Kuitwa interview Tanesco

M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,657
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,657 2,000
Kakomae Mkuu Utatoboa Tu kuna mwamba Mtoto tu wa Mkulima tu amekula shavu Tanga kujuana kupo ila ikifika siku yako Lazima tu Upate 💪
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,720
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,720 2,000
Kakomae Mkuu Utatoboa Tu kuna mwamba Mtoto tu wa Mkulima tu amekula shavu Tanga kujuana kupo ila ikifika siku yako Lazima tu Upate
Ndio hvyo Kuna wakati mwingine huwa wanajisikia aibu kuchakachua kutokana na mazingira fulani mfano ikitokea Kuna Bosi wa kutoka mbali amekuja kuwatembelea na kuulizia habar za usahili.
Hapo ndio huwa wanajistukia na kuwaingiza wa halali.
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,657
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,657 2,000
Ndio hvyo Kuna wakati mwingine huwa wanajisikia aibu kuchakachua kutokana na mazingira fulani mfano ikitokea Kuna Bosi wa kutoka mbali amekuja kuwatembelea na kuulizia habar za usahili.
Hapo ndio huwa wanajistukia na kuwaingiza wa halali.
Kabisa Boss Uko sahihi.
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,657
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,657 2,000
but kuanzia mwezi agosti,2019 matangazo ya tanesco yote yanapitia utumishi sasa
Sina hakika na Hilo,Je kuna nini kimefanya iwe hivyo Mkuu?
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
753
Points
1,000
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
753 1,000
Asante kiongozi ninachohofia ni mambo y kujuana halafu sina ndugu mbeya so nisije nikaingia cost kumbe jamaa wanamtu wao
Hili ni wazo dhaifu sana, ni namna masikini tunavyofeli. Si kwamba si changamoto au si tatizo, tunajua fika zinakuwepo hizi,lakini, wewe utafanya nini sasa? Mwokozi wako ni kichwa chako na Mungu pekee. Wengine huwa tunajidai kusingizia sababu hii wakati kiukweli tumechoka kichwani, uwezo mdogo bora hata huyo anaepigiwa mchongo.

So, huna haja ya kulifanya hili kuwa ajenda, kaonyeshe uwezo wako.
 

Forum statistics

Threads 1,324,588
Members 508,741
Posts 32,167,430
Top