Kudukuliwa kwa simu ya mkononi

Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,701
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,701 2,000
Kama mtu akidukua simu yako,
Akapata access ya kuona call na sms zako kupitia simu yake,
Pia anaweza kutuma sms au kupiga simu kwa kutumia ID yako (means namba yako) kwa mtu mwingine kwa kutumia simu yake????

Msaada hapo wakuu
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,876
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,876 2,000
Yes inawezekana ata akachati na michepuko yako
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,876
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,876 2,000
Kuna mjuba mmoja hvi
Haahaaa sio poa..
Anyway kuna sites za kulipia kwa mwezi mpaka mwaka,pia kuna sites za free.
Walitengeneza kwa kazi maalumu hasa kufatilia simu za watoto/wanafunzi na simu za ofisini wanazopewa wafanyakazi kwa ajili ya mambo ya kiofisi
 
C

Ctr

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
499
Points
250
C

Ctr

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
499 250
Haahaaa sio poa..
Anyway kuna sites za kulipia kwa mwezi mpaka mwaka,pia kuna sites za free.
Walitengeneza kwa kazi maalumu hasa kufatilia simu za watoto/wanafunzi na simu za ofisini wanazopewa wafanyakazi kwa ajili ya mambo ya kiofisi
Zitaje ambazo ni za bure na malipo iwe msaada
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,701
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,701 2,000
Sawa ngoja nikaushe tu, mi baharia
Nifanye kusinzia tu hapa
Haahaaa sio poa..
Anyway kuna sites za kulipia kwa mwezi mpaka mwaka,pia kuna sites za free.
Walitengeneza kwa kazi maalumu hasa kufatilia simu za watoto/wanafunzi na simu za ofisini wanazopewa wafanyakazi kwa ajili ya mambo ya kiofisi
 
atlas copco

atlas copco

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2015
Messages
3,523
Points
2,000
atlas copco

atlas copco

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2015
3,523 2,000
Haahaaa sio poa..
Anyway kuna sites za kulipia kwa mwezi mpaka mwaka,pia kuna sites za free.
Walitengeneza kwa kazi maalumu hasa kufatilia simu za watoto/wanafunzi na simu za ofisini wanazopewa wafanyakazi kwa ajili ya mambo ya kiofisi
Matapeli hao,kama hizo App za kibongo ndio usiseme narudia tena ni matapeli hatari
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,701
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,701 2,000
Sio hivo Mjuba, kuna manzi kadukuliwa na mtu ambae yeye hamtaki sasa na mm nataka nimdukue na yeye hili twende sambamba, mi si baharia. But

Nimeisha ona njia ya code inavokua, lakini nimeona nipotezee tu mi mwenyewe nina mambo mengi ya kufanya.
Punguza wivu mkuu k hainaga makombo usije ukamdukua ukaishia kuua bure.
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,876
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,876 2,000
Matapeli hao,kama hizo App za kibongo ndio usiseme narudia tena ni matapeli hatari
Matapeli wapo sikatai mkuu ila app zipo za kizungu na zinafanya kazi kweli au na hili unabisha ?
Achana na app za kibongo hazina leseni hiyo na sio rahisi kupata
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,876
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,876 2,000
Sio hivo Mjuba, kuna manzi kadukuliwa na mtu ambae yeye hamtaki sasa na mm nataka nimdukue na yeye hili twende sambamba, mi si baharia. But

Nimeisha ona njia ya code inavokua, lakini nimeona nipotezee tu mi mwenyewe nina mambo mengi ya kufanya.
Hahaa poa mkuu temana na huyo mjuba
 

Forum statistics

Threads 1,336,276
Members 512,585
Posts 32,533,232
Top