Kuhusu kipindi kipya cha Zinduna Hard Talk!

Kuhusu kipindi kipya cha Zinduna Hard Talk!

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Posts
2,377
Reaction score
3,394
christina-milian-bet-awards-ford-hot-spot-room4.jpg


Kwa takribana mwezi mzima nimekuwa nikitafakari kuhusu kuanzisha kipindi kipya cha Hard Talk. Kipindi hicho kitajikita zaidi kwenye maswali magumu kuhusiana na Mapenzi, Mahusiano na Urafiki.

Hapa mshiriki atakuwa na wakati mgumu wa kujibu maswali magumu na yenye kuumiza kichwa kutoka kwangu na kwa wadau wa MMU. Mada itategemea zaidi kuhusu tukio lolote lililowahi kuwekwa humu MMU likaumiza watu vichwa au maisha ya ndoa au mahusiano ya mshiriki.

Kitatofuatiana sana na Zinduna Talk Show na kitakuwa kikirushwa hewani kila Ijumaa.


Hebu wana JF nipeni maoni yenu kuhusu kipindi hicho kwamba mngependa kiendeshwe vipi?


 
Ni WAZO ZURI SANA!!!! ( OUT OF TOPIC!!!! NASHUKURU KWA KUNIPA U CO HOST WA KUMUHOJI MTU MZIMA "THE COMMUNIST" The Boss kule Chit chat this friday!!!!!!! Mambo ni XXL, KIUTU UZIMA ZAIDI!!!!! DONT MISS)

BACT TO TOPIC mi nina maoni yafuatayo

1. Kwanza WATU WAFUNGUKE, sio kuzuga zuga inakua inaboa!!!!! Bora Mtu aombe kuhojiwa au chagua wanaotaka coz wengine kama wamelazimishwa au sijui woga!!!!!

2.Ifanye kubwa kuliko baby!!!!!!!! MDONDOSHE MTU MZIMA MAX THE FOUNDER AJE AFUNGUKE KUHUSU MMU! ANA MKUBALI NANI, ETC.

3.Premier Wiki nzima kabla KUTUKUMBUSHA NA KUTUHAMASISHA TUWEPO LIVE!!!!!!!! SMTMS TUNAPITIWA!!!!!!!!!!!!

4.Maswali yawe MATAMU NA CHALLENGING ili mtu USITAKE KUKOSA!!!!!!!!!

Ni hayo tu!!!!!!



3
 
Last edited by a moderator:
Ni WAZO ZURI SANA!!!! ( OUT OF TOPIC!!!! NASHUKURU KWA KUNIPA U CO HOST WA KUMUHOJI MTU MZIMA "THE COMMUNIST" The Boss kule Chit chat this friday!!!!!!! Mambo ni XXL, KIUTU UZIMA ZAIDI!!!!! DONT MISS)

BACT TO TOPIC mi nina maoni yafuatayo

1. Kwanza WATU WAFUNGUKE, sio kuzuga zuga inakua inaboa!!!!! Bora Mtu aombe kuhojiwa au chagua wanaotaka coz wengine kama wamelazimishwa au sijui woga!!!!!

2.Ifanye kubwa kuliko baby!!!!!!!! MDONDOSHE MTU MZIMA MAX THE FOUNDER AJE AFUNGUKE KUHUSU MMU! ANA MKUBALI NANI, ETC.

3.Premier Wiki nzima kabla KUTUKUMBUSHA NA KUTUHAMASISHA TUWEPO LIVE!!!!!!!! SMTMS TUNAPITIWA!!!!!!!!!!!!

4.Maswali yawe MATAMU NA CHALLENGING ili mtu USITAKE KUKOSA!!!!!!!!!

Ni hayo tu!!!!!!



3


Your first interview na mimi itakuwa ndo decider
ama Zinduna achukue maoni yako
au na wewe uwe na Talk show yako.....

so kazi kwako on friday lol..

ushindwe mwenyewe.......by the way kama hujaiona filam ya 'a few good men' ya Demi Moore na Tom Cruise

kaitafute.....inaweza kukusaidiaon how to break mtu akupe the right answers..lol
 
Wazo zuri uliloliotoa bibie.@Ziduna haya tena kwa wale wenye matatizo ya mapenzi mnakaribishwa hapa jamani karibuni kutoa mawazo na maswali yenu mtajibiwa.
 
Wazo zuri sana,natumaini kita konga nyoyo za watu na kujibu maswali mengi kuhusu mahusiano!
 
