Kujiunga na jkt


M

Maliselo

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
236
Likes
3
Points
35
M

Maliselo

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
236 3 35
Habar? wadau msaada wenu mwenye any infor kuhusu nafasi za kujiunga na jkt, nlsikia nafasi zinaweza toka mwezi huu wa 6, pls mwenye infor yoyote kuhusu hilo
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
Vuta subra mkuu, kuna wadau kibao tunazisubiria, ila tuwasubiri wadau wengine huku ambao wako jikoni watujulishe zaidi.
 
mkwawa gabriel

mkwawa gabriel

Senior Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
100
Likes
0
Points
33
mkwawa gabriel

mkwawa gabriel

Senior Member
Joined Apr 7, 2012
100 0 33
Habar? wadau msaada wenu mwenye any infor kuhusu nafasi za kujiunga na jkt, nlsikia nafasi zinaweza toka mwezi huu wa 6, pls mwenye infor yoyote kuhusu hilo
Kaka wametoa tembelea website yao hii http://www.jkt.go.tz utapata maelekezo
Ila wamesema kuwa mnatakiwa kuriport makambini tarehe 24 mwezi huu alafu mtunze tiketi ili mkifika wawarudishie nauli zenu mara tu baada ya kuripoti vikosini!!!!!!!!!!!!!!kazi kwako kaka ziwahi hizi naso usije kukosa na hizi
wishing you good success
 
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
193
Likes
5
Points
0
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
193 5 0
Toeni maelezo kwa wanaohitimu vyuo vikuu mwezi huu,website haina tangazo la awamu la pili lipo lile la mwanzo
 
M

Maliselo

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
236
Likes
3
Points
35
M

Maliselo

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
236 3 35
Kaka wametoa tembelea website yao hii http://www.jkt.go.tz utapata maelekezo
Ila wamesema kuwa mnatakiwa kuriport makambini tarehe 24 mwezi huu alafu mtunze tiketi ili mkifika wawarudishie nauli zenu mara tu baada ya kuripoti vikosini!!!!!!!!!!!!!!kazi kwako kaka ziwahi hizi naso usije kukosa na hizi
wishing you good success
hili tangazo linawahusu wale wote watakaoenda kule kwa mujibu wa sheria tu na mtu asyereport atachukuliwa atua za ksheria, sis tunaitaj nafas za wale wa kujtolea
 
M

Massawe G. I

Senior Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
113
Likes
3
Points
0
Age
38
M

Massawe G. I

Senior Member
Joined Jul 24, 2012
113 3 0
muda wa kozi ni miez ngapi?
 
mkwawa gabriel

mkwawa gabriel

Senior Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
100
Likes
0
Points
33
mkwawa gabriel

mkwawa gabriel

Senior Member
Joined Apr 7, 2012
100 0 33
Toeni maelezo kwa wanaohitimu vyuo vikuu mwezi huu,website haina tangazo la awamu la pili lipo lile la mwanzo
kwa vyuo sidhani kama wanachukua wametoa kwa formsix tu xo labda nawe utujuze ukisikia kwa vyuo kama watatoa au la xo we don have any info for those who are studyng by now in colleges/university to join an amry myn
 
mkwawa gabriel

mkwawa gabriel

Senior Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
100
Likes
0
Points
33
mkwawa gabriel

mkwawa gabriel

Senior Member
Joined Apr 7, 2012
100 0 33
hili tangazo linawahusu wale wote watakaoenda kule kwa mujibu wa sheria tu na mtu asyereport atachukuliwa atua za ksheria, sis tunaitaj nafas za wale wa kujtolea
Nadhani muda wa kuchukua wa kujitolea bado kwasasa wanampango na formsix tu xo labda jaribu kumuuliza mshauri wa mgambo aliye karibu nawe ndo atakupa majibu sahihi kabisa!!!!!!!!!!!kama na wakujitolea nao wanapaswa kwenda
 
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
193
Likes
5
Points
0
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
193 5 0
kwa vyuo sidhani kama wanachukua wametoa kwa formsix tu xo labda nawe utujuze ukisikia kwa vyuo kama watatoa au la xo we don have any info for those who are studyng by now in colleges/university to join an amry myn
Thank you sir
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,632