Kuhusu Corona: Bunge lilipuuza hoja ya Mch. Msigwa

Kuhusu Corona: Bunge lilipuuza hoja ya Mch. Msigwa

Determinantor

Platinum Member
Joined
Mar 17, 2008
Posts
61,438
Reaction score
100,717
Mwezi uliopita wakiwa Bungeni, Mchungaji Msigwa wa CHADEMA alilitaka Bunge lijadili kama dharura issue ya Corona ambapo wangetoka na azimio kama wawakilishi wetu.

Hoja hio ikapingwa kwakua tu ilitolewa na MTU ambaye "sio wa kwetu" na kupitisha hoja ya "kipuuzi" ya kumjadili @Zito na World Bank.

Leo hii Corona imefika na ghafla pesa za Mwenge zimeelekezwa huko! Bunge letu ni sehemu ya tatizo kwenye nchi yetu, specifically wabunge wa CCM.

Screenshot_20200316-212428.png
 
Serikali haijatamka hadharani kwamba imetenga kiasi Fulani cha fedha kwa ajili ya ugonjwa wa Corona, Je sehemu walizotenga kupokea wagonjwa kuna , mask, gloves , protective clothes . Leo tunaambiwa fedha za mwenge zinapelekwa kwenya ugonjwa wa corona ,let be seriously with covid -9
 
Serikali haijatamka hadharani kwamba imetenga kiasi Fulani cha fedha kwa ajili ya ugonjwa wa Corona, Je sehemu walizotenga kupokea wagonjwa kuna , mask, gloves , protective clothes . Leo tunaambiwa fedha za mwenge zinapelekwa kwenya ugonjwa wa corona ,let be seriously with covid -9
Haya maigizo yanapatikana Tanzania pekeee
 
Tanzania INA bange ya ajabu kuriko ajabu yenyewe

Don't make a promise you can't fulfill...
 
Back
Top Bottom