Kulipia damu hospitalini

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,644
2,000
Lisemwalo lipo.
Serikali ina mpango wa kuanza kuwatoza wanaongezewa damu. Kwanza, kwenye hospital binafsi na baadaye, hata zile za serikali.

Watanzania hujitolea bure damu ili kuwanusuru watanzania wenzao.

Hili la kuanza kutoza linaleta ukakasi mwingi sana.

Kitachobaki ni kulipia Oxygen,tutaambiwa ni ya serikali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom