Kufua kofuli la mwenzako sio sumu jamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufua kofuli la mwenzako sio sumu jamani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Sep 19, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,834
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Wapo wanaoihisi kufua nguo za ndani za mwenzio ni uchafu ama kejeli ama dharau
    binafsi akuna raha kama kufua nguo ya mama didy kipindi cha hedhi we eeeeee na saabuni nabadilisha kama alikuwa anatumia omo natumia dare 4more wewe unafua ya mwenzio raha kupeana sio kulishana kitimoto jamani kila la kheri
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,390
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mmmm lazima mshirikiane wakati wa raha na wakati wa karaha pia so good to hear that from you
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,861
    Trophy Points: 280
    HAHAHAAAAAHAAAAA! Sema wewe muhogo nikisema mie kiazi naambiwa sina mzizi katikati. NANI KANUNA?????? I am BAD NEWS ila wewe ni DISASTER!!!!!!!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    mie akivua tu, naliloweka kwenye maji kidogo, nakamua natia kwenye glasi, najinywea jyisi yangu tamu.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,558
    Trophy Points: 280
    unakuta nguo yenyewe kwanza ni ya mtumba
    halafu ndo imevaliwa siku kadhaa lol
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,645
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa.... Jamani umenichekesha saaaaana...!
     
  7. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Khaaa!!!!! The boss mbona umekandia sana??!....... I can bet wife wako hayupo jf, au kama yupo hajui ID yako......
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,558
    Trophy Points: 280
    Mke wangu humjui?
    anaitwa Kongosho humu......lol

    muulize tu atakwambia..lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha, soup eeh!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    nakusubiri huku tulale

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    soup nzuri iwe nzito.

     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,294
    Likes Received: 4,263
    Trophy Points: 280

    Asprin, mapinduzi yanazidi kukukumba
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,294
    Likes Received: 4,263
    Trophy Points: 280
    nimecheka hadi nimepaliwa, loh kuna umuhimu wa kupima kichwa chako.....
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,834
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    sijakuzidi mpwa nyie silent mna balaaa zaidi
    kila la kheri
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,834
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Mkuu bt
    bakhresa alianza hivi hivi na vijuice vya ajabua baada ya kuacha kazi ya kupiga rangi leo akiamua kuua watanzania ni sekunde kila chumba wanatumia kinywaji ya brs mafuta ya bkrs so kijana anaweza kutoka na hiyo juice ajitahdi kwenye gradient tu isimletee mazara kama jamaa wa royal oven
    loh
    raha jipe mwenyewe mkuu ni pm mixt niangalie uzuri wake
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,056
    Likes Received: 8,525
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaha

     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa kama pale mahala tunapanyonya,kupamung'unya.na kupatafuna kabisa vipi kufua kyupi iwe mbaya bana halaaah.
     
  18. amu

    amu JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,961
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    dah
    kumbe wagonjwa wa hiyo kitu wapo wengi
    mi binafsi napenda kufuliwa tena nitakupendaje ukinifulia
    ila we kiboko hata za kublid mhhhh
     
Loading...