Kufanya Mapenzi ni Dk 25-30

Kufanya Mapenzi ni Dk 25-30

Mtoa mada hujakutana na mademu konkii ww,wanawake wanatofautiana mwingne kwel dkk hzo 25-30 anakuwa tayar kashakojoa na kuridhika lkn mwingne usipoenda lisaa limoja hujafanya kitu na wanawake wa hv yaan ukibahatika kumkojoza yaan anakuwa kama zezeta kwako hata umwambie kaibe hela benk anaenda[emoji23] [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Haaaaaaaaaa nilikuwaga na mmoja wa namna hyo aiseee ilikuwa kero kwangu
 
Mtoa mada hujakutana na mademu konkii ww,wanawake wanatofautiana mwingne kwel dkk hzo 25-30 anakuwa tayar kashakojoa na kuridhika lkn mwingne usipoenda lisaa limoja hujafanya kitu na wanawake wa hv yaan ukibahatika kumkojoza yaan anakuwa kama zezeta kwako hata umwambie kaibe hela benk anaenda[emoji23] [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi lisaa limoja lubrication inakuwa inatoka wapi??
 
Uongo maana izo dk 30 ndo zakumuandaa tena wengine tunaandaa demu ata kwa dk 45 hadi lisaa kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app

Unamuandaa ili iweje?Anatakiwa awe ameshajiandaa ukiona mpaka umuandae dk 45 mwanamke jua huna kitu hapo kuna mtu akimuona tuu qumer tepe tepe, wengine hizo foreplay ndio moja ya mapenzi

Unamuandaa demu dk 45, unakojoa chini ya dk 5
 
Humu ndani sidhani kama kuna mtu a naweza kupiga show dakika thelathini ngumu sana Mfumo wa maisha tulionao ngumu sana dakika kumi unevutaa sana kumi na tano zaidi ya hapo labda ujibusti na vumbi la zaire

Sent using Jamii Forums mobile app
Hio lbda ni kwako, lkn wapo ambao ata masaa mawili michi inaendelea tu na pia wengine bila mwanamke kukojoa hajakojoa, ni swala la kuji-control tu. Unampigisha mtu show hadi akimbie na chupi mkononi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizo dk 25 ni bao la ngapi?? Au ndio process yoote??
Maana bao la kwanza dk 5 nyingi sana..

Halafu mchongo ni kwamba hakuna mwanaume anayedaiwa orgasm na mtu...kwa hali ya sasa (ya magu) kila mtu apambane kupata orgasm yake.
Kwahio mimi nikipiga bao langu baada ya dk 5 wewe bado inabidi upambane mwenyeww kulitafuta lako iwe kwa kuikalia kuiinamia cha muhimu kila mtu apambane na hali yake..

Wanaume hatuwezi kuwa tunatoa hela halafu mnategemea na kuwafikisha tuwafikishe...kama unataka hela utapata..kama unataka orgasm basi hakuna hela

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaa Aisee .. naona leo Wanaume wenzangu mnaandamana !!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom