Kuelekea pambano la mwakinyo

makaveli10

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
17,261
2,000
Round ya 5 mwakinyo kajirekebisha, mzee alipolegea mwakinyo kamshambulia kwa makonde mfululizo kama mvua, mzee anaenda chini anaheaabiwa mpaka 10.. Mwakinyo anakuwa kashinda.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bandido-2

JF-Expert Member
Jan 12, 2013
263
1,000
Vivaa Mwakinyo... Vivaa Tanzania...

Bado waganda na wakongo.. lazima tupande chat ya watu wenye furaha dunian


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

makaveli10

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
17,261
2,000
Mwakinyo anahitaji mwalimu mzuri zaidi kuna vitu anakosa kwa wabongo jinsi walivyo walikupenda wanvyokusifia tu bila kukupa ukweli wako anahitaji mwalimu mzur sana ikiwezekana na mwansaikolojia, hili pambano alitakiwa amalize round ya 2, mpaka ya 3, akimpata mpinzani bora zaidi atapata tabu sn.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

LICHADI

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
3,534
2,000
Mwakinyo anahitaji mwalimu mzuri zaidi kuna vitu anakosa kwa wabongo jinsi walivyo walikupenda wanvyokusifia tu bila kukupa ukweli wako anahitaji mwalimu mzur sana ikiwezekana na mwansaikolojia, hili pambano alitakiwa amalize round ya 2, mpaka ya 3, akimpata mpinzani bora zaidi atapata tabu sn.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli jamaa anajiachia sana, yaani kuna mda mwingi anadefense

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom