Kuhusu wasiojaza form ya mkataba wa HESLB

Schoolbook

Member
Aug 31, 2011
27
0
IN BOARD CONTRACT PROBLEM

I would like to ask for the information from board concerning student with In board contract problem, is there any update concerning the matter? Thanks!!!
 

Triple G

JF-Expert Member
Aug 12, 2011
1,679
2,000
leo nilifungua web yao mida ya saa sita hivi,nikaona new loan allocation for first year students ambao hawakupata mkopo maeneo ya ale kwenye results allocation tena ilikuwa mwanzo sasa baada ya ku click kujua hiyo list nikambiwa error 404 so nikajua kuna data bado wa feed so wadogo zetu watapata mkopo tu hilo sina shaka kwani nimeona na nimesoma kwa macho yangu.,so kuna batch nyingine
 

Rogie

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
7,577
2,000
Itakuwa vyema km wataallocate aise maana hapa akili inanichemka ishu ya mdogo wangu kukosa mkopo.
 

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Jun 2, 2011
194
0
leo nilifungua web yao mida ya saa sita hivi,nikaona new loan allocation for first year students ambao hawakupata mkopo maeneo ya ale kwenye results allocation tena ilikuwa mwanzo sasa baada ya ku click kujua hiyo list nikambiwa error 404 so nikajua kuna data bado wa feed so wadogo zetu watapata mkopo tu hilo sina shaka kwani nimeona na nimesoma kwa macho yangu.,so kuna batch nyingine
Mh!Ya kweli hayo mkuu?
 

Triple G

JF-Expert Member
Aug 12, 2011
1,679
2,000
Mh!Ya kweli hayo mkuu?

yap!mkuu nimefungua mida ya mchana saa sita,sasa nilipo click ili kucheki ikaandika error 404,ila walitoa new loan allocation for 1yr ambao hawakupata mkopo,na maelezo kadhaa.mkuu sidanganyi.,kwani mi dogo kachaguliwa UD Kakosa mkopo.muda si mrefu watatoa
 

Triple G

JF-Expert Member
Aug 12, 2011
1,679
2,000
Itakuwa vyema km wataallocate aise maana hapa akili inanichemka ishu ya mdogo wangu kukosa mkopo.

hata mimi mkuu dogo kakosa nilivoona to hiyo allocation nikajawa na furaha ghafla..uwe unacheki web ya heslb,nina hakika watatoa list nyingne kwani nimeona kwa macho yangu.
 

Rogie

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
7,577
2,000
Dah inabd ksho asubuhi kabla cjaanza kufanya kazi za mkaburu nicheki web ya bodi.kila nikifikiria hii ishu mwili unanyong'onyea kbc. Shukran sn kwa updates mkuu.
 

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Jun 2, 2011
194
0
Maana hapa dogo hata mimi chuo hajaripoti,vichwa vinatuuma!But nikiifungua sasa hivi naona hamna jipya kwenye web yao heslb!
 

STOCKTON

Member
May 25, 2011
6
0
hizo habari zinanenepesha mifupa...ingawaje hata mm nimecheck kwenye bodi cjaona changez zozote.Ila ngoja niamini tu coz one day yes.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom