Kuhusu swala kugongwa Mbuga ya Mikumi

Kuhusu swala kugongwa Mbuga ya Mikumi

Wanagongwa wanadamu sembuse swala, hebu aache mbwembwe na kutafuta kutrend anajua swala kagongwa nani, na anajua sheria zao zinauma upande mmoja.

#twende_na_Rungwe

Everyday is Saturday............................... 😎
 
Kigwangalla aache upumbavu, yeye si aligonga twiga majuzi tu hapa!
 
Yaani una mahaba mpaka kichwa kinakuwa kizito sasa suala la swala umeliunganisha harakati za wapinzani mbona umewazarau sana.
Naona wewe no mzito kuelewa, swala amewekwa kuonesha tu jinsi wanaccm wanavyovunja sheria na kupeta, unamkumbuka yule mada wa CCM kanda ya ziwa aliyekamatwa kwa mbwembwe akiwa na nyama pori na bunduki kumi na tano (15) yaani fifteen (xv)! Kesi iliyeyuka na nyama ilikuwa kwa ugali wa muhogo! Asingekuwa mwanaccm angejuta wanyamapori kuwepo duniani.
 
Back
Top Bottom