Acha utotoo wewe, unanyimwa mambo sababu badala ya kuomba kuonja unaomba kuvunja shaaani!!! Nakuhakikishia we muombe huyo dada mgonge game za kirafiki ila kila mtu abaki na mtu wake, utashangaa anakubalije fastaa! We mwambi mjivinjarii sio kupeana commitment mbuzi
mhm sasa aewe tumia leverage bwana...wee sii unamsaidia masomo na unajua kabisa ukiitoa msaada wako yeyeatafeli...mwambie naomba kuwa tunajiliwaza pamoja ila endelea na bf wako maana wee umesema waendelea kumtamani na sio kumpenda so wit that naona wataka K. akikuyolea nje wacha nae a disxo kwani wee mzazi wake.