Zesh JF-Expert Member Joined Apr 27, 2017 Posts 15,449 Reaction score 25,168 Aug 8, 2018 #61 Devion said: Mimi tu ndio sijapanda dreamliner humu ndani. Ila wengine wote tayari Jf bana! Click to expand... Mimi bado hata ungo wa bibi sijapanda
Devion said: Mimi tu ndio sijapanda dreamliner humu ndani. Ila wengine wote tayari Jf bana! Click to expand... Mimi bado hata ungo wa bibi sijapanda
stadi shazi Member Joined Jun 9, 2018 Posts 92 Reaction score 80 Aug 8, 2018 #62 Usiache kumuwekea dudu namansha kuteleza Ndiyo matunzo yenyew!!
Ukaridayo JF-Expert Member Joined Oct 8, 2012 Posts 512 Reaction score 484 Aug 8, 2018 #63 General Mangi said: Mambo ya kikorea unaleta bongo?[emoji23][emoji23][emoji23] Click to expand... Hata mimi nilikuwa nawaza kama ulivyowaza wewe mkuu.. mambo ya akina lamuje de mivista anayaleta bongo.. kwelii.. hahahaha
General Mangi said: Mambo ya kikorea unaleta bongo?[emoji23][emoji23][emoji23] Click to expand... Hata mimi nilikuwa nawaza kama ulivyowaza wewe mkuu.. mambo ya akina lamuje de mivista anayaleta bongo.. kwelii.. hahahaha
General Mangi JF-Expert Member Joined Dec 21, 2013 Posts 15,316 Reaction score 23,187 Aug 8, 2018 #64 Devion said: Kwa hiyo masikini tusizae mkuu? Upo serious? Click to expand... Nipo serious mkuu, Mimi nikiona sina uwezo wa kumpa mwanangu mahitaji mazuri sizai
Devion said: Kwa hiyo masikini tusizae mkuu? Upo serious? Click to expand... Nipo serious mkuu, Mimi nikiona sina uwezo wa kumpa mwanangu mahitaji mazuri sizai
General Mangi JF-Expert Member Joined Dec 21, 2013 Posts 15,316 Reaction score 23,187 Aug 8, 2018 #65 witnessj said: Mtoto mmoja?[emoji15] [emoji15] Mkuu tema mate chini! Kuzaa mtoto mmoja ni kama unabet asee! Mungu nisaidie! hata watatu angalau.. Click to expand... Watatu?? Wote wa nini hao?
witnessj said: Mtoto mmoja?[emoji15] [emoji15] Mkuu tema mate chini! Kuzaa mtoto mmoja ni kama unabet asee! Mungu nisaidie! hata watatu angalau.. Click to expand... Watatu?? Wote wa nini hao?