Kuelekea pambano la mwakinyo

makaveli10

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
17,258
2,000
Wadau wa ngumi kuelekea pambano la hassan mwakinyo huyu bondia toka kilimanjaro kimaru bruno, wamemuokotea wapi mbona kama wamemchukua kwenda kitudhalilisha tuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

makaveli10

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
17,258
2,000
Seems alikuwa bondia mzuri zamani, wamemleta kumtengenezea rekodi nzuri mpinzani wake, haoneshi km ana mazoezi ya kutosha, anajitahidi kukwepa ila hajui kupiga ngumi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom