Kuhusu Shibuda CHADEMA inastahili pongezi


M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
1,448
Likes
45
Points
145
Age
35
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
1,448 45 145
Toka apite na kuwa mbunge wa Maswa Mashariki Shibuda alionekana wazi kutaka mgogoro na viongozi wa CHADEMA, kwa busara na hekima walizonazo viongozi wachadema hawakujiingiza katika mtego huu dhaifu wa SHIBUDA.

Kauli alizokuwa akitoa dhidi ya CHADEMA, viongozi wa CHADEMA walichukulia kama ni kauli toka kwa mwendawazimu ambazo hazipaswi kujibiwa na sasa SHIBUDA amenasa katika mtego dhaifu aliojitegea mwenyewe, Na sasa kila mtu mwenye akili timamu anajua kuwa SHIBUDA si mwana CHADEMA.

Hivyo halali yake kufukuzwa, watanzani nao wanachukulia maneno ya shibuda kama hoja za mwendawazimu ambazo si busara na hekima kuzijadili.

viongozi wa CHADEMA wanastahili pongezi kwa jinsi walivyokabiliana naye mpaka ananasa kirahisi katika mtego wake, japo kuwa MPENDAZOE alishatahadharisha hili hata kabla ya uchaguzi wa mwaka 2010 akapuuzwa.

 
A

Awo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
794
Likes
80
Points
45
A

Awo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2010
794 80 45
Nami nimeliona hili. Viongozi wa CDM waendelee kumpuuza Shibuda kwa sababu nasikia huwa ni mwendawazimu wa kufungwa kamba kabisa. Hakuna haja ya kuingia kwenye mgogoro na mwehu.
 
K

Kiboko Yenu

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
312
Likes
2
Points
0
K

Kiboko Yenu

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
312 2 0
hawana ubavu wa kumfukuza wala kumjibu yule sio diwani wa arusha
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,878
Likes
3,786
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,878 3,786 280
[FONT=times new
roman]Toka apite na kuwa mbunge wa Maswa Mashariki Shibuda
alionekana wazi kutaka mgogoro na viongozi wa CHADEMA, kwa busara na
hekima walizonazo viongozi wachadema hawakujiingiza katika mtego huu
dhaifu wa SHIBUDA, Kauli alizokuwa akitoa dhidi ya CHADEMA, viongozi wa
CHADEMA walichukulia kama ni kauli toka kwa mwendawazimu ambazo
hazipaswi kujibiwa na sasa SHIBUDA amenasa katika mtego dhaifu
aliojitegea mwenyewe, Na sasa kila mtu mwenye akili timamu anajua kuwa
SHIBUDA si mwana CHADEMA. Hivyo halali yake kufukuzwa, watanzani nao
wanachukulia maneno ya shibuda kama hoja za mwendawazimu ambazo si
busara na hekima kuzijadili.

viongozi wa CHADEMA wanastahili pongezi kwa jinsi walivyokabiliana naye
mpaka ananasa kirahisi katika mtego wake, japo kuwa MPENDAZOE
alishatahadharisha hili hata kabla ya uchaguzi wa mwaka 2010
akapuuzwa.
[/FONT]
Gamba Shibuda afukuzwe tufunge chapter vinginevyo ataendelea kuwa a drain on our leaders time and resources of our young party.
 
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
3,412
Likes
29
Points
135
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2011
3,412 29 135
mkuu tukiwambia watu CHADEMA ni chama makini wanakua wagumu kumlewa vigezo ni kama hivyo mjifunze nyie akina ritz1 , Rejao na magamba wengine humu jamvini
 
Last edited by a moderator:
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
3,412
Likes
29
Points
135
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2011
3,412 29 135
hawana ubavu wa kumfukuza wala kumjibu yule sio diwani wa arusha
sikiliza wewe bwana mdogo Kiboko Yenu ,sisi hatukurupuki subiri kidogo mtamuona huyo kibaraka wenu.

