Kugegeda

Esrom makono

Senior Member
May 11, 2019
121
225
Wajumbe habari zenu.nimekua nikichungulia kwenye forum hii kwa siku kadhaa na nimepatwa na mtikisiko wa mawazo kutokana na neno kugegeda.hivi hili neno Lina maana gani? Maana Kuna muda nahisi ni Bata dume ambae anaitwa gegedu.huenda Ni typing error ya mwandishi Cha ajabu kila nikichungulia humu nazidi kukutana nalo.kugegeda Ni Nini hichi??
 

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Jun 29, 2019
7,042
2,000
Kugegede ni neno la heshima yaani neno la lenye asili ya kibantu lenye maana ya salamu mfano za sahizi

Mtoa Mada nasikitika kuona walionitangulia kutoa maoni wanapotosha lugha hii adhwimu kutoka ubantuni ambayo inaelekea kupotea hvyo basi nakusihi endelea kulitumia ili neno kusalimia watu ili kulikuza lisipotee
Na wengi wahenga na tuliozunguka sana tunalitambua

Mfano pendelea kusalimia watu mfano bosi au mpangaji mwenzio mfano "nitakugegeda boss "ikiwa na maana habari za sahizi boss
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,506
2,000
Kugegede ni neno la heshima yaani neno la lenye asili ya kibantu lenye maana ya salamu mfano za sahizi

Mtoa Mada nasikitika kuona walionitangulia kutoa maoni wanapotosha lugha hii adhwimu kutoka ubantuni ambayo inaelekea kupotea hvyo basi nakusihi endelea kulitumia ili neno kusalimia watu ili kulikuza lisipotee
Na wengi wahenga na tuliozunguka sana tunalitambua

Mfano pendelea kusalimia watu mfano bosi au mpangaji mwenzio mfano "nitakugegeda boss "ikiwa na maana habari za sahizi boss
alisikika MLEVi Mmoja akisema
 

pamoja Santa

JF-Expert Member
Jan 6, 2019
495
1,000
Kugegede ni neno la heshima yaani neno la lenye asili ya kibantu lenye maana ya salamu mfano za sahizi

Mtoa Mada nasikitika kuona walionitangulia kutoa maoni wanapotosha lugha hii adhwimu kutoka ubantuni ambayo inaelekea kupotea hvyo basi nakusihi endelea kulitumia ili neno kusalimia watu ili kulikuza lisipotee
Na wengi wahenga na tuliozunguka sana tunalitambua

Mfano pendelea kusalimia watu mfano bosi au mpangaji mwenzio mfano "nitakugegeda boss "ikiwa na maana habari za sahizi boss
Hahahah! Dah
 

FK21

JF-Expert Member
May 27, 2019
1,723
2,000
Wajumbe habari zenu.nimekua nikichungulia kwenye forum hii kwa siku kadhaa na nimepatwa na mtikisiko wa mawazo kutokana na neno kugegeda.hivi hili neno Lina maana gani? Maana Kuna muda nahisi ni Bata dume ambae anaitwa gegedu.huenda Ni typing error ya mwandishi Cha ajabu kila nikichungulia humu nazidi kukutana nalo.kugegeda Ni Nini hichi??
Acha ujinga
 

Joyeuse

Senior Member
Sep 19, 2013
178
225
Kugegede ni neno la heshima yaani neno la lenye asili ya kibantu lenye maana ya salamu mfano za sahizi

Mtoa Mada nasikitika kuona walionitangulia kutoa maoni wanapotosha lugha hii adhwimu kutoka ubantuni ambayo inaelekea kupotea hvyo basi nakusihi endelea kulitumia ili neno kusalimia watu ili kulikuza lisipotee
Na wengi wahenga na tuliozunguka sana tunalitambua

Mfano pendelea kusalimia watu mfano bosi au mpangaji mwenzio mfano "nitakugegeda boss "ikiwa na maana habari za sahizi boss
dah ...
 

Sura Halisi

Member
May 16, 2019
14
45
Kugegede ni neno la heshima yaani neno la lenye asili ya kibantu lenye maana ya salamu mfano za sahizi

Mtoa Mada nasikitika kuona walionitangulia kutoa maoni wanapotosha lugha hii adhwimu kutoka ubantuni ambayo inaelekea kupotea hvyo basi nakusihi endelea kulitumia ili neno kusalimia watu ili kulikuza lisipotee
Na wengi wahenga na tuliozunguka sana tunalitambua

Mfano pendelea kusalimia watu mfano bosi au mpangaji mwenzio mfano "nitakugegeda boss "ikiwa na maana habari za sahizi boss
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom