Kukosa Hisia kwa mkeo phase 2 !!


nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
3,674
Likes
1,738
Points
280
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
3,674 1,738 280
Wana JF,

Natumai vyema mko...
Kuna uzi nilirusha kama wiki 2 zilizopita, sasa huu ni muondelezo, na ndo maana nimeuita phase 2...
Hapa ndo nimetoka maeneo ya mikocheni,,, jamaa mkewe alimvizia jana akiwa mtungi akampiga na chupa kwenye utosi, he lost damu nyingi, na fahamu zimemrudia muda si mrefu, mkewe alipoona soo alipiga mayowe, majirani walipofika, yeye akapotea kakimbilia kwa mamake mdg, anakujua mwenyewe, so majirani ndo wakampeleka hsptl.
Alipozinduka hakujua yuko wapi, baada ya nurse kumweleza alivyofika, ndo akaanza kupata kumbukumbu,, akamuomba nurse simu yake, then he call me,ameikariri my no.. he call me.....nilipopokea kwanza sikuitambua, then i noticed smbody crying,,,hakuongea tena nurse akachukua simu na kujitambulisha, na kunidokeza lililojiri. Faster nikarush hsptl, kweli jamaa kaumia, tena sana, ila wauguzi walinipa moyo,,, hakuna zaidi ya jeraha na damu kdg imepotea...c wajua alikuwa tungi jana.
Kaniomba jambo moja tu, kwanza nifungue file police, i already done,, pili the way they can divorce....hapo nimepata shida kdg wa JF........kaendelea kwa kusema hataki ugomvi na mkewe ambaye ndo anataka kutengana nae, wana 2 kids....na anasema mali zote alizonazo by now ni za watoto,,, japo kwa maelezo yake mkewe hakuchangia hata senti tano,,, na amekuwa akimfanya yeye ni ATM wake, kinga ikiwa ni watoto.
Ameomba tena sana nianzie hapo.. mengine yatafuata...

Wana JF,,, naombeni msaada,, jamaa amekataa kabisa msamaha, 'KATU KATU'..
Hii divorce naanzia wapi,,,..

Ushauri na msaada muhimu sana hapa...
kweli wake zetu watatuua bila kudhania...

nawakilisha....
 
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
849
Likes
91
Points
45
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
849 91 45
Ndoa ni ya bomani au ya kidini?
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,299
Likes
1,354
Points
280
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,299 1,354 280
Wapendanao wakigombana we kaa pembeni
 
A

ayanda

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,342
Likes
218
Points
160
A

ayanda

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,342 218 160
mh na wewe hebu acha umbea lol

mimi nadhani wewe ndo mhusika hapa, yaani watu humu JF hamjiamini kabisa. SI USEME TU WIFE HUMTAKI KISA UMEMCHOKA ?

ANYWAY, KAMA SI WEWE MHUSIKA BASI HAYAKUHUSU HAYO, MAMBO YA DIVORCE WAACHIE WENYEWE LOL
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
binadamu wa hivyo hawafai...........
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,194
Likes
108
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,194 108 160
Ugomvi wa mke na mume tena wenye ndoa ya halali mara nyingi wewe kaa mbali. Hayo unayoyasema kakuambia uyafanye ungemshauri angoje apone akayafanye yeye mwenyewe. Utakuja adhirika wakipatana!
 
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
3,674
Likes
1,738
Points
280
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
3,674 1,738 280
mh na wewe hebu acha umbea lol

mimi nadhani wewe ndo mhusika hapa, yaani watu humu JF hamjiamini kabisa. SI USEME TU WIFE HUMTAKI KISA UMEMCHOKA ?

ANYWAY, KAMA SI WEWE MHUSIKA BASI HAYAKUHUSU HAYO, MAMBO YA DIVORCE WAACHIE WENYEWE LOL
usinihukumu tafadhali,, ndo maana nimeomba ushauri....rite now jamaa yuko hsptl,,, hata mie sipendi waachane kabisa...
 
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
3,674
Likes
1,738
Points
280
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
3,674 1,738 280
Ugomvi wa mke na mume tena wenye ndoa ya halali mara nyingi wewe kaa mbali. Hayo unayoyasema kakuambia uyafanye ungemshauri angoje apone akayafanye yeye mwenyewe. Utakuja adhirika wakipatana!
kuripoti polisi haikuwa tatizo, kwa maelezo yake,,, mkewe alisema atahakikisha amumuua.....hapo waionaje bro?
 
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,523
Likes
120
Points
160
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,523 120 160
Sasa kama jamaa yuko hospitali talaka utatoa wewe? Je wewe ni sehemu ya ndoa hiyo? Kama jibu ni sio UTAINGIAJE? Je unajua chanzo nini, nani kakuambia kuwa ni kuchokana tu na hakuna lingine? Na kwa nini akuombe ushauri wewe?

Kwa kuwa umeomba ushauri YA NGOSWE MWACHIE NGOSWE. Nenda kashughulike na yako na mkeo.
 
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
480
Likes
9
Points
0
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
480 9 0
Are you kidding maaaan?say it again?hahaha sitaki kuamini ukawafungulie watu talaka?hahhaah ngoja nicheke
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708