mbaya sana ila ikitufikia ndio tutaijua vyema na kuheshimu madaraka na utawala kwa wananchi tunao watawala na kuwa na machungu na nchi yetu


M just curious!:shock:
 
Hawajali kwa sababu wana msemo ule kwamba watanzania ni watu wakusema sema sema tuu,watasema halafu watasahau,kwani wewe umeona kesi ya GIRE pale kisutu imetajwa tena jiulize mwenyewe na huku tunasema tunainvestigative journalist ni manyanya pia si mpaka sasa wangesha tafiti hiyo connection kinyaa kabisa puu nchi imeliwa hii

Mkuu umenena wahandishi wetu si lolote hawana utafiti wa kina kabisa wanakurupuka tu
 
Back
Top Bottom