Kulala bungeni kwaanza, wiki moja tu...


Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,000
Likes
6,120
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,000 6,120 280
As usual tukisema kuna list kibao ya kulala bungeni some don't believe.

Juzi tu bunge limeanza huyu kaanza na kukoroma, one day mtu atatia aibu kwa kuota, au ku diffuse/pollute hewa bungeni, wait, mbunge must be active especially ndani ya jengo, then ukitoka kalale, take a look

kusinzia-1.jpg



At least huyu mzee hapa chini kaegemea ukuta asianguke anawakumbuka waliomchagua kwa SMS, ila alivyo disintegrate...mmmhhh, hiyo simu ilivyoshikwa aaalaaahh Mzee wa kiraracha vp? namombea msamaha kwa kuitwa CCM, bcoz of his health
 
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2009
Messages
1,837
Likes
26
Points
135
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined May 31, 2009
1,837 26 135
Hawa si ndo wale viti maalumu? Wao wako kule kuchukua perdiem tu. Mbaya kabisa hii.
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
mwingine ananyonya kidole, LOL
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Alamba...alamba...laah!!! wasemeheni jamani hapo wenzenu wako mbali sana wanatamani kama spika afunge wakatumikie miadi iliyowapeleka Dodoma. Hasira 360 degrees
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
hahahahaha,may be its a meditation hatuwezi jua
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,844
Likes
77
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,844 77 145
...Halafu ni vyema wakaambiwa kuwa camera za TV ziko live saa zote.

Leo alikuwepo moja mzuri mzuri hivi anachimbua yale 'madini' yapatikanayo ndani ya pua na kuyafinyanga finyanga kwa vidole vyake!! halafu wakitoka bila shaka ataenda kushikana mikono na wenzie...AARRGHH!:nono:
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
As usual tukisema kuna list kibao ya kulala bungeni some don't believe.

Juzi tu bunge limeanza huyu kaanza na kukoroma, one day mtu atatia aibu kwa kuota, au ku diffuse/pollute hewa bungeni, wait, mbunge must be active especially ndani ya jengo, then ukitoka kalale, take a look

kusinzia-1.jpg

Kulala mchana kunategemea na historia....ulikuwa unafanya nini usiku wa kuamkia leo?

Hamuelewi tu?

Staki ban mie!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,511
Likes
198
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,511 198 160
Kulala mchana kunategemea na historia....ulikuwa unafanya nini usiku wa kuamkia leo?

Hamuelewi tu?

Staki ban mie!!
Ubunge bongo ni dili aisee, lakini tufanyeje? tumejikuta katikati ya kuiga mifumo ya siasa na kutafuta maendeleo, which not necessarily coincides, na historia yetu ni kielelezo tosha.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,398
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,398 280
As usual tukisema kuna list kibao ya kulala bungeni some don't believe.

Juzi tu bunge limeanza huyu kaanza na kukoroma, one day mtu atatia aibu kwa kuota, au ku diffuse/pollute hewa bungeni, wait, mbunge must be active especially ndani ya jengo, then ukitoka kalale, take a look

kusinzia-1.jpg

alikesha club 84 huyu!
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,000
Likes
6,120
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,000 6,120 280
Kulala mchana kunategemea na historia....ulikuwa unafanya nini usiku wa kuamkia leo?

Hamuelewi tu?

Staki ban mie!!
i am with you, that is possible reason, good perception
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
As usual tukisema kuna list kibao ya kulala bungeni some don't believe.

Juzi tu bunge limeanza huyu kaanza na kukoroma, one day mtu atatia aibu kwa kuota, au ku diffuse/pollute hewa bungeni, wait, mbunge must be active especially ndani ya jengo, then ukitoka kalale, take a look

kusinzia-1.jpg



At least huyu mzee hapa chini kaegemea ukuta asianguke anawakumbuka waliomchagua kwa SMS, ila alivyo disintegrate...mmmhhh, hiyo simu ilivyoshikwa aaalaaahh Mzee wa kiraracha vp? namombea msamaha kwa kuitwa CCM, bcoz of his health
haaahaaaa unafikiri kukesha chako ni chako unakula kuku na taska za watu mchezo...madhara yake ndo hayo sasa usingizi vibaya sana mjengoni
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
607
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 607 280
As usual tukisema kuna list kibao ya kulala bungeni some don't believe.

Juzi tu bunge limeanza huyu kaanza na kukoroma, one day mtu atatia aibu kwa kuota, au ku diffuse/pollute hewa bungeni, wait, mbunge must be active especially ndani ya jengo, then ukitoka kalale, take a look

kusinzia-1.jpg



At least huyu mzee hapa chini kaegemea ukuta asianguke anawakumbuka waliomchagua kwa SMS, ila alivyo disintegrate...mmmhhh, hiyo simu ilivyoshikwa aaalaaahh Mzee wa kiraracha vp? namombea msamaha kwa kuitwa CCM, bcoz of his health
Back to human senses! Hilo la Mrema kidogo umepotoka. Ana matatizo ya ki-afya na huwa tunatoa pole badala ya kushangilia.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
As usual tukisema kuna list kibao ya kulala bungeni some don't believe.

Juzi tu bunge limeanza huyu kaanza na kukoroma, one day mtu atatia aibu kwa kuota, au ku diffuse/pollute hewa bungeni, wait, mbunge must be active especially ndani ya jengo, then ukitoka kalale, take a look

kusinzia-1.jpg



At least huyu mzee hapa chini kaegemea ukuta asianguke anawakumbuka waliomchagua kwa SMS, ila alivyo disintegrate...mmmhhh, hiyo simu ilivyoshikwa aaalaaahh Mzee wa kiraracha vp? namombea msamaha kwa kuitwa CCM, bcoz of his health
Kazi ndiyo imeanza hivyo. Ndiyo maana umaskini nchi hii umepiga kambi.
 
A

A Lady

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
103
Likes
0
Points
0
A

A Lady

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
103 0 0
...Halafu ni vyema wakaambiwa kuwa camera za TV ziko live saa zote.

Leo alikuwepo moja mzuri mzuri hivi anachimbua yale 'madini' yapatikanayo ndani ya pua na kuyafinyanga finyanga kwa vidole vyake!! halafu wakitoka bila shaka ataenda kushikana mikono na wenzie...AARRGHH!:nono:
We umenifanya mwenzio nicheke mpaka machozi yananitoka kha!
 
abracadabra

abracadabra

Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
3
abracadabra

abracadabra

Member
Joined Sep 8, 2010
9 0 3
This is a shame! :A S angry: :A S angry: :A S angry: :A S angry: :A S angry:
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
12m and you cant even stay awake, :doh::A S angry:, its a shame tumia pesa zako kunywa kahawa, au red bull to keep yourself awake, au lala mapema, yaani, aaarrrghhh
 

Forum statistics

Threads 1,236,309
Members 475,050
Posts 29,253,708