kulikoni tbc-1,kuwa cctv!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kulikoni tbc-1,kuwa cctv!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Sep 19, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,199
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    kulikoni tbc-1,kutumia muda mwingi kuonyesha vipindi vya kung fu,za china?imekuwa kama ni tv ya taifa ya china!ina maana hakuna vipindi vya hapa tanzania?au hata ngoma za asili,au ndio hiyo sera mpya ya wachina kwa bara la africa?
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,390
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ujamaa ndo unarudi taratibu, si unajua China ni nchi rafiki wa Tanzania
     
  3. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    yani wananiboa. . .ndiyo najua si vibaya watuonyeshe vitu vya kichina sema naona hiyo partnership inawaburuta
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakionyesha vya hapa ni utumbo mtupu wanaleta vya kuichafua chadema
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,895
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Huoni hata taarifa zao za habari na vipindi vingine vimekaa ki-fake fake kama bidhaa za kichina ndo hivyo tuna television ya taifa fake!
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    TBC1 inachungulia shimo kwa kukosa ubunifu.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,270
    Likes Received: 4,248
    Trophy Points: 280
    toka mwaka uanze sijaangalia tbc! Kumbe bado ipo?
     
  8. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,030
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Tulikwisha poteza uzalendo, utaifa, tamaduni na kila asili! Leo tumebakiza kikoboa sura tu ili tuwe vile tunavyodhani ni sahihi kwetu.
    Hayanishangazi.. ila nna siku sitazami TV za Tanzania, maana zingine utadhani uko Nigeria!! zingine hazieleweki ni za uphilipino au wapi yaani! tunahitaji kuamka
     
  9. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani tatizo kwa Tbc 1 ni kuonyesha Kung- fu au ? Naona raia nyote mneiandama Tbc

    Near by Mbozi Mbeya.
     
  10. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,872
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa.
     
  11. majany

    majany JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,186
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naangaliaga TODAY IN PERSPECTIVE.....vingine ni maroroso matupu..
     
Loading...