Kufutwa Road Licence: Je, Yono auction mart kupunguza wafanyakazi?

Martin George

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
1,694
2,000
Kufutwa kwa m/v road licence kunaelekea kutapunguza ajira baada ya wafanyakazi wa Yono waliopewa tends ya kukagua nagari kudai wanaweza kupoteza ajira. Source mfanyakazi wa Yono.
 

Alure

JF-Expert Member
Dec 27, 2014
1,103
2,000
Na wafutwe tu warudi uraiani waisome namba ... maana walikuwa wanakera sana
 

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,603
2,000
Siwataki hata kuwasikia hawa majamaa, wanajfanya wajuaji na wanok sana. Kwisha habari zao, wasubr mpaka benki imdai mtu wakapge mnada nyumba za watu. Hii bongo usijifanye mjuaji, eti wanajifanya polisi huku hata SMG hawajui ina risasi ngapi!
Mara eeeehhh sisi n TRA , onyesha kitambulisho wanaanza kuhaha
 

Martin George

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
1,694
2,000
Siwataki hata kuwasikia hawa majamaa, wanajfanya wajuaji na wanok sana. Kwisha habari zao, wasubr mpaka benki imdai mtu wakapge mnada nyumba za watu. Hii bongo usijifanye mjuaji, eti wanajifanya polisi huku hata SMG hawajui ina risasi ngapi!
Mara eeeehhh sisi n TRA , onyesha kitambulisho wanaanza kuhaha
Haahahaaa tuwe na Huruma jamani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom