Kufutwa kwa usaili TANESCO Kanda ya Kaskazini

  • Thread starter GRAPHICS DESIGN
  • Start date
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
67
Points
95
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined May 28, 2014
67 95
Habari ndugu zangu,

Jana mida ya jioni nilipigiwa simu kutaarifiwa kuwa usaili uliofanyika awali kwa kanda hiyo hapo jijini Tanga umefutwa hivyo tunatakiwa kufika Jumamosi tarehe 13 Julai 2019 kwa ajili ya usaili tena.

Swali, je taarifa hizi ni za ukweli?
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,945
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,945 2,000
Habari ndugu zangu, jana mida ya jioni nilipigiwa simu kutaarifiwa kuwa usaili uliofanyika awali kwa kanda hiyo hapo jijini Tanga umefutwa hivyo tunatakiwa kufika jumamosi tar 13 July 2019 kwa ajili ya usaili tena. Swali je taarifa hizi ni za ukweli?
Tunafatilia chanzo cha taarifa hizi na kutoa mrejesho kwako mpendwa mteja wetu
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,716
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,716 2,000
Tunafatilia chanzo cha taarifa hizi na kutoa mrejesho kwako mpendwa mteja wetu
Kama ni kweli mbona watakuwa waswahili sana na hawajielewi.
Unamuharibiaje mtu muda wake na nauli yake mara mbili mbili,Kama hakuna kazi si bora tu waseme.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
18,524
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
18,524 2,000
Sio kweli kuwa usahili umefutwa hivyo endelea kutumia vyanzo sahihi kupata taarifa sahihi na kwa nafasi uliyoomba
jana mliwapigia simu madereva walipoti vitui vyao vya kazi, leo kuna taarifa za kutisha kama hzo. Ukweli ni upi maana umeandika kisiasa sana. Nilitegemea uweke na event kama ya kupigiwa simu madereva, secretaries etc kuwapa watu ukweli.
 
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
67
Points
95
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined May 28, 2014
67 95
Sio kweli kuwa usahili umefutwa hivyo endelea kutumia vyanzo sahihi kupata taarifa sahihi na kwa nafasi uliyoomba
+255272645391 hii ni namba iliyonipigia jana mida ya jioni. Najua TANESCO wapo humu tunaomba mtuambie ukweli kuhusu suala hili. Mara ya kwanza nilipigiwa simu nikatajiwa tarehe ya usaili kufika kule nikaambiwa usaili ulirudishwa nyuma ya tarehe tuliyowaambia. Tukawa tumepoteza gharama zetu bure. Tusaidieni kwa taarifa kama ni mchezo hawa watu wafuatiliwe.
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,945
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,945 2,000
+255272645391 hii ni namba iliyonipigia jana mida ya jioni. Najua TANESCO wapo humu tunaomba mtuambie ukweli kuhusu suala hili. Mara ya kwanza nilipigiwa simu nikatajiwa tarehe ya usaili kufika kule nikaambiwa usaili ulirudishwa nyuma ya tarehe tuliyowaambia. Tukawa tumepoteza gharama zetu bure. Tusaidieni kwa taarifa kama ni mchezo hawa watu wafuatiliwe.
Yeyote aliyeomba kazi Kanda ya Kaskazini, akipigiwa simu au kutumiwa ujumbe (SMS) kuhusu kuitwa kufanya Usaili, Kuitwa Kuitwa kazini baada ya kufaulu Usaili au Kurudia Usaili, taarifa hiyo ni SAHIHI, azingatie:

0737807088 ,0737808507 ,0737807087,
0737807083 ,0272645391.

Tumia namba hizo kuomba ufafanuzi wa lolote au kutoa taarifa ya kuombwa rushwa na yeyote.

Muda wa Kazi: SAA 02;00 asubuhi hadi 11:00 jioni.

Muhimu: Usitoe zawadi au rushwa kwa yeyote kwani ni kinyume na sheria.
 
