Kuezeka Nyumba

Kuezeka Nyumba

Amoflo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2014
Posts
207
Reaction score
13
Mabati gani uliwai kutumia na cost ya kuezeka ikawa chini kiasi? na kama una fundi muaminifu tupi namba yake pia
 
samahami OLESAIDIMU wewe ni baba mwenye nyumba au baba mwenye gari?
 
Last edited by a moderator:
yeyote anaehitaji mabati anitafute hata Kama yupo mkoani mabati yaaina zote kwa bei ya kiwandani, Kama utachukua mabati tukielewana naweza kukusafirishia hadi ulipo.
 
yeyote anaehitaji mabati anitafute hata Kama yupo mkoani mabati yaaina zote kwa bei ya kiwandani, Kama utachukua mabati tukielewana naweza kukusafirishia hadi ulipo.

mkuu nipe uelewa kuhusu haya mabati ya rangi yenye migongo mipana kuhusu bei yake na mambo mengine
 
wewe unamapigo ya kizee unatuletea mambo ya kuezeka nyumba hapa?
inaonekna uajeng a kuuga unga eeh?
nenda aluminium africa uone bala lake unafkiri utajeng kirahisi?
tashaggharamzakueeka zinaidi gharama za kusimaisha boma
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom