Kumbe ATC ni usafiri wa wanasiasa............. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ATC ni usafiri wa wanasiasa.............

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Nov 3, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,356
    Likes Received: 3,013
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Mkuu wa Mkoa wa Kigoma, Kapteni mstaafu Issa Machibya (anayeshuka kwenye ndege) akipokewa na Kaimu Mkurugenzi Mkuu na Ofisa Mtendaji Mkuu wa Shirika la Ndege la Tanzania (ATC), Paul Chizi baada ya kukagua ndege hiyo ilipowasili uwanja wa Kigoma. Shirika hilo limeanza kutoa huduma zake baada ya kusimama kwa muda mrefu. (Picha na Robert Okanda).
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na wanasafiri bure!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,474
    Likes Received: 9,861
    Trophy Points: 280
    Wanataka kumnyang'anya Zitto jimbo?
    Kwanini wasingezipeleka sehemu nyingine za nchi (ikiwa ni pamoja na Tabora na Kigoma)?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,330
    Likes Received: 11,065
    Trophy Points: 280
    kwa kodi zetu
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,330
    Likes Received: 11,065
    Trophy Points: 280
    hilo shirika wataliua asasa hivi tu
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kandege kenyewe ndio hako? Aibu kubwa!
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Usijali 2016 tutanunua hili......... The Airbus A380 costs between $317m and $337.5m depending on configuration.

    [​IMG]
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,980
    Likes Received: 4,107
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa siasa zinazidi, hakuna cha biashara wala jipya. Watabakia kubebana wenyewe kwa wenyewe tu (wanasiasa)
     
Loading...