Kuisha kwa Mkataba wa kazi.

changu ni changu

Senior Member
Dec 21, 2013
111
225
Habari zenu wanajamii. Wanajamvi Mimi nilikuwa naomba ushauri wenu, Mimi niliajiriwa na shirika LA wabelgiji waniajiria bukoba. Katikati ya mkataba wakanihamishia mtwara. Nilifika huku nikafanya Kazi miezi miwili mkataba wangu ukaisha tarehe 2 oktoba. Niliwaomba hela ya kunisafirisha Mimi na vitu vyangu kurudi bukoba waliponiajiria lakini walikataa. Je ipi ni Haki vyangu hapo??. Ahsanteni sana
 

soskeneth

JF-Expert Member
Jul 2, 2016
583
250
Ki utaratibu kuna mambo matatu ya kuzingatia kisheria

1. Place of recruitment
2. Place of domicile
3. Resident

Sasa ww umeajiriwa bukoba wakakuhamishia mtwara mkataba umeisha ilikuwa ni wajibu wao kukurudisha mpka bukoba kisheria ikiwa na maan ni sehemu yako uliko ajiriwa mwanzo ndo nyumban kisheria tunasema(place of recruitment)

Halafu naomba mtu unapo tuma. Swar kuhus mkatab plz sema ulikuwa n mkabata wa muda gan? Maan tunawez sema unahak hz kumbe hukustahil kutokan na nature ya mkataba wako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom