Kukataliwa na wanawake wazuri

Ukipata msichana mzuri nione PM
kuna kitu nataka nifanye
sasa ntampima nitakacho kushauri kama kinafaa
kuna member anaitwa Papizo niliwahi mshauri akasema ushauri umemsaidia
Inaonekana mtaalam wa viumbe sisi
 
Inayegemea unahitaji demu wa kuoa au kugegeda, kama ni kugegeda tu tumia pesa lakin kama kuoa labda sio type zako au huongei maneno mingi.
 
siku zote binaadamu hawapendi vitu ambavyo ni too common kwao

hao wanawake wazuri wanakuona 'too common'

body language yako inaonesha tu 'unababaika' mno ukiwaona hao warembo

anza kujifunza kuwachukulia kawaida
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

ana inferiority complex kwa warembo
 
Kabisa.....si ajabu maneno yanapotea akiona mrembo....
kumbe wenzie pengine nao wanajiuliza 'huyu mbona hazungumzi vya maana'
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
hajiamini aiseeh!

pole yake[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
hajiamini aiseeh!

pole yake[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Labda anakutana nao posta wanamtisha
akija kukutana nao hao hao mbagala na Tandale
'atajiamini' kidogo.....

watu ni wale wale lakini wakiwa posta 'wanamtisha'
 
Labda anakutana nao posta wanamtisha
akija kukutana nao hao hao mbagala na Tandale
'atajiamini' kidogo.....

watu ni wale wale lakini wakiwa posta 'wanamtisha'
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

hana gari wala tembo card master card ndo maana anaogopa!

hajui hakuna mkate mgumu mbele ya chai!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…