Kufutwa kwa usaili TANESCO Kanda ya Kaskazini

  • Thread starter GRAPHICS DESIGN
  • Start date
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
53
Points
70
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined May 28, 2014
53 70
Jamani jana nimepiga namba hizo walizotoa, ni kweli usaili upo tar 13 July 19 kwa kada ya CUSTOMER RELATION OFFICER, aliyeitwa aende tu.
hawa jamaa hawajielewi, badala ya kujibu maswali wao wametupia image, daaaah, k
 
LUKAMA

LUKAMA

Senior Member
Joined
May 28, 2017
Messages
185
Points
250
LUKAMA

LUKAMA

Senior Member
Joined May 28, 2017
185 250
Kwa kweli Tanesco wanachofanya kinashangaza sana,vip kwa wale wanaotoka mbali!?
Hivi zile nafasi za nyanda za juu kusini wameshaita watu
si zani kama wameita pia za dodoma bado
 
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
53
Points
70
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined May 28, 2014
53 70
Watu wanaomba clarification juu ya taarifa za interview wewe unakuja na habari za msiba, kweli bongo nyoso.
Jaman watu wa TANESCO mmetupigia simu kuwa usaili wa kwanza ulifutwa inatakiwa tuje kurudia kesho tar 13 July 2019. Venue mkasema mtatuambia kwa meseji, sasa cha ajabu mpaka muda huu hakuna meseji yoyote kuonesha hiyo venue na muda mlisema saa moja na nusu asubuhi. Kama hili jambo ni gumu kwenu wapeni watu wa UTUMISHI wawasaidie.
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,079
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,079 1,995
Naomba nijoking kidogo aiseee yule dada HR anae fanya kazi pale TANESCO Shinyanga mjini nampa saluti mumfikishie yule dada mrembo na mkalimu sana huwa kipindi niko pale nikimuona nasikia raha sana ngozi ya mtume nasikia ameolewa sijui na meneja wa benki ya crdb bank mfikishie salaam jamani
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,079
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,079 1,995
Taf
Dua na maombi yetu kwa ndugu zetu waliotutanguliaView attachment 1149631
Tafadhali naombeni msaada ikiwa metre ikioyesha error 001 uniti zipo za kutosha na huku umeme haupo wa kutosha kila wakija TANESCO vibarua bado tatizo linajirudia na tuna walipa sana na nimefikia hatua nimeandika replacement ni kusubiri kama miezi miwili nikaenda kuulizia kulikoni wakaniambia metre zimezuhiwa mpaka mwezi wa nane tatizo ni nini au kwa kuwa tunaishi uwilayani wanatuonea bure tu
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,896
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,896 2,000
Taf

Tafadhali naombeni msaada ikiwa metre ikioyesha error 001 uniti zipo za kutosha na huku umeme haupo wa kutosha kila wakija TANESCO vibarua bado tatizo linajirudia na tuna walipa sana na nimefikia hatua nimeandika replacement ni kusubiri kama miezi miwili nikaenda kuulizia kulikoni wakaniambia metre zimezuhiwa mpaka mwezi wa nane tatizo ni nini au kwa kuwa tunaishi uwilayani wanatuonea bure tu
Wilaya

Eneo

Namba ya simu

Namba ya mita tafadhali
 
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined
Jul 12, 2014
Messages
1,896
Points
2,000
TANESCO

TANESCO

Verified Member
Joined Jul 12, 2014
1,896 2,000
Jaman watu wa TANESCO mmetupigia simu kuwa usaili wa kwanza ulifutwa inatakiwa tuje kurudia kesho tar 13 July 2019. Venue mkasema mtatuambia kwa meseji, sasa cha ajabu mpaka muda huu hakuna meseji yoyote kuonesha hiyo venue na muda mlisema saa moja na nusu asubuhi. Kama hili jambo ni gumu kwenu wapeni watu wa UTUMISHI wawasaidie.
Kwa mawaswala ya usahili tafadhali piga namba iliyokupigia kwa taarifa au maelezo tofauti nanuliyopewa
 

Forum statistics

Threads 1,315,680
Members 505,292
Posts 31,866,678
Top