Kufungwa sio kama unaenda Sheraton

bryan2

JF-Expert Member
Jun 8, 2016
2,308
2,000
Mubashara hotuba ya Rais mkoa wa pwani Azam two.

Raisi anasema wafungwa wapige kazi kufungwa sio sawa na kwenda Sheraton,Mafisadi wakalipie jasho walilolichuma wakiwa jela Askari magereza pigeni kazi msiangalie umaarufu.

Tasaf kuna Maskini Hewa,Pembejeo kuna wakulima hewa,Vyuoni kuna wanafunzi hewa.

Piga kazi Raisi.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,786
2,000
Mubashara hotuba ya Rais mkoa wa pwani Azam two.

Raisi anasema wafungwa wapige kazi kufungwa sio sawa na kwenda Sheraton,Mafisadi wakalipie jasho walilolichuma wakiwa jela Askari magereza pigeni kazi msiangalie umaarufu.

Tasaf kuna Maskini Hewa,Pembejeo kuna wakulima hewa,Vyuoni kuna wanafunzi hewa.

Piga kazi Raisi.
Mmmh mimi tumbo joto
 

bryan2

JF-Expert Member
Jun 8, 2016
2,308
2,000
aisee wanafunzi waachwe kabisa miaka 30 ipo pale pale

Mimba kabebee chuo kikuu siwezi kusomesha watoto wenye watoto wataanza kusumbua darasani na kuomba muda wa kwenda kunyonyesha nyumbani

Azam two Mubashara.
 

goodluck5

JF-Expert Member
Jan 8, 2014
3,756
2,000
Uzuri wa ngosha ni mzee wa makavu live, hakuna kupindisha pindisha.......safi sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom