Kuitwa interview Tanesco

M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
208
Points
225
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
208 225
Wadau Jana nilipokea simu ya tanesco mbeya kunijulisha kuitwa kwenye interview mbeya kada ya procurement and supply
Naimbeni ushauri kwa wale mliowahi kufanya interview zao
 
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
1,627
Points
2,000
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
1,627 2,000
Wadau Jana nilipokea simu ya tanesco mbeya kunijulisha kuitwa kwenye interview mbeya kada ya procurement and supply
Naimbeni ushauri kwa wale mliowahi kufanya interview zao
Pitia tovuti yao,zielewe Sera na shughuri kuu za tanesco,uongozi wake,hata wizara inayolisimamia.
Vile vile jipange na maswali kuhusu fani yako
 
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
208
Points
225
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
208 225
Pitia tovuti yao,zielewe Sera na shughuri kuu za tanesco,uongozi wake,hata wizara inayolisimamia.
Vile vile jipange na maswali kuhusu fani yako
Shukrani kiongozi
 
FichaFicha

FichaFicha

Senior Member
Joined
Nov 12, 2017
Messages
188
Points
250
FichaFicha

FichaFicha

Senior Member
Joined Nov 12, 2017
188 250
Wadau Jana nilipokea simu ya tanesco mbeya kunijulisha kuitwa kwenye interview mbeya kada ya procurement and supply
Naimbeni ushauri kwa wale mliowahi kufanya interview zao
Hongera sana Mkuu!Komaaa utalamba shavu
 
MUNDENDE

MUNDENDE

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
217
Points
250
MUNDENDE

MUNDENDE

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2017
217 250
Cha muhimu jiamini tuliza kichwa na ukifika utumie akili yako vizuri. Pitia mambo ya muhimu na basics za procurement. Then jiandae kwa essay maswali ya uelewa tu.

Ukumbuke pia kusali na kumwomba Mungu, if you are confident and lucky enough you gonna win the battle.

N.B: Omba Mungu isiwe ni issue ya connection maana sometimes huwa watu wanaitwa ili ionekane utaratibu umefatwa.

Thanks.
 
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
208
Points
225
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
208 225
Asante kiongozi ninachohofia ni mambo y kujuana halafu sina ndugu mbeya so nisije nikaingia cost kumbe jamaa wanamtu wao
 
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
208
Points
225
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
208 225
Asante kiongozi ninachohofia ni mambo y kujuana halafu sina ndugu mbeya so nisije nikaingia cost kumbe jamaa wanamtu wao
Cha muhimu jiamini tuliza kichwa na ukifika utumie akili yako vizuri. Pitia mambo ya muhimu na basics za procurement. Then jiandae kwa essay maswali ya uelewa tu.

Ukumbuke pia kusali na kumwomba Mungu, if you are confident and lucky enough you gonna win the battle.

N.B: Omba Mungu isiwe ni issue ya connection maana sometimes huwa watu wanaitwa ili ionekane utaratibu umefatwa.

Thanks.
Shukrani kiongozi hilo la kujuana ndio hasa nalifanjia utafiti maana dar hadi mbeya niparefu sana
 
MUNDENDE

MUNDENDE

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
217
Points
250
MUNDENDE

MUNDENDE

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2017
217 250
Shukrani kiongozi hilo la kujuana ndio hasa nalifanjia utafiti maana dar hadi mbeya niparefu sana
Kama nauli unayo just go kama ni bahati yako utapata. Hata usipopata hiyo nafasi utakuwa umepata experience ya interviews za aina hiyo.

Kusudi ikitokea tena ya aina hiyo ujue wapi pa kuanzia.

Mungu anashughulika na wale wanaojishughulisha.
 
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2019
Messages
538
Points
1,000
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2019
538 1,000
jiandae na pepa mkuu, hayo ya mjuano yapo kila kona mkuu.
halaf mkuu huwez jua hawawez kuwapachika watunkila kada so you never know cha muhimu wewe katimize wajibu wako assume kuna kupata na kukosa.

usipoenda huwezi jua kama ungekosa au ungepata
Asante kiongozi ninachohofia ni mambo y kujuana halafu sina ndugu mbeya so nisije nikaingia cost kumbe jamaa wanamtu wao
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,363
Points
2,000
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,363 2,000
Haipiti Utumishi?Kisanga flani hivi.
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
849
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
849 1,000
Mkuu interview wamekwambia ni lini...vipi majina ya walioitwa kwenye hizo interview yako wapi??
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
849
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
849 1,000
TANESCO Msaada...majina ya walioitwa kwenye interview nyanda za juu kusini tunaweza kuyapata wapi
 
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
208
Points
225
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
208 225
Kama nauli unayo just go kama ni bahati yako utapata. Hata usipopata hiyo nafasi utakuwa umepata experience ya interviews za aina hiyo.

Kusudi ikitokea tena ya aina hiyo ujue wapi pa kuanzia.

Mungu anashughulika na wale wanaojishughulisha.
Mkuu interview wamekwambia ni lini...vipi majina ya walioitwa kwenye hizo interview yako wapi??
Tarehe 22/7/2019 wanapiga simu hawaweki majina kwenye web yao kama wanavyofanya utumishi
 
Mwanyololosya

Mwanyololosya

Member
Joined
Sep 6, 2018
Messages
7
Points
45
Mwanyololosya

Mwanyololosya

Member
Joined Sep 6, 2018
7 45
Kwa ushauri wewe nenda, ukisikiliza sana ya watu humu uta fail.
Me nilifanya usaili wao wa kaskazini na nikafaulu sasa hivi nipo kazini Kilimanjaro.
Ww nenda unaweza ikawa bahati yako ila ukionesha kufuata ya watu utafail
 
E

euca

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2015
Messages
1,583
Points
2,000
E

euca

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2015
1,583 2,000
Hawa nao hata hawajiongezi kazi kupgia simu waombazi badala ya kuweka majina yote hadharani.
 
vjs1

vjs1

Member
Joined
Jun 20, 2019
Messages
14
Points
45
vjs1

vjs1

Member
Joined Jun 20, 2019
14 45
Wadau Jana nilipokea simu ya tanesco mbeya kunijulisha kuitwa kwenye interview mbeya kada ya procurement and supply
Naimbeni ushauri kwa wale mliowahi kufanya interview zao
Pepa zao wanakunja kwhy jitahidi usome hakn kitu chepesi.!
 
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
208
Points
225
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
208 225
Hawa nao hata hawajiongezi kazi kupgia simu waombazi badala ya kuweka majina yote hadharani.
Yes! Tanesco ni taasis kubwa walitakiwa kutoa majina kwenye web yao kama utumishi
 

Forum statistics

Threads 1,324,579
Members 508,741
Posts 32,166,810
Top