Zinduna napenda unavokuwa 'innovative' kwenye haya makitu..BUT kwa kujazia ngoja niseme yafuatayo:

1.Kuwe na SIDE COMMENT THREAD ...yaani ambako kutakuwa kunawekwa MASWALI tupu na kuwe na UZI wa MHOJIWA ili kupata FLOW...nzuri ya MAJIBU yake..nadhani unaweza kuwashirkisha kina AshaDii kuhusu hili as walishalifanya na ilikuwa nzuri.

2. MGENI asiwe muoga kufunguka na APEWE uhuru wa kuchagua kujibu pale maswali yanapokuwa TOO PERSONAL..

3.MASWALI mengi yaendane na 'CARIBRE' ya MHOJIWA as kulingana na atakavyojieleza..Mfano akisema ni 'msela' basi itakuwa sio busara kumuangushia makombora mengi kuhusu NDOA kwa sababu anakuwa hana UZOEFU mkubwa.

4. PROMO inatakiwa sana KWA KUMTANGAZA MGENI MAPEMA na pia watu wanaweza kuanza kuleta maswali mapema I mean ONE DAY before ili kusave MUDA!!

Kwa leo ni hayo tu!
Ahsante!
 
Ni wazo zuri ila watu waache uoga wawe na maconfidenc na wafunguke, kuzuga inaboaaaaaa.......
 
mmh, tutaulizwa nini kwenye mtihani?
Pale contena kuna madesa nikatoe fotokopi?
 
Ni wazo zuri ila watu waache uoga wawe na maconfidenc na wafunguke, kuzuga inaboaaaaaa.......

Na watu wanapokuwa wa wazi ndo conversation zinaponoga zaidi...maana wanaoguswa moja kwa moja nao wanapata kufunguka na kuchangia
 
hehehehe,...maswali yasiwe very offensive n personal( tumaintain anonymousity)
 
wazo zuri, Zinduna mie unanitenga hata kwenye talk show hujanialika bado, na hii tena usinibanie.
 
Ni WAZO ZURI SANA!!!! ( OUT OF TOPIC!!!! NASHUKURU KWA KUNIPA U CO HOST WA KUMUHOJI MTU MZIMA "THE COMMUNIST" The Boss kule Chit chat this friday!!!!!!! Mambo ni XXL, KIUTU UZIMA ZAIDI!!!!! DONT MISS)

BACT TO TOPIC mi nina maoni yafuatayo

1. Kwanza WATU WAFUNGUKE, sio kuzuga zuga inakua inaboa!!!!! Bora Mtu aombe kuhojiwa au chagua wanaotaka coz wengine kama wamelazimishwa au sijui woga!!!!!

2.Ifanye kubwa kuliko baby!!!!!!!! MDONDOSHE MTU MZIMA MAX THE FOUNDER AJE AFUNGUKE KUHUSU MMU! ANA MKUBALI NANI, ETC.

3.Premier Wiki nzima kabla KUTUKUMBUSHA NA KUTUHAMASISHA TUWEPO LIVE!!!!!!!! SMTMS TUNAPITIWA!!!!!!!!!!!!

4.Maswali yawe MATAMU NA CHALLENGING ili mtu USITAKE KUKOSA!!!!!!!!!

Ni hayo tu!!!!!!



3

Yeah lara 1, itakuwa ni Jumamosi ya tarehe 24 Novemba 2012
Tafadhali msikose show hii maana naamini itabamba ile mbayaaaaaaaa
 
wazo zuri, Zinduna mie unanitenga hata kwenye talk show hujanialika bado, na hii tena usinibanie.

ningefurahi kama wadau humu wangekuwa wantuma maombi ya kutaka kushiriki talk show na hii ya hard Talk, maana kuna watu kila nikiwa PM wanasema watakuwa bize, hivyo nakuwa nabahatisha tu

yeyote anayetaka kushiriki basi ani PM, na yeye nitampa ratiba ili achague siku
 
Na watu wanapokuwa wa wazi ndo conversation zinaponoga zaidi...maana wanaoguswa moja kwa moja nao wanapata kufunguka na kuchangia

Umesema kweli HEART, katika kipindi cha Hard Talk itakuwa ni mamabo a kufunguka live bila chenga.
Kama mtu anaogopa basi asishiriki, awaachie wengine wasongeshe
 
Last edited by a moderator:
hehehehe,...maswali yasiwe very offensive n personal( tumaintain anonymousity)

Maswali yatakuwa ni pasua kichwa, hivyo ni vyema mtu akajua namna ya kujibu bila ku expose ID yake.
kwa mfano mtu anaweza kusema kwamba yeye aliwahi kuoa au kuolewa lakini akaacha au kuachika, hapo ni lazima tuingie ndani zaidi ili kujua sababu, na kama ni kuhusu uhusiano uliowahi kuvunjika, I meen hakukuwa na ndoa pia ni lazima tuchimbe ndani ili kujua sababu, na maswali yatatiririka kulingana na majibu ya mshiriki

Kuna ishu ya kutendwa, naamini kuna wadau wengi humu wameshatendwa, hapo napo, lazima kuwe na maswali pasua kichwa........

