Tetesi: Kuhusu alama za ufaulu kidato cha sita

Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,479
Points
2,000
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,479 2,000
Weka namba ya mthihan WA kidacho cha 6 nitizame matokeo yako cos ninawasiwasi na ufaulu wako
Sijasoma Tanzania Kwa hiyo sina namba hapo NECTA.

Lakini, kwa hiyo grading system ni ya kawaida sana.

Watu waliosoma nje ya nchi wanajua na kuelewa kabisa kuwa hizo cut off points na matokeo ni ya kawaida sana kwa mtu anayesoma na anajitambua anachohitaji shuleni.

Tatizo watoto hamsomi mnataka matokeo makubwa.

Ni kama nilisikia mpango mmoja hapo Tanzania, eti unaitwa BRN bila maandalizi.

Soma kwa bidii na Kwa mipango utafaulu vizuri.

Mbona, hapo Egypt - Africa hiyo ndiyo grading system yao na bado watoto Wanasoma na matokeo yao ni mzuri kabisa kwa kufaulu vizuri iweje ninyi mlielie!!.

Wanafunzi wengi hapo Tanzania ni Pathetic kabisa.
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,479
Points
2,000
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,479 2,000
stupid people ka ww they exists only in TZ kwahyo unahisi sababu ya kufeli ni mapenzi kuna watu wanasoma ktk facilities mbovu I repeat STUPID
Asante sana kwa kunitusi.

Btw, sipo Tanzania na sijasoma Tanzania.

Ila hiyo grade system, ni ya kawaida sana kwa mtu anayesoma na anajitambua.

Mfano, Egypt tu hapo Africa ya kasikazini wanazitumia na wanafunzi wengi wanafaulu iweje ninyi hapo Tanzania mshindwe!?

Naona na wazazi nao mnakumbwa na hizi porojo za kitoto eti oooh Oooooh alama kubwa.

Mtoto Soma na mzazi himiza mwanao asome. Acheni unaaaa na upoyoyo.
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,479
Points
2,000
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,479 2,000
Kama aliishia form 4 tena kwa alama ya bashite je

Haaa haaa Haaa teeeh teeeh.
Nina vyeti halali na matokeo ya kuthaminika.

Ila hiyo, grade system ni ya kawaida sana. Ila tatizo lenu kubwa ni kwamba mnataka matokeo makubwa bila kusoma tena huku mtaani mnachezea mikunyange na mapapunchi kisha mnategemea kufaulu vizuri.

Kwa hiyo, someni kwa bidii, hizo alama ni za kawaida sana.
 
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
4,280
Points
2,000
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
4,280 2,000
Haaa haaa Haaa teeeh teeeh.
Nina vyeti halali na matokeo ya kuthaminika.

Ila hiyo, grade system ni ya kawaida sana. Ila tatizo lenu kubwa ni kwamba mnataka matokeo makubwa bila kusoma tena huku mtaani mnachezea mikunyange na mapapunchi kisha mnategemea kufaulu vizuri.

Kwa hiyo, someni kwa bidii, hizo alama ni za kawaida sana.
Kwa maelezo haya ndugu huna cheti.
Huwez sema wanafunzi wote wana mawazo ya kingono kama wewe
 
Malimi Jr

Malimi Jr

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
701
Points
1,000
Malimi Jr

Malimi Jr

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
701 1,000
Aisee hizo alama zitakuwa si za nchi hii.
 
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
1,029
Points
2,000
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
1,029 2,000
Hili tangazo la kupanda kwa alama za ufaulu mbona Necta na Moe hawajaweka Tangazo?
 
goooooaaaal

goooooaaaal

Member
Joined
Jun 10, 2017
Messages
13
Points
45
goooooaaaal

goooooaaaal

Member
Joined Jun 10, 2017
13 45
.....kam ni kweli izo alama tutaanza kuxoma huku tunatembea........
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,479
Points
2,000
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,479 2,000
Kwa maelezo haya ndugu huna cheti.
Huwez sema wanafunzi wote wana mawazo ya kingono kama wewe
Haaaa haaaa haaaa haaaa, nitumie namba au E-Mail yako nikutumie mzigo wote uone. Ama Nipe contacts zako ili wakati nikiwa holiday hapo Tanzania, nikutafute popote pale utakapokuwa ili uone kuwa hizo grade nimezitumia na kufaulu kama kawaida.

Ndiyo utaelewa ninachokiandika hapa JF kuwa siyo mzaha.
Ila hizo grade ni za kawaida sana kwa nchi za wenzetu tena wanaziona za kawaida sana.

Mfano, private schools hapo Tanzania, zamani wastani wa form 2 ilikuwa 45% wanafunzi wote wanafaulu ila kwa public schools wastani ni 21% bado wanafunzi wanafaili japo ni wote wapo nchi moja.

Tena bado, kwenye public schools unakuta vipanga wanatoboa kwa wastani wa 85+%.

Watoto wengi ni kutokuwa makini na shule.

Kwa hiyo, someni kwa bidii hizo alama ni za kawaida sana.
 
M

mswahili93

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
210
Points
250
M

mswahili93

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2017
210 250
Nimesikia eti alama za ufaulu ni kama zifuatazo by Ndalichako Bungeni.

A: 85-100
B: 75-84
C: 70-74
D: 61-69
E: 51-60
S: 35-50
F: 0-34

Tusubiri kama ni kweli. Kuna kutu kimejificha , kitajulikana with time.
Nasikia eti na muda wa kufanya mtihani umebadilika.


Kwa waingereza
Grading

A level examinations are graded on a scale of A* to E. Students that take the full A level in addition to the AS are awarded one grade for each subject, with the AS results being subsumed into the A level point score if not ‘cashed in’ as a terminal credential after the first year of study. For universities using the centralized Universities and Colleges Admissions Services (UCAS) process for admission, grades are also attributed Tariff Points (see below for an explanation of Tariff Points) as follows for each A level grade:

Kumaamake walai...hzo grades hazitakaa zitokee
 
mende msafi

mende msafi

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,096
Points
2,000
mende msafi

mende msafi

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,096 2,000
Bora huu MTO niliuvuka mapema
 
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,778
Points
2,000
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,778 2,000
Naionea sana huruma elimu ya nchi hii
 
A

arosto yao

New Member
Joined
May 14, 2017
Messages
4
Points
20
A

arosto yao

New Member
Joined May 14, 2017
4 20
Hiyo n day dream ya ndalichako,,,,can never happen,hana mtot nn
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
18,873
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
18,873 2,000
Kwa maelezo haya ndugu huna cheti.
Huwez sema wanafunzi wote wana mawazo ya kingono kama wewe
Najaribu kufikira mtu wa PCB apate 85 and above! 75-84!
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,675
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,675 2,000
Nia yao ni nini!?

Yani Ccm!!??
 

Forum statistics

Threads 1,334,542
Members 512,047
Posts 32,479,690
Top