Kufanya Mapenzi ni Dk 25-30

Kufanya Mapenzi ni Dk 25-30

Ujawai kukutana na wababe, mademu wa dar wanawaza pesa tuu.

Hapo chin ya lisaa utoki bablai[emoji16][emoji23]
FB_IMG_1551363774096.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kunakuwa na factors lukuki zinazoweza kupelekea hiyo hali ya kudumu kwa dakika 25-30 tu.

Ila kwa kiasi kikubwa ni kazi ya mwanamme kumfanya mwanamke wake afike kibo. Na kujua hiyo shughuli ni raha sana na utaenjoy sex.
 
Ukweli usiopingika ni kwamba kufanya mapenzj ni dk 25-30 ukizidisha zaid ya hapo basi hizo ni mbwembwe tu. Ndani ya hzo dk wote mtakuw mmekojoa tyr
Ukiona mwanamke au mwanamke hajakojoa bhs kuna uwezekano ww mwanaume sio fundi au mwanamke anamatatizo au hajishughulishi kitandani.
Ndugu zangu tusipoteze nguvu kwenye mapenzi, hzo nguvu tuendekeze kwenye mambo mengine. NAWASILISHA


Sent from my iPhone using JamiiForums
Dk25-30 .. Na kuku aende dk ngap?

Nyie ndio mnachapiwa wake zenu mnakuj kulalamika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizo dk 25 ni bao la ngapi?? Au ndio process yoote??
Maana bao la kwanza dk 5 nyingi sana..

Halafu mchongo ni kwamba hakuna mwanaume anayedaiwa orgasm na mtu...kwa hali ya sasa (ya magu) kila mtu apambane kupata orgasm yake.
Kwahio mimi nikipiga bao langu baada ya dk 5 wewe bado inabidi upambane mwenyeww kulitafuta lako iwe kwa kuikalia kuiinamia cha muhimu kila mtu apambane na hali yake..

Wanaume hatuwezi kuwa tunatoa hela halafu mnategemea na kuwafikisha tuwafikishe...kama unataka hela utapata..kama unataka orgasm basi hakuna hela

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uongo maana izo dk 30 ndo zakumuandaa tena wengine tunaandaa demu ata kwa dk 45 hadi lisaa kabisa
Ukweli usiopingika ni kwamba kufanya mapenzj ni dk 25-30 ukizidisha zaid ya hapo basi hizo ni mbwembwe tu. Ndani ya hzo dk wote mtakuw mmekojoa tyr
Ukiona mwanamke au mwanamke hajakojoa bhs kuna uwezekano ww mwanaume sio fundi au mwanamke anamatatizo au hajishughulishi kitandani.
Ndugu zangu tusipoteze nguvu kwenye mapenzi, hzo nguvu tuendekeze kwenye mambo mengine. NAWASILISHA


Sent from my iPhone using JamiiForums

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizo dk 25 ni bao la ngapi?? Au ndio process yoote??
Maana bao la kwanza dk 5 nyingi sana..

Halafu mchongo ni kwamba hakuna mwanaume anayedaiwa orgasm na mtu...kwa hali ya sasa (ya magu) kila mtu apambane kupata orgasm yake.
Kwahio mimi nikipiga bao langu baada ya dk 5 wewe bado inabidi upambane mwenyeww kulitafuta lako iwe kwa kuikalia kuiinamia cha muhimu kila mtu apambane na hali yake..

Wanaume hatuwezi kuwa tunatoa hela halafu mnategemea na kuwafikisha tuwafikishe...kama unataka hela utapata..kama unataka orgasm basi hakuna hela

Sent using Jamii Forums mobile app
haha...yani hata MUNGU aliyetuumba hua hana demands kama za wanawake hawa.......umridhishe,umpe hela,umsifu yeye, umbembeleze yeye, yeye atanue miguu tuu.....alafu bado utasikia "tunataka haki sawa kwa woteee.."......
 
Kunakuwa na factors lukuki zinazoweza kupelekea hiyo hali ya kudumu kwa dakika 25-30 tu.

Ila kwa kiasi kikubwa ni kazi ya mwanamme kumfanya mwanamke wake afike kibo. Na kujua hiyo shughuli ni raha sana na utaenjoy sex.

Kwel asee


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom