Kumbe 2010-2015 Yalikuwa maisha bora kwa kila mtanzania..!!


Mtoto Wabibi

Mtoto Wabibi

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
451
Likes
286
Points
80
Mtoto Wabibi

Mtoto Wabibi

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
451 286 80
Kwasasa naona ni kinyume.....! Yani unapiga kazi hadi jasho lifike kiunoni ndio upate pesa tena madafu....!! vijana tumechakaaa mitaani...! kila kukicha afadhali ya jana....ajira ni kitendawili kisicho na majibu....! mwenye degree sasa ni mpiga debe ..! Is this how fiscal policy is? ooooh noooo....! Is mkwere printed more money?...oooh nooo...Is production exceed quantity of money in circulation?
In economy: uzalisha unatakiwa uwe sawa na kiasi cha fedha katika mzunguko...! vinginevyo tunaumizana.
Je hizi sera za uchumi za sasa zina lengo gani? bado hatujawekewa vikwazo ipo hivi je ikitokea itakuwaje?
"Turudishe kwenye maisha bora kwa kila mtanzania ili nifungue tena kibanda changu"
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,528
Likes
1,188
Points
280
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,528 1,188 280
Kwasasa naona ni kinyume.....! Yani unapiga kazi hadi jasho lifike kiunoni ndio upate pesa tena madafu....!! vijana tumechakaaa mitaani...! kila kukicha afadhali ya jana....ajira ni kitendawili kisicho na majibu....! mwenye degree sasa ni mpiga debe ..! Is this how fiscal policy is? ooooh noooo....! Is mkwere printed more money?...oooh nooo...Is production exceed quantity of money in circulation?
In economy: uzalisha unatakiwa uwe sawa na kiasi cha fedha katika mzunguko...! vinginevyo tunaumizana.
Je hizi sera za uchumi za sasa zina lengo gani? bado hatujawekewa vikwazo ipo hivi je ikitokea itakuwaje?
"Turudishe kwenye maisha bora kwa kila mtanzania ili nifungue tena kibanda changu"
Si mlimtukana or mara dhaifu ,mpaka poda ,kila aina ya tusi
 
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
2,571
Likes
1,006
Points
280
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
2,571 1,006 280
Prof. Dr.Jakaya M. Kikwete Rais mstaafu wa JMT,popote ulipo wananchi wanaanza kukukumbuka taratibu.
Lakini ni ukweli ya kuwa uliwaambia kwamba "anayekuja ni mkali kuliko wewe" ,wengi walikubeza lakini wachache walielewa.
Awamu hii ya tano itakuwa zaidi ya awamu ya tatu ambayo wachache walielewa nidhamu ya matumizi ya pesa.
Ugumu wa maisha ni kipimo cha Akili, awamu hii Akili nyingi,(ubunifu, uvumilivu, uadilifu, nidhamu, hofu ya Mungu na Uchapakazi) ndio silaha pekee ya kuweza kukabiliana na changamoto zilizopo.
Sote tujitahidi kufanya Kazi kwani Kazi ndio kipimo cha Utu.
Hakuna uhuru bila Kazi na ili uhuru uwepo lazima hekima iwepo, hekima bila kazi ni sawa na kuwa na uhuru bandia.
 
Mtoto Wabibi

Mtoto Wabibi

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
451
Likes
286
Points
80
Mtoto Wabibi

Mtoto Wabibi

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
451 286 80
Prof. Dr.Jakaya M. Kikwete Rais mstaafu wa JMT,popote ulipo wananchi wanaanza kukukumbuka taratibu.
Lakini ni ukweli ya kuwa uliwaambia kwamba "anayekuja ni mkali kuliko wewe" ,wengi walikubeza lakini wachache walielewa.
Awamu hii ya tano itakuwa zaidi ya awamu ya tatu ambayo wachache walielewa nidhamu ya matumizi ya pesa.
Ugumu wa maisha ni kipimo cha Akili, awamu hii Akili nyingi,(ubunifu, uvumilivu, uadilifu, nidhamu, hofu ya Mungu na Uchapakazi) ndio silaha pekee ya kuweza kukabiliana na changamoto zilizopo.
Sote tujitahidi kufanya Kazi kwani Kazi ndio kipimo cha Utu.
kazi tunapiga lakini pesa haipo
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
8,637
Likes
11,008
Points
280
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
8,637 11,008 280
Mliambiwa mtaishi kma mashetani hamkuelewa?
 
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
2,571
Likes
1,006
Points
280
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
2,571 1,006 280
kazi tunapiga lakini pesa haipo
Pesa ipo sema tu bado tumekariri ya kuwa ili tuonekane tuna pesa basi tufanya matumizi, (aka, lakini si pesa) yetu yale ya kesho naenda kuchukua ofisini.
 
U

Uriria

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
743
Likes
89
Points
45
U

Uriria

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
743 89 45
kweli maisha magumu, na kodi zimeongezeka
 

Forum statistics

Threads 1,237,306
Members 475,501
Posts 29,283,973