Kujifukiza udi, naombeni mnijuze wataalamu

Kujifukiza udi, naombeni mnijuze wataalamu

Mahunguchila

Member
Joined
Jun 11, 2012
Posts
74
Reaction score
34
Kwa sie watu wa bara wengi wetu hatuna huu utamaduni wa kujifukiza udi, ila wenzetu wa pwani naona wanao huu utamaduni. Hivi kazi ya udi ni nini hasa na je wake kwa waume hujifukiza hii kitu au wanawake tu?

Mimi kiukweli harufu ya udi naichukia sana kama vile navyochukia moshi wa sigara. Majuzi nimepanda daladala nikakaa na mama mmoja kapiga baibui lake ananukia (naogopa kusema ananuka) udi balaa! Kiukweli niliacha seat akaja kukaa mtu mwingine. Hivi wenzangu/wana JF kuna mmoja kati yenu ambae hapendi hii kitu kama mimi au ni ushamba wangu tu? Kweli nakereka sana na hii harufu! Leo pia nimepishana na mbaba mtu mzima na kanzu yake nae kajifukiza hiyo kitu, nikashangaa kumbe na wanaume nao wanatumia? Mwenye kufahamu anaijuze tafadhali ila dah, hii kitu inanuka/kia vibaya to be honest!

Samahani kama kuna watu ntakuwa nimewakera.
 
Sipati picha mwanamme akijifukiza. Labda kama kitoweo aiseeee.
 
Udi hafukizwa chumba kikanukia,nguo na mwili zikanukia pia. Mara nyingi wanawake wakiandaa nguo za waume zao hasa kanzu huzifukiza na udi. Na pia kuna mafuta ya udi ambayo sikuhizi wengi hutumia. Pole kwa kutoipenda hiyo harufu. Huku pwani udi ni kama chai kwenye sukari. Mwanamke hujifusha akanukia akamngoja bwana. Sio kunuka kikwapa au kutwa mabody spray. Na sehemu za uke wa mwanamke hufukizwa kukanukia na maumbile kuwa kama mwari alovunja ungo leo.

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
Udi hafukizwa chumba kikanukia,nguo na mwili zikanukia pia. Mara nyingi wanawake wakiandaa nguo za waume zao hasa kanzu huzifukiza na udi. Na pia kuna mafuta ya udi ambayo sikuhizi wengi hutumia. Pole kwa kutoipenda hiyo harufu. Huku pwani udi ni kama chai kwenye sukari. Mwanamke hujifusha akanukia akamngoja bwana. Sio kunuka kikwapa au kutwa mabody spray. Na sehemu za uke wa mwanamke hufukizwa kukanukia na maumbile kuwa kama mwari alovunja ungo leo.

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums

Hahahahahahaah Farhiya well said pacha wangu....
 
Last edited by a moderator:
Kwa sie watu wa bara wengi wetu hatuna huu utamaduni wa kujifukiza udi, ila wenzetu wa pwani naona wanao huu utamaduni. Hivi kazi ya udi ni nini hasa na je wake kwa waume hujifukiza hii kitu au wanawake tu?

Mimi kiukweli harufu ya udi naichukia sana kama vile navyochukia moshi wa sigara. Majuzi nimepanda daladala nikakaa na mama mmoja kapiga baibui lake ananukia (naogopa kusema ananuka) udi balaa! Kiukweli niliacha seat akaja kukaa mtu mwingine. Hivi wenzangu/wana JF kuna mmoja kati yenu ambae hapendi hii kitu kama mimi au ni ushamba wangu tu? Kweli nakereka sana na hii harufu! Leo pia nimepishana na mbaba mtu mzima na kanzu yake nae kajifukiza hiyo kitu, nikashangaa kumbe na wanaume nao wanatumia? Mwenye kufahamu anaijuze tafadhali ila dah, hii kitu inanuka/kia vibaya to be honest!

Samahani kama kuna watu ntakuwa nimewakera.

Hapana hujatukera ila naona wewe umezoea kusikia harufu ya ng'ombe na mbuzi ambayo wengine inatukera - yaani kila mtu na alivyozoea.

Halafu kwa kukuelimisha tu ni kwamba harufu ya udi wa wanawake ni tafauti na udi wa wanaume (unaitwa haluudi). Ukiwa mzoefu unaweza kutafautisha kama vile zilivyo perfumes za kike na kiume, lakini unasamehewa kwa vile wewe unatoka bara yakhe!
 
Nadhan umechokoza dini za watu.
Sidhan ka huyo mwenye kanzu alikua padre.!
 
Navyojua ni kuwa mwanamke anavaa kitu ka cha baibui chumbani, anaweka kajiko ka mkaa chini ya miguu akiwa hana chp, anachuchumaa huku ikulu ikiwa wazi, anahakikisha moshi umemkolea mpaka unatokea mdomoni au puani kupitia kwenye ikulu yake.
 
udi upo wa aina nyingi. isijekuwa umekumbana na udi feki?
 
  • Thanks
Reactions: HMS
ngoja nisome michango ya watu tu hapa.
 
Udi hafukizwa chumba
kikanukia,nguo na mwili zikanukia pia. Mara nyingi wanawake wakiandaa
nguo za waume zao hasa kanzu huzifukiza na udi. Na pia kuna mafuta ya
udi ambayo sikuhizi wengi hutumia. Pole kwa kutoipenda hiyo harufu. Huku
pwani udi ni kama chai kwenye sukari. Mwanamke hujifusha akanukia
akamngoja bwana. Sio kunuka kikwapa au kutwa mabody spray. Na sehemu za
uke wa mwanamke hufukizwa kukanukia na maumbile kuwa kama mwari
alovunja ungo leo.

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums

Umeipata hiyooo mtoa mada,kama wa bara utajiju,Pwani UDI ndio mambo yetu,mwanamke mazingira eeh,Ndio maana wakiingia wa kwenu anga hiz HAWACHOMOKI
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom