KUINGIA KANISANI..HUKO NIGERIA KUSINi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUINGIA KANISANI..HUKO NIGERIA KUSINi

Discussion in 'Jamii Photos' started by SILENT WHISPER, Jun 21, 2012.

  1. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,231
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    HII VP.jpg

    je tutafika..??
     
  2. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,494
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280


    ....






    Duh!! hii kali mno!

    Lakini hii yote ni sababu ya kazi ya shetani!.....

    Shetani anaisumbua sana hii dunia lakini mwisho wake atashindwa tu!!

    Nuru itatawala giza litashindwa!

    ......
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Boko Haramu wamechafua anga!
     
  4. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,691
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    chadema hao
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,076
    Likes Received: 10,432
    Trophy Points: 280
    Hivi uhamsho ndo wanataka kutufikisha huku..
     
  6. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,366
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Inamaana huko sadaka ni noti tuu coin ni haramu huko!!!
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tena hivi vitoto rahisi sana kuvishwa bomu siakijui wakati huo
     
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,354
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukiona mwenzio ananyolewa tia maji, wajinga wanapenda sana kuiga mambo ya hatari na bila hata huruma leo ni wakristo, kesho wenyewe kwa wenyewe na mifano ni mingi, angalia Pakistan, Iraq, Silia, Misri, sudani, Somalia, Libya. na sasa Zanzibar. Hivi huyu Mungu ni Mungu Yupi anaeruhusu kuua watu wasiona hatia?
     
  9. sister

    sister JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9,026
    Likes Received: 3,932
    Trophy Points: 280
    mkuu umejiandaa vizuri kwa mashambulizi?
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Tutegemee uamsho nao kufanya hivi hivi
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    unatafutia watu ban!?
     
  12. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katoto ka'cute.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,966
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Khaaaaaaaaaaa..................
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,446
    Likes Received: 5,833
    Trophy Points: 280
    Kitabu cha mungu katikati ya mapanga???

    [​IMG]
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 10,896
    Likes Received: 5,356
    Trophy Points: 280
    i hope we ni mwanamke...maana siku hizi mibaba inabaka hadi vichanga
     
Loading...