Pia kuna swala la kuombwa 0713 kwa wanawake au wanaume kula tigo, lazima hapo nitiririke na maswali.

Eneo lingine ni kuhusiana na nyumba ndogo kwa wanaume au vidumu kwa wanawake swala hilo lazima lijadiliwe, lakini pia kuna ishu nyingine ya ma house girl kwa upande wa wanaume na kwa wanawake kuna swala la kunyimana unyumba kutokana na kutofautiana na wenzi wao, hilo nalo hutokea sana kwa wanandoa au kwa wapenzi.

vipi kuhusu mawasiliano ndani ya ndoa na kusaidiana kazi kwa wanandoa au wapenzi, hilo nalo ni eneo ambalo nitasawiri kwa undani zaidi.

mtindo wa maswali utakuwa ni wa ubunifu zaidi ili kuepuka mtu kukwepa kujibu maswali.
 
Your first interview na mimi itakuwa ndo decider
ama Zinduna achukue maoni yako
au na wewe uwe na Talk show yako.....

so kazi kwako on friday lol..

ushindwe mwenyewe.......by the way kama hujaiona filam ya 'a few good men' ya Demi Moore na Tom Cruise

kaitafute.....inaweza kukusaidiaon how to break mtu akupe the right answers..lol

Mkuu The Boss, point of correction- Kipindi kitakuwa ni Jumamosi na si Ijumaa.
Angalia kalenda na weka ratiba yako vizuri itakuwa ni tarehe 24 Novemba 2012
 
Last edited by a moderator:
Mkuu The Boss, point of correction- Kipindi kitakuwa ni Jumamosi na si Ijumaa.
Angalia kalenda na weka ratiba yako vizuri itakuwa ni tarehe 24 Novemba 2012
Zinduna mimi naomba show iwe IJUMAA ASUBUHI ili watu wapate mda wa kushiriki kwa nafasi, coz WATU WENGI TUNATEGEMEA COMPYUTA ZA MACHOGO OFISINI NA INTERNENT YA BUREEE!!!!!!! KWENYE SIMU MTU INABIDI UANDIKE KIFUPI AU USOME TU!!!!!!!! Ni pendekezo langu hilo ili watu wengi washiriki kwa raha!
 
Last edited by a moderator:
Zinduna mimi naomba show iwe IJUMAA ASUBUHI ili watu wapate mda wa kushiriki kwa nafasi, coz WATU WENGI TUNATEGEMEA COMPYUTA ZA MACHOGO OFISINI NA INTERNENT YA BUREEE!!!!!!! KWENYE SIMU MTU INABIDI UANDIKE KIFUPI AU USOME TU!!!!!!!! Ni pendekezo langu hilo ili watu wengi washiriki kwa raha!
lara 1, sasa mbona Show zote nilikuwa nazifanya siku nya Jumamosi na zilikuwa zinabamba tu.
Hebu pitia show za nyuma na ndio useme kama kuna ulazima wa kufanya Ijumaa


Kumbuka kwamba Ijumaa hii ya tarehe 23 Novemba ndio kipindi kipya cha Zinduna Hard Talk kinaanza sasa si tutakuwa tunachanganya mambo dear!
 
Last edited by a moderator:
lara 1, sasa mbona Show zote nilikuwa nazifanya siku nya Jumamosi na zilikuwa zinabamba tu.
Hebu pitia show za nyuma na ndio useme kama kuna ulazima wa kufanya Ijumaa


Kumbuka kwamba Ijumaa hii ya tarehe 23 Novemba ndio kipindi kipya cha Zinduna Hard Talk kinaanza sasa si tutakuwa tunachanganya mambo dear!

Shosti SIKUJUA KAMA THE HARD TALK NI IJAMAAA DEAR!!!!!!!!!!! Basi jmosi ni poa !!!!!!!!!!! SI UNAJUA TENA SIMU YA MCHINA HIII!!!!!!!! ITABIDI NIKABE I PAD YA MCHAGA JMOSI!!!!!! LOL! BORA HARD TALKUMEIFANYA IJUMAA, ITABAMBA ZAIDI!!!!!!!!! ILA USIACHE KUPREMIER GUEST ATAKUWA NANI ILI TUMNGOJE KWA HAMU!!!!!!!! Nampendekeza moja wapo wa hawa!!!!!! Max, Dark City(babu DC), Kongosho, Asprin, kingasti, Kaizer Madame B, Bishanga, Father of All,
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom