Kuhusu AG/CJ na Rais wa TLS , wanasheria tafadhari

Kuhusu AG/CJ na Rais wa TLS , wanasheria tafadhari

Tatzo hapa mnashindwa kuelewa na ninajua WENGI mtapingana na hili.Lissu hana dhamira ya Dhati kabsa ya kwenda kuitumia TLS but anachokitaka LISSU au CDM hii kwao ni plan B ya kwenda kupambana na RAIS.

Hakuna mpinzani anezuiwa KUGOMBEA urais TLS....ilah je ni aina gani ya MTU anaeenda kugombea hiyo nafasi.

Mfano tu leo hii tungesikia MWIGULU NCHEMBA au NAPE ndiye mgombea urais TLS UNAFIKIRI HOW COULD IT SOUNDS?

Unaweza kudadavua zaidi hili?

Tunajua kabsa LISSU ana haki ya kuwa mgombea but si mtu sahihi kabsa kuwa RAIS WA TLS. Huyu dhamira yake kabsa na ya DHATI ni kwenda kupambna na MAGUFULI kupitia TLS. Trust me hii TLS lazima ife kibudu iwapo AU haitafanya kazi zake kiufanisi kabsa.

Unadhani kamati ya uchaguzi ya TLS ni watu wasio na weledi kiasi cha kumpitisha kuwa mgombea>? Kama jibu ni ndio, dadavua mkuu.

Afu kingne ni UPUUZI kabsa kumfanya LISSU rais wa TLS a guy ana majukumu mengi mno ya kiuongozi ukitumia hii fact ya MAJUKUMU ya kiongozi aliyo nayo LISSU lazima ukubali kuwa huyu JAMAA SIYO, hapo anaenda pambana na MAGUFULI TU KWANI

Dadavua mkuu, kwa nini unadhani hayo "majukumu mengi" yatamfanya bwana Lissu ashindwe kutimiza majukumu yake? Kwa mfano, mhshimiwa JPM ni 1) Rais, 2) Amiri Jeshi Mkuu, 3) Mwenyekiti wa CCM vipi kwa upande wake?

Na kuna tetesi CHAMA PIA KIMETOA kiasi fulani cha pesa kutoa sapoti ili jamaa ashinde hata kama LISSU angekuwa ni RAIS wa nchi hii asingekubali kuona NAPE anaenda gombea kuwa rais wa TLS.

Ukipata uthibitisho wa hizo tetezi rudi kwenye huu uzi utuwekee mkuu.

Me nawashauri tu wale wote watakaoshiriki katika zoezi hili la UCHAGUZI wasiwachague wale wote wenye makando kando ya VYAMA VYA SIASA kama kweli wanataka kuona TLS iliyo fanisi they have to go for a neutral candidate.

Bado siku 4.

Kaka ...
 
Ni kweli hakuna cheo cha "jaji mkuu kiongozi" mkuu.



Kuna "Jaji Mkuu [Chief Justice] na Jaji Kiongozi [Principle Judge]"

Kaka ...
asante kwa ufafanuzi I know CJ but the Swahili translation is treaky
 
Tatzo hapa mnashindwa kuelewa na ninajua WENGI mtapingana na hili.Lissu hana dhamira ya Dhati kabsa ya kwenda kuitumia TLS but anachokitaka LISSU au CDM hii kwao ni plan B ya kwenda kupambana na RAIS.

Hakuna mpinzani anezuiwa KUGOMBEA urais TLS....ilah je ni aina gani ya MTU anaeenda kugombea hiyo nafasi.

Mfano tu leo hii tungesikia MWIGULU NCHEMBA au NAPE ndiye mgombea urais TLS UNAFIKIRI HOW COULD IT SOUNDS?

Tunajua kabsa LISSU ana haki ya kuwa mgombea but si mtu sahihi kabsa kuwa RAIS WA TLS. Huyu dhamira yake kabsa na ya DHATI ni kwenda kupambna na MAGUFULI kupitia TLS. Trust me hii TLS lazima ife kibudu iwapo AU haitafanya kazi zake kiufanisi kabsa.

Afu kingne ni UPUUZI kabsa kumfanya LISSU rais wa TLS a guy ana majukumu mengi mno ya kiuongozi ukitumia hii fact ya MAJUKUMU ya kiongozi aliyo nayo LISSU lazima ukubali kuwa huyu JAMAA SIYO, hapo anaenda pambana na MAGUFULI TU KWANI

Na kuna tetesi CHAMA PIA KIMETOA kiasi fulani cha pesa kutoa sapoti ili jamaa ashinde hata kama LISSU angekuwa ni RAIS wa nchi hii asingekubali kuona NAPE anaenda gombea kuwa rais wa TLS.

Me nawashauri tu wale wote watakaoshiriki katika zoezi hili la UCHAGUZI wasiwachague wale wote wenye makando kando ya VYAMA VYA SIASA kama kweli wanataka kuona TLS iliyo fanisi they have to go for a neutral candidate.
Lissuphobia, stop minor thinking.
 
Tatzo hapa mnashindwa kuelewa na ninajua WENGI mtapingana na hili.Lissu hana dhamira ya Dhati kabsa ya kwenda kuitumia TLS but anachokitaka LISSU au CDM hii kwao ni plan B ya kwenda kupambana na RAIS.

Hakuna mpinzani anezuiwa KUGOMBEA urais TLS....ilah je ni aina gani ya MTU anaeenda kugombea hiyo nafasi.

Mfano tu leo hii tungesikia MWIGULU NCHEMBA au NAPE ndiye mgombea urais TLS UNAFIKIRI HOW COULD IT SOUNDS?

Tunajua kabsa LISSU ana haki ya kuwa mgombea but si mtu sahihi kabsa kuwa RAIS WA TLS. Huyu dhamira yake kabsa na ya DHATI ni kwenda kupambna na MAGUFULI kupitia TLS. Trust me hii TLS lazima ife kibudu iwapo AU haitafanya kazi zake kiufanisi kabsa.

Afu kingne ni UPUUZI kabsa kumfanya LISSU rais wa TLS a guy ana majukumu mengi mno ya kiuongozi ukitumia hii fact ya MAJUKUMU ya kiongozi aliyo nayo LISSU lazima ukubali kuwa huyu JAMAA SIYO, hapo anaenda pambana na MAGUFULI TU KWANI

Na kuna tetesi CHAMA PIA KIMETOA kiasi fulani cha pesa kutoa sapoti ili jamaa ashinde hata kama LISSU angekuwa ni RAIS wa nchi hii asingekubali kuona NAPE anaenda gombea kuwa rais wa TLS.

Me nawashauri tu wale wote watakaoshiriki katika zoezi hili la UCHAGUZI wasiwachague wale wote wenye makando kando ya VYAMA VYA SIASA kama kweli wanataka kuona TLS iliyo fanisi they have to go for a neutral candidate.
kuna tatizo gani kwa mtu yeyote "kupambana na Magufuli" kwa maana yoyote ya "mapambano" uliyoikusudia?
 
Siku nyingine kabla ya kuhukumu jiridhishe kwa kuwa na taarifa sahihi mkuu.

Kaka ...
nimegundua tatizo now niliposema "we" nilimaanisha plural of "I" meaning that we bush lawyers doesn't have SUCH A KNOWLEDGE, however naona imesomeka "we" as in "wewe" , you got me bad, sorry as well
 
Ni kweli hakuna cheo cha "jaji mkuu kiongozi" mkuu.



Kuna "Jaji Mkuu [Chief Justice] na Jaji Kiongozi [Principle Judge]"

Kaka ...
Huyu principle judge kaanza lini?
 
Hapa tusiokuwa wanasheria (BUSH LAWYERS) ndo tunachanganywa, Hivi ni kwanini wanasheria wakuu/majaji wakuu /viongozi wamekuwa CCM i.e. Chenge and the gang, na hata hawa waliopo wanahudumu ndani ya serikali ya CCM, lakini CCM yoote imepanic kuhusu Urais wa TLS kushikwa na mpinzani mmoja tu.

Naomba kufafanuliwa maswala yafuatayo, ili sisi ma BUSH LAWYERS tuweze kuelewa na kufahamu

  1. Advantage gani wapinzani watazipata ikiwa mpinzani atapata nafasi ya Urais TLS
  2. Disadvantage gani serikali itakumbana nazo ikiwa TLS itaangukia kwa wapinzani
  3. Ni nguvu gani ambazo Rais wa TLS anazo na Mwanasheria mkuu/Jaji mkuu hana?
  4. Kama Jaji mkuu /kiongozi ndo huwaapisha mawakili wote, (correct me if am wrong) je Rais wa TLS ambaye ni wakili wa kawaida na Jaji mkuu nani yuko juu ya mwenzake?
  5. TLS ina mamlaka yoyote juu ya mihimili miwili ya EXECUTIVE na PARLIAMENT ?? (not parliament of owls)
  6. Je TLS ina tofauti na Vyama vingine vya kitaaluma kama kile cha WALIMU, WAHASIBU, WAKUTUBI,WAGAVI na nk
  7. kama havina tofauti je , huko pia wapinzani hupewa mikiki mikiki wakigombea Uongozi
  8. Kuna uhusiano wowote kati ya TLS na uchaguzi wa ZANZIBAR?
  9. Je tundulisu akijitoa na akagombea kwa mfano MSANDO bado itakuwa tatizo??


Tls ni Taasisi ya Kikoloni yenye jina la Kikoloni, hivyo Fuuuuuta!
 
Tatzo hapa mnashindwa kuelewa na ninajua WENGI mtapingana na hili.Lissu hana dhamira ya Dhati kabsa ya kwenda kuitumia TLS but anachokitaka LISSU au CDM hii kwao ni plan B ya kwenda kupambana na RAIS.

Hakuna mpinzani anezuiwa KUGOMBEA urais TLS....ilah je ni aina gani ya MTU anaeenda kugombea hiyo nafasi.

Mfano tu leo hii tungesikia MWIGULU NCHEMBA au NAPE ndiye mgombea urais TLS UNAFIKIRI HOW COULD IT SOUNDS?

Tunajua kabsa LISSU ana haki ya kuwa mgombea but si mtu sahihi kabsa kuwa RAIS WA TLS. Huyu dhamira yake kabsa na ya DHATI ni kwenda kupambna na MAGUFULI kupitia TLS. Trust me hii TLS lazima ife kibudu iwapo AU haitafanya kazi zake kiufanisi kabsa.

Afu kingne ni UPUUZI kabsa kumfanya LISSU rais wa TLS a guy ana majukumu mengi mno ya kiuongozi ukitumia hii fact ya MAJUKUMU ya kiongozi aliyo nayo LISSU lazima ukubali kuwa huyu JAMAA SIYO, hapo anaenda pambana na MAGUFULI TU KWANI

Na kuna tetesi CHAMA PIA KIMETOA kiasi fulani cha pesa kutoa sapoti ili jamaa ashinde hata kama LISSU angekuwa ni RAIS wa nchi hii asingekubali kuona NAPE anaenda gombea kuwa rais wa TLS.

Me nawashauri tu wale wote watakaoshiriki katika zoezi hili la UCHAGUZI wasiwachague wale wote wenye makando kando ya VYAMA VYA SIASA kama kweli wanataka kuona TLS iliyo fanisi they have to go for a neutral candidate.
Mkuu kama siyo mtu Sahihi si atashindwa,sasa serikali ni mpiga ramli wamejuaje Kwamba atashinda au professor maji marefu kasha waambia Lisu atashinda Nchi ya hovyo kabisa.
 
Chama na serikali zinaweweseka kusikia huyu mtu anagombea Urais au wanajua kitendo cha kugombea tayari keshashinda[emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
Tatzo hapa mnashindwa kuelewa na ninajua WENGI mtapingana na hili.Lissu hana dhamira ya Dhati kabsa ya kwenda kuitumia TLS but anachokitaka LISSU au CDM hii kwao ni plan B ya kwenda kupambana na RAIS.

Hakuna mpinzani anezuiwa KUGOMBEA urais TLS....ilah je ni aina gani ya MTU anaeenda kugombea hiyo nafasi.

Mfano tu leo hii tungesikia MWIGULU NCHEMBA au NAPE ndiye mgombea urais TLS UNAFIKIRI HOW COULD IT SOUNDS?

Tunajua kabsa LISSU ana haki ya kuwa mgombea but si mtu sahihi kabsa kuwa RAIS WA TLS. Huyu dhamira yake kabsa na ya DHATI ni kwenda kupambna na MAGUFULI kupitia TLS. Trust me hii TLS lazima ife kibudu iwapo AU haitafanya kazi zake kiufanisi kabsa.

Afu kingne ni UPUUZI kabsa kumfanya LISSU rais wa TLS a guy ana majukumu mengi mno ya kiuongozi ukitumia hii fact ya MAJUKUMU ya kiongozi aliyo nayo LISSU lazima ukubali kuwa huyu JAMAA SIYO, hapo anaenda pambana na MAGUFULI TU KWANI

Na kuna tetesi CHAMA PIA KIMETOA kiasi fulani cha pesa kutoa sapoti ili jamaa ashinde hata kama LISSU angekuwa ni RAIS wa nchi hii asingekubali kuona NAPE anaenda gombea kuwa rais wa TLS.

Me nawashauri tu wale wote watakaoshiriki katika zoezi hili la UCHAGUZI wasiwachague wale wote wenye makando kando ya VYAMA VYA SIASA kama kweli wanataka kuona TLS iliyo fanisi they have to go for a neutral candidate.

Huna lolote kada wa chama tu ww..Lissu anawezaje pambana na Raisi bila sababu maalumu...na kama kuna sababu za kupambana na raisi basi ndo jukumu la chama chao ww unahofia nn!? Km mkuu yuko safi na anafanya kazi vizuri kwa kufuata taratibu shida iko wp!?
 
Naamini uzi huu watu watakuwa wastarabu maana haujaegemea kukashifu upande wowote, lkn unahitaji mwenye uelewa wa kisheria
 
Back
Top Bottom