Kuitwa interview Tanesco

G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
67
Points
95
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined May 28, 2014
67 95
Wadau Jana nilipokea simu ya tanesco mbeya kunijulisha kuitwa kwenye interview mbeya kada ya procurement and supply
Naimbeni ushauri kwa wale mliowahi kufanya interview zao
Mkuu ulizia vizuri tarehe ya usaili maana wengine tulitajiwa tarehe ya kuzaliwa faru John, tukafika Tanga tukakuta tarehe hiyo tuliyoambiwa na huyo dada aliyekuwa akipiga simu watu wanasiku mbili wanasubiri oral. Jitahidi upate taarifa za kutosha.
 

Forum statistics

Threads 1,326,727
Members 509,582
Posts 32,232,539
Top