Kufanya ngono wakati wa hedhi


Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,544
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,544 280
Menstrual cycle ni kuwa yai limekosa sperm na limepasuka na ile damu hutoka taratibu, wakati damu inatoka huwezi kupata mimba. Damu ikikauka kuna yai lingine linakuja
ok poa nimekumanya
 
saasita

saasita

Senior Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
119
Likes
60
Points
45
saasita

saasita

Senior Member
Joined Aug 10, 2017
119 60 45
INAWEZEKANA nishawahi kukutana na case kama hio kuna mwanamke alikua yuko vizuri kila kitu ila alikua hashiki mimba. WHY ? alikua na abnormal cycle yeye mzunguko wake ni siku 15 hivyo ili apate mimba ilikua lazima atoe kibwambwalu siku akiwa period .

Natumaini nimekujibu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
5,655
Likes
3,593
Points
280
Age
34
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
5,655 3,593 280
INAWEZEKANA nishawahi kukutana na case kama hio kuna mwanamke alikua yuko vizuri kila kitu ila alikua hashiki mimba. WHY ? alikua na abnormal cycle yeye mzunguko wake ni siku 15 hivyo ili apate mimba ilikua lazima atoe kibwambwalu siku akiwa period .

Natumaini nimekujibu

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu endelea nimeipenda

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,544
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,544 280
INAWEZEKANA nishawahi kukutana na case kama hio kuna mwanamke alikua yuko vizuri kila kitu ila alikua hashiki mimba. WHY ? alikua na abnormal cycle yeye mzunguko wake ni siku 15 hivyo ili apate mimba ilikua lazima atoe kibwambwalu siku akiwa period .

Natumaini nimekujibu

Sent using Jamii Forums mobile app
abnormal cycle ?,je menstrual cycle ?
 
Kirokonya

Kirokonya

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
988
Likes
1,061
Points
180
Kirokonya

Kirokonya

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2017
988 1,061 180
INAWEZEKANA nishawahi kukutana na case kama hio kuna mwanamke alikua yuko vizuri kila kitu ila alikua hashiki mimba. WHY ? alikua na abnormal cycle yeye mzunguko wake ni siku 15 hivyo ili apate mimba ilikua lazima atoe kibwambwalu siku akiwa period .

Natumaini nimekujibu

Sent using Jamii Forums mobile app
Duh! ....kibwambwalu.... kwa kweli hii kitu imevunja rekodi kwa kuwa na majina mengi!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
2,316
Likes
4,614
Points
280
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
2,316 4,614 280
Wakuu salaam
Kama mada inavyojieleza
Kichupa changu kilikua kimejaa sana ikabidi nimwite demu wangu ghetto siku ya Leo
Akaniambia ana bleed mi nkawa mbishi kutokana na ukame nlionao
Demu bila hiyana akatimba ghetto hajavaa taulo nkaona ananizingua hana bleed wala nini
Baada ya romance za hapa na pale nikampiga machine a.k.a mkuyati
Nje Ndani nje ndani ile natoa mashine imeloa chepechepe blood
Nkaghairi hapo hapo kuendelea na game ntoto akalalamika nimekua mbishi
Sasa wakuu nauliza kuna madhara gani kumla demu wakati ana bleed kama ilivyonitokea mm?
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
15,398
Likes
39,221
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
15,398 39,221 280
Sasa si ushamkula tukusaidieje mbishi

nafight with my weather
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,774
Likes
97,800
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,774 97,800 280
Mwe ulivuta hiyo sigara kwenye avatar yako?
 
moses musa

moses musa

Senior Member
Joined
Apr 25, 2017
Messages
167
Likes
96
Points
45
moses musa

moses musa

Senior Member
Joined Apr 25, 2017
167 96 45
Jamani mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28,nmekutana na mama mmoja nikaanza kumchimba nipate elimu ,yy kasema mzunguko wake ni 28 na akiwa anaingia period siku ya kwanza akikutana me,anaweza daka mimba,na siku ya tatu ambayo ni yameisho ,je ni ya kweli hayo wajuuzi na wabobezi?
 
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
2,061
Likes
1,383
Points
280
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
2,061 1,383 280
Dah nahisi alikupa mstari wa bible yule mama aliyekuwa na hedhi haikomi
 

Forum statistics

Threads 1,272,986
Members 490,220
Posts 30,466,591