Sasa msela wangu vp hukumuuliza huyo mzee sababu ya dingi kutimuliwa kule seminari? Nilikuwa nafahamu aliwahi soma seminari, haahahaaaaaaa... kumbe hakumaliza. Isije ikawa alimtwanga makonde mwanafunzi mwenzie, maana ana tabia flan hivi hazisomsekiWakuu amani ya bwana iwe nanyi,
Juzi kati nipo katika route zangu za kusaka mkate nikapanda mwendo kasi from kimara to Gerezani,
Ile tumefika pale mapipa akaingia mzee mmoja hivi chek boob ana miwani ya jua kajitupia pensi lake mwenye na chini ana snikers kifupi yule mzee alikuwa 50's to 60'
Haraka haraka nikaukumbuka ule uzi wa cisco (RIP) wadau walivyokuwa wanamuelezea
Sasa mle ndani zikawa zinapigwa ngoma za mababu zetu yaani zilipendwa,
mimi nilikuwa nimepiga chapa ya konyagi pembeni ya yule mzee(tumesimama parallel),
Mzee na mawazom yangu kama leo usiku nitakula kwa sababu mfukoni ilikuwa inasoma buku tu ,
Mara mzee anatikisa kichwa ile kama anazielewa sana zile nyimbo,
Sasa kwa makamo yake ikabidi nimcheki wa jicho fulani hivi la ki-investigation kama vile jack bauer kamuona habibu marwan,
sasa mzee kuona nimemkata jicho lile la ki-FBI akacheka halafu akaniambia enzi zetu na akina fulani ( sitaji naogopa unuio) hizi wakati tupo secondary,
Mzee pamoja na fikra zangu za mlo wa usiku nikasema siwezi kumpotezea huyu mzee kijana,
Bas nikamuuliza lini mzee na ulikuwa wapi enzi hizo akaniambia miaka ya sabini(sikumbuki mwaka exactly).
Bas akaendelea kwamba alikuwa anasoma Lake secondary hii ipo mwanza karibu na hospital ya sekou toure.
Bas mzee nikajifanya kuhamaki eeee kumbe umesoma nae ndo mzee akaanza kutiririka vizuri kwamba mwana alifukuzwa seminary ndo akaja pale kwetu.
Bahati mbaya sana tukatia nanga pale gerezani mzee akasepa zake na mimi nikaelekea pale mtaa wa kongo kutafuta wanaohemea niwabebee mizigo yao ili siku iweze kuisha
Ila kichwani nikawa nawaza dah kumbe nyota njema huonekana asubuhi kumbe alikuwa hashikiki toka enzi za udogo wake.
Goodmorning wananchi wa danganyika kila la kheri katika siku hii mpya ya ripoti mpya ya mchanga
Mlio na luninga mtatu-updates sisi tusiokuwa nazo anyway kama kawa kama kawizi wacha nielekee mtaa wa kongo nikacheki kitu sana wabebewaji mizigo nao wanabana sana bonge ya lifurushi anataka mia 300 ukigoma anakutema
SALUTE
Mkuu safari ilifika mwisho halafu mimi ni mpigania uhuru nisingeweza kupoteza muda tena wakati jasho langu ndo mtaji wanguSasa msela wangu vp hukumuuliza huyo mzee sababu ya dingi kutimuliwa kule seminari? Nilikuwa nafahamu aliwahi soma seminari, haahahaaaaaaa... kumbe hakumaliza. Isije ikawa alimtwanga makonde mwanafunzi mwenzie, maana ana tabia flan hivi hazisomseki
Daaah! Kastori kalianza kunogaMkuu safari ilifika mwisho halafu mimi ni mpigania uhuru nisingeweza kupoteza muda tena wakati jasho langu ndo mtaji wangu
kinoma halafu mzeee mwenyewe alikuwa kama hamuelewi hivi nahisi story zingekuwa tamu sana.Daaah! Kastori kalianza kunoga
mzee anamuona schoolmate wake sio kabisa, anazinguakinoma halafu mzeee mwenyewe alikuwa kama hamuelewi hivi nahisi story zingekuwa tamu sana.
tangu lini mpigania haki akahonga nyumba za serikali kwa hawara zakeUtamalizaje hule huku ukiwa mpigania haki usifukuzwe! najaribu kuwaza tu
Wa kuzaa na shemela wakehata mimi niliwaza kwa sauti huyu alikuwa mpigania uhuru ila sasa sina hakika ni uhuru upi
Mkuu mie mpigani uhuru tu ningechelewa mtaa wa kongo nikakosa wa kuwabebea mafurushi
Wa kuzaa na shemela wake
Teh teh sawa mkuusamahani sana mkuu kama unahisi una maswali sana kaulize polisi(joke)
mkuu utakapoacha unyayo wako nitag na mmTeh teh sawa mkuu
hahhahha sawa mkuu nitajitahidimkuu utakapoacha unyayo wako nitag na mm
Swaumu kali nipate pa kulegezea
mkuu nilitaka nikufuate pm lakin nimeshindwahahhahha sawa mkuu nitajitahidi
ngoja nikutext mimimkuu nilitaka nikufuate pm lakin nimeshindwa
Wewe Joseverest Kuna uzi wa 'waalimu mnakera' tafadhari utafute Kisha tupe majibuhahhahha sawa mkuu nitajitahidi
Hii inaweza kuwa research question kwamba kwa nn mhusika mkuu kwenye tamthilia hii alifukuzwa seminari? Watu wajichimbie huko kama kule kolomije
Juzi tuuu tumetoka wapa uhuru wa kuuza vitu hapo mtaa wa kongo. Leo unajifanya mjanja haya bana.