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
67
Points
95
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined May 28, 2014
67 95
Namba iliyonipigia inafanana na hiyo uliyoiandika hapo mwisho, naomba ufafanuzi juu ya hilo.
Yeyote aliyeomba kazi Kanda ya Kaskazini, akipigiwa simu au kutumiwa ujumbe (SMS) kuhusu kuitwa kufanya Usaili, Kuitwa Kuitwa kazini baada ya kufaulu Usaili au Kurudia Usaili, taarifa hiyo ni SAHIHI, azingatie:

0737807088 ,0737808507 ,0737807087,
0737807083 ,0272645391.

Tumia namba hizo kuomba ufafanuzi wa lolote au kutoa taarifa ya kuombwa rushwa na yeyote.

Muda wa Kazi: SAA 02;00 asubuhi hadi 11:00 jioni.

Muhimu: Usitoe zawadi au rushwa kwa yeyote kwani ni kinyume na sheria.
 
A

Ayatolaalikhaminey

Member
Joined
Apr 16, 2018
Messages
25
Points
75
A

Ayatolaalikhaminey

Member
Joined Apr 16, 2018
25 75
Mmesema ni 13/07/2019 saa 1.30 asubuhi,hamjasema venue ya kufanyia tena interview,. Mkikamilisha taarifa itatusaidia,wengine ni wageni Tanga,kuanza kutafta venue asubuhi,itaongeza frustration.
 
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
67
Points
95
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined May 28, 2014
67 95
Mmesema ni 13/07/2019 saa 1.30 asubuhi,hamjasema venue ya kufanyia tena interview,. Mkikamilisha taarifa itatusaidia,wengine ni wageni Tanga,kuanza kutafta venue asubuhi,itaongeza frustration.
Eti venue utajulishwa kwenye meseji. Afu mwisho wa siku no meseji mpata tarehe usika. Khaaaaa
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
848
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
848 1,000
Ndugu zetu TANESCO kuna sehemu mnafeli kuhusu suala zima la michakato ya ajira....kitengo chenu cha HR managers inaaonekana kina matatizo makubwa sana na inaonekana hawafanyi mambo yao kwa umakini na uhakika hali inayoleta sintofahamu na lawama nyingi kuhusu nyinyi
 
Z

Zyusual

Member
Joined
Nov 9, 2018
Messages
33
Points
95
Z

Zyusual

Member
Joined Nov 9, 2018
33 95
Kwa kweli Tanesco wanachofanya kinashangaza sana,vip kwa wale wanaotoka mbali!?
Hivi zile nafasi za nyanda za juu kusini wameshaita watu
 
Z

Zyusual

Member
Joined
Nov 9, 2018
Messages
33
Points
95
Z

Zyusual

Member
Joined Nov 9, 2018
33 95
Sio kweli kuwa usahili umefutwa hivyo endelea kutumia vyanzo sahihi kupata taarifa sahihi na kwa nafasi uliyoomba
Mkuu mbona na wewe taarifa unakuja kupata humu wakati ilibidi uwe unajua kabla
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,716
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,716 2,000
Mkuu mbona na wewe taarifa unakuja kupata humu wakati ilibidi uwe unajua kabla

Huyo mzugaji hata majibu yake ya kubahatisha bahatisha tu.
 
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
67
Points
95
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined May 28, 2014
67 95
Mtuambie venue basi.
Yeyote aliyeomba kazi Kanda ya Kaskazini, akipigiwa simu au kutumiwa ujumbe (SMS) kuhusu kuitwa kufanya Usaili, Kuitwa Kuitwa kazini baada ya kufaulu Usaili au Kurudia Usaili, taarifa hiyo ni SAHIHI, azingatie:

0737807088 ,0737808507 ,0737807087,
0737807083 ,0272645391.

Tumia namba hizo kuomba ufafanuzi wa lolote au kutoa taarifa ya kuombwa rushwa na yeyote.

Muda wa Kazi: SAA 02;00 asubuhi hadi 11:00 jioni.

Muhimu: Usitoe zawadi au rushwa kwa yeyote kwani ni kinyume na sheria.
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,945
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,945 2,000
Dua na maombi yetu kwa ndugu zetu waliotutangulia
img-20190709-wa0038-jpeg.1149631
 

Forum statistics

Threads 1,324,424
Members 508,686
Posts 32,160,269
Top