Afu siku hizi wanabanduliwa kinoma!Inashangaza mno vijana wakichaga haswa wa kiume kuteswa na mapenzi badala ya pesa na hangover , sichelei kusema tunaenda kupoteza utambulisho wetu rasmi🤔
Tatizo ndio linaanzia hapoAfu siku hizi wanabanduliwa kinoma!
Hiyo Hela ya kulewea mapema asubuhi anatoa wapi kila sikuKusema kweli ulevi umeharibu sana vijana wa kichaga. Kaskazini imepoteza heshima yake sababu ya ulevi. Watu wanalewa mapema tu asubuhi hela atatafuta saa ngapi? Pombe hata kama unainywa siyo kitu cha kujitangaza kwa majivuno.
Udokozi, mizinga, na vibarua cheap vya haraka haraka.Hiyo Hela ya kulewea mapema asubuhi anatoa wapi kila siku
Umezaliwa mjini?Inashangaza mno vijana wakichaga haswa wa kiume kuteswa na mapenzi badala ya pesa na hangover , sichelei kusema tunaenda kupoteza utambulisho wetu rasmi🤔
Ni mbaya sanaKusema kweli ulevi umeharibu sana vijana wa kichaga. Kaskazini imepoteza heshima yake sababu ya ulevi. Watu wanalewa mapema tu asubuhi hela atatafuta saa ngapi? Pombe hata kama unainywa siyo kitu cha kujitangaza kwa majivuno.