CCM hamna fadhira hata kidogo mnamtumia leo kesho mnamtosa
 
Last edited by a moderator:
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
3,412
Likes
29
Points
135
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2011
3,412 29 135
Gamba Shibuda afukuzwe tufunge chapter vinginevyo ataendelea kuwa a drain on our leaders time and resources of our young party.
huyu kwanza tutamuonesha kuwa CHADEMA tupo makini ili akiri vizur na kutuweka kwenye kumbukumbu yake hadi walio mtuma wata broo mapigo! Chezea M4C wewe
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
Huyu jamaa "aliletwa" CDM na Usalama wa Taifa kwa project maalum. Lakini kwa umakini wa CDM, hawakumruhusu kabisa kuingia "Jikoni" akabaki anachungulia tu kwa nje. Kwa hiyo ile mission yake ikawa ime-fail. Kwa kuwa alishajigamba kwamba ni lazima ataimaliza CDM, na kutokana na Ugumu alioukuta, sasa amebaki kama Mchawi ambaye ametunguliwa na Ungo wake mbele ya kadamnasi ya watu anatweta, mara azungumze hili mara lile na yote yanakuwa hayana mashiko zaidi ya kuendelea kuonekana Kiroja mbele ya jamii. RIP Shibuda.
 
K

kundaseni meena

Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
62
Likes
1
Points
0
K

kundaseni meena

Member
Joined Apr 22, 2012
62 1 0
namchukia sana shibuda kwa ngonjera za kinafiki dhidi ya CHADEMa, inapaswa akumbuke kuwa wananchi walimchagua ili asimamie sera safi za M4C na si ngonjera za kina bi kidude tena za matusi kwa wananchi wanaoiamini CHADEMA.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,201
Likes
33,356
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,201 33,356 280
kuna hawa watoto vijana wa chadema niliona wamekurupuka wamejifanay eti kutoa tamko..hawa walikurupuka na inabidi wajirekebiseh .. mwendawazimu akioongea na wewe ukaja ukatoa tamko nani anaonekana mwendawazimu?
 
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
4,528
Likes
2,861
Points
280
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
4,528 2,861 280
Shibuda anajua fika kuwa hakubaliki CCM wala CHADEMA, hivyo hivi sasa anatafuta njia ambayo ataonewa huruma endapo atachukuliwa hatua za kinidhamu!
 
Chigwiyemisi

Chigwiyemisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
533
Likes
6
Points
35
Chigwiyemisi

Chigwiyemisi

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
533 6 35
hawana ubavu wa kumfukuza wala kumjibu yule sio diwani wa arusha
Akili yako imejaa magamba, hufikiri sawasawa. ID yako pia imekaa kimipasho, inaonyesha wewe ni trainee wa Nape! Anakulipa bei gani?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Shibuda ni kama ushuzi tu, ukitoka hakuna kujadili,

mapambano yanaendelea
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,821
Likes
752
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,821 752 280
Shibuda sijawahi kumwona kwenye mikutano ya cdm inayoendelea nchi nzima,sikuwahi kumwona igunga,meru wala popote akiamasisha mabadiliko,ila ameonekana ccm huko ndiko panamfaa na akiendelea kubaki cdm nimeshasema siku nikikutana nae ana kwa macho lazima nimtemee mate usoni na matakuja sikia
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Shubuda Sijui she-bhudha au shibuda jameni mwoneeni huruma.. Ukigombana Na mgonjwa nani ataonekana mgonjwa..!!
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
648
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 648 280
mkuu tukiwambia watu CHADEMA ni chama makini wanakua wagumu kumlewa vigezo ni kama hivyo mjifunze nyie akina ritz1 , Rejao na magamba wengine humu jamvini
Kwa hiyo na CCM ni chama makini kwa kuwapuuza kina SITTA, MWAKYEMBE na recently Lowasa na slogan yake ya Youth time bomb?
 
K

Kiboko Yenu

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
312
Likes
2
Points
0
K

Kiboko Yenu

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
312 2 0
sikiliza wewe bwana mdogo Kiboko Yenu ,sisi hatukurupuki subiri kidogo mtamuona huyo kibaraka wenu.

CCM hamna fadhira hata kidogo mnamtumia leo kesho mnamtosa
unatoa tamko kama nani?
 
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Maskini Shibuda wa watu!
CCM walimtumia wakamtupa ka Condom iliyotumika.
Sasa the peoplez wakimtoa baru atakimbilia wapi tena?
 

Forum statistics

Threads 1,272,606
Members 490,036
Posts 30